Offline tháng 04 - 2010 Du ngoạn Rừng Phan Rang

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Các Anh đi thì âm thầm mà đi, chứ làm cái kiểu này mọi người ở nhà có mà chết thèm thôi.

Chúc tất cả có một chuyến đi thật vui vẻ.

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Để em về chụp hình chiến lợi phẩm thu được trong chuyến offline Miền Tây nước ngọt phù sa làm quà tống tiển các anh lên đường khám phá Miền Trung gió và cát, hihihiih, hihiihi. Em cũng vừa từ " gió và cát " về với Sài Gòn phồn hoa,

phongvubh

Thành viên
Em không khởi hành từ Sài Gòn nhé!!!
Em sẽ đợi tại AMATA, các bác đón em nhé!!! Có gì em sẽ allo!!! Hoặc khi nào khởi hành thì allo cho em nhé, em đợi.

batuluong

Thành viên tích cực
Các Anh đi thì âm thầm mà đi, chứ làm cái kiểu này mọi người ở nhà có mà chết thèm thôi.

Chúc tất cả có một chuyến đi thật vui vẻ.
em sẽ cố gắng lấy 1 phôi Trâm Ổi về kỷ niệm anh Hưng ha :)

Hoanglong70

Thành viên tích cực
em sẽ cố gắng lấy 1 phôi Trâm Ổi về kỷ niệm anh Hưng ha :)
Hì hì ... Chưa gì có người hứa tặng quà cho Hoanglong70 kìa, đừng làm Anh thất vọng nha. Cám ơn Batuluong rất nhiều ... Yêu :-*

@dovanlo: Anh Lô thì "dư xăng", Em biết sức của Anh mà. Cả cái vườn mai của Anh mà Anh còn quậy tưng bừng thì chuyến đi này có đáng là bao. Chúc Anh đi off vui vẻ nha.

newcomer!!!

Moderator
Thống kê đến giờ này xuất phát được bao nhiêu người rồi ta ? Xe cộ ntn ? Ghé nhà A huongdongconoi lúc mấy giờ ? New đang tính đi chung cho vui........

hoabmt

Thành viên
Chúc các bác có chuyến giã ngoại vui vẻ nhé, rất tiếc em bận việc không đi được :((

trungduart

Administrator
Danh sách anh em Đi Phan Rang xuất phát từ Tp . Hồ Chí Minh

1. nghulo208106
2. dovanlo
3. bonsai99
4. trungduart
5. hoangtu1138
6. batuluong
7. hoangmai
9. bigbabol
9. phongvubh

Tổng số anh em xuất phát từ Tp. HCM là 9 người. Thời gian xuất phát lúc 9h30 tối thứ 6 và dự kiến dự chân nghỉ ngơi tại nhà thành viên huongdongconoi (Tp. Phan Thiết) lúc1h đêm.

Tại Phan Thiết sẽ có 3 thành viên tiếp nối đoàn:

1. huongdongconoi (+ 1 người bạn)
2. newcome

Tại Khánh Hoà sẽ có thành viên tiếp nối đoàn:

1. thanhmaidinh

Tổng số thành viên trên chuyến xe tới Phan Rang là 12 người.

Vẫn còn 3 xuất đăng ký anh em hãy nhanh nhanh……
Để thuận lợi cho anh em Hãy phone theo số 0989 592 501 Dũng để đăng ký qua điện thoại.

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Người ở lại tiển người ra đi, em pót vài bức hình tiễn các anh lên đường nhe, chúc các anh lên đường vui vẽ, thành công và chiến thắng nhe. Ngày anh đi rừng xanh mang mát, ngày anh về rừng phải tan hoan.
Cây mai và chậu này là chiến lợi phẩm trong lần off Bến Tre vừa rồi.

Chậu này cũng là clp trong lần off BTre, còn cái cà non là vật phẩm từ rừng Vĩnh Hy, nay bắn 1 phát tiễn các anh lên đường.

nghulo208106

Thành viên
Xin chân thành xin lỗi anh DŨng và cả nhà đi PR tối nay,
mặc dù đã cố gắng sắp xếp cv để tham gia buổi offline lần này nhưng vì kiếm mãi khong có nhân viên bán càe nên lần này Long không thể tham gia được.
Thành thật xin lỗi vì đã làm chuyến đi của các thành viên có chút thay đổi.
Chúc các ACE và các bác có một chuyến đi đại thành công!!

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Có 1 đoàn người định lặng lẽ ra đi, up cho nó lên nè. BB, chúc anh em lên đường vui vẻ !

maivinhhy

Quản lý mới
Tin tức lúc 21h50 đoàn offline đã lên xe đúng lịch trình
Hẹn sáng mai gặp các bạn tại Phan Rang