Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Trả lời: Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

Chắc làm mất lòng tin của vợ rùi chứ gì ? :-@Thông báo đi sáng Chủ nhật là không có món vách dừng đâu nhá.
Oan cho em quá, cái này vợ tự biết......

Vợ nói các khu du lịch mại dâm nhiều lắm, anh nhậu xỉn không kiểm soát được đâu! Ở NHÀ CHO TUI:((

lacungduy

Thành viên
Trả lời: Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

Anh ơi, khi nào tổ chức offine bên hoa lan đi anh. thấy bên bonsai offine cũng nhiều mà bên hoa lan lâu rồi chưa thấy offine. @-)

Blackrose86

Thành viên tích cực

Vợ nói các khu du lịch mại dâm nhiều lắm, anh nhậu xỉn không kiểm soát được đâu! Ở NHÀ CHO TUI:((
Vậy mà em tưởng chị sợ anh bị hiếp 8->
==================================
Tình trạng này Blackrose86 xuống bãi biển chắc ngứa ngáy hơn nữa.
Biển thì Nha Trang cũng quen rùi a ơi :))

NGVTHUAN

Moderator

Chứ không phải vợ nói tính chồng em em hiểu mà.@-)

phamvanthang

Thành viên tích cực

đặt gạch cái rồi tính tiếp

GioNui

Moderator

Sao diễn đàn dạo này sung thế nhỉ? Mới off Tân Phú dư âm còn chưa kịp lắng xuống giờ lại đi tiếp Vũng Tàu. Kiểu này no dồn đói góp đây mà.

Hic....hic........... em hết quota rồi mấy anh. :(:)(:)((

NGVTHUAN

Moderator

Sao diễn đàn dạo này sung thế nhỉ? Mới off Tân Phú dư âm còn chưa kịp lắng xuống giờ lại đi tiếp Vũng Tàu. Kiểu này no dồn đói góp đây mà.

Hic....hic........... em hết quota rồi mấy anh. :(:)(:)((
Cứ đi đi cho nợ đó ,hôm đó xem thử Gió Núi mạnh hay Gió Biển mạnh.:bz

thang_khung

Thành viên tích cực

hjc hjc hjc................thích đi ghê nhưng xa ơi là xa........

TUANKHANH

Moderator

Thèm đi quá, nghe là thấy trong người nó rần rần rồi, kiếm chuyện đi thôi :))

GioNui

Moderator

Cứ đi đi cho nợ đó ,hôm đó xem thử Gió Núi mạnh hay Gió Biển mạnh.:bz
Á............ quota này không phải bạn Thuận cho nợ là nợ được đâu nhá.!.

Quota về thời gian dành cho vợ con khi cuối tuần ấy....... <:p

khangcantho

Thành viên

Vui ghê....làm nôn nao quá
Tiếc là đi không được....hiccccc

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

Off này Nhân có tham gia ko? Nhân xem thời gian rảnh nhất của mình trong tháng 7 này là từ ngày nào đến ngày nào?

TUANKHANH

Moderator
Trả lời: Re: Trả lời: Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử l

Off này Nhân có tham gia ko? Nhân xem thời gian rảnh nhất của mình trong tháng 7 này là từ ngày nào đến ngày nào?
Off đợt này vô chơi được không vậy em, được chạy vô chơi hen @};-

NGVTHUAN

Moderator

Thèm đi quá, nghe là thấy trong người nó rần rần rồi, kiếm chuyện đi thôi :))
Nếu thấy rần rần thì thứ 7 này rủ Anh Thụy , Anh Nghĩa Anh Hưng xuống Bà Rịa offline thử trước đi Anh.:bz

dinhtungsp

Thành viên mới

ở Hòa Long có đặc sản là rượu , chẳn kém bầu đá hay gò đen đâu nha ae xuống đó tha hồ mà thưởng thức.

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Trả lời: Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật

Off đợt này vô chơi được không vậy em, được chạy vô chơi hen @};-
Cũng ghiền anh, nhưng không biết công việc có ổn để đi được không? Vào thành phố đợt này thì anh Khanh phải tìm cách gửi con đi nghe :)

TUANKHANH

Moderator
Trả lời: Re: Trả lời: Re: Trả lời: Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong

Nếu thấy rần rần thì thứ 7 này rủ Anh Thụy , Anh Nghĩa Anh Hưng xuống Bà Rịa offline thử trước đi Anh.:bz
THứ 7 này kẹt rồi em ơi :-&
Cũng ghiền anh, nhưng không biết công việc có ổn để đi được không? Vào thành phố đợt này thì anh Khanh phải tìm cách gửi con đi nghe :)
Ok, kỳ này say với em 1 bữa :))

tpminh1976

Thành viên Mua Bán

vợ ko cho đi