Offline tháng 04 - 2010 Du ngoạn Rừng Phan Rang

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Các anh em đi of sao ko ai đưa hình ảnh lên gì hết, Tôi cũng đi of nhưng rất bận.....

dungbentre

Thành viên
Tôi thấy 2 anh còn tỉnh táo mà bận gì? Đã lên mạng sao khg gởi hình ảnh gì hết vậy. chúc các anh có một chuyến đi vui vẽ.

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Tin mới nhận..... Đoàn off đã về đến Phan Thiết lúc 22h15,ghé nhà mình rồi về sài gòn ngay trong đêm nay, Ngày mai sẻ có hình ảnh cho AE xem nha!:-*

Văn

Thành viên tích cực
Hic,chiều tối qua có nhận được điện thoại từ đoàn và hẹn đến 6:00AM hôm nay sẽ có ảnh vậy mà chờ hoài hổng thấy.Alooooo...Huongdongconoi,tykieng,dovanlo,hoangtu138,newcome....... nghe rõ trả lời

luuvienngoai

Thành viên Mua Bán
Hic ...Hic ..Hic nghe rất rõ nhưng trả lời không nổi hic..hic..hic. chú văn ơi..chắc đến trưa mới ..tỉnh lại nổi ...hic..hic..hic.

Văn

Thành viên tích cực
Hic ...Hic ..Hic nghe rất rõ nhưng trả lời không nổi hic..hic..hic. chú văn ơi..chắc đến trưa mới ..tỉnh lại nổi ...hic..hic..hic.
Theo tin mới nhận: Do tình hình đoàn offline Phan rang lần nầy quậy dữ quá thành ra hiện tại các nhà hàng đặc sản biển thiếu hàng bán vào sáng nay(vì hôm qua phải vét để phục vụ),bia rượu cũng trở nên khan hiếm,nhất là hũ rượu thuốc nhà anh Dovinhdienx có nguy cơ phải làm lại hũ mới vì hết nước cốt.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Nghe nói BBB bị mọi người đè ra tắm rượu nên say khướt ... :))

Kỳ offline này không có Hoanglong70 đi thì không có hình rồi ... Các Bác thông cảm nghen ...

(Chọc mấy Anh như thế mà không có hình nữa là thua luôn nghen)

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Up lại dùm New.

@Newcomer!!!: Trang Upnhanh.com cũng OK lắm New àh. Mỗi lần up chọn được 10 hình đấy.

trungduart

Administrator
Báo cáo tình hình offline Phan Rang. Đoàn anh em khởi hành lúc 9h30 tại nhà trungduart, xuất phát gồm 12 người. Nhóm Cần thơ 3 anh em tranmaivinh, và hennytran, Bến tre cái mơn có anh DoVanLo, và tiếp tục đón theo tuyến quốc lộ 1A có anh hoangmai và anh phongvu. Với một tinh thần đầy hưng phấn khi dừng chân tại Phan Thiết để tiếp nối đoàn gồm có anh huongdongconoi và newcome, tại đây đoàn được gia chủ mời trà và ăn lẩu cá bốp và cùng 3B biểu diễn uốn cây (những tác phẩm mà newcome chia sẻ cùng anh em). Sau khi dừng chân 2giờ nghỉ ngơi anh em tiếp tục tới phan rang và có sự góp mặt của thành viên thanhmaidinh từ Khánh Hoà solo đi vào giao lưu. Tại đây anh em được 2 thổ địa giới thiệu và tham quan 1 số vườn và nghỉ ngơi để ngày hôm sau khởi hành leo núi.

Còn về hình ảnh trungduart chỉ chụp một số hình tại vườn anh maivinhhy

Tổng cộng lượng hình anh em chụp lần này khoảng gần 1000 tấm gì đó, vì về tới Sài Gòn lúc 2h khuya nên anh em còn phê phê nên chưa online được...........