nỗi thất vọng lớn

tranquyloc

Thành viên
Thiệt là có lỗi quá nha Nghĩa, tự xử đi thôi :)):)):))
@Lộc ơi, số phone của cu Tườn nè 0906327749
thanks anh Khanh nha.cây khế bên trên lúc trước mua tại 1 nhà vườn ở Quang Trung sau đó để lại anh Nghĩa đã lâu lắm rồi.còn cây anh Tường nói là cây kim quýt hai thân đổ quái mà trước đây ảnh đổi cho em lấy trang hồng.khi nãy em có xin anh Dũng số đt của anh Tường và đã gọi được cho ảnh rồi.cảm ơn anh nhiều

mrhuynh482

Thành viên tích cực
đôi khi mình quí nhau vì tình, nhưng cung có nhửng người họ để thứ khác cao hơn tình. thôi đừng buồn nữa!

MinhThang

Thành viên tích cực
thanks anh Khanh nha.cây khế bên trên lúc trước mua tại 1 nhà vườn ở Quang Trung sau đó để lại anh Nghĩa đã lâu lắm rồi.còn cây anh Tường nói là cây kim quýt hai thân đổ quái mà trước đây ảnh đổi cho em lấy trang hồng.khi nãy em có xin anh Dũng số đt của anh Tường và đã gọi được cho ảnh rồi.cảm ơn anh nhiều
trường hợp này, tôi không thấy gì gọi là sai, hay nỗi thất vọng lớn. Lộc sau cháu không nói ra, để anh em hiểu lầm cháu. Đứng ở một khía cạnh khách quan, tôi mong chủ topic nên nói cho chính xác! Đừng làm ảnh hưởng đến em út.

Sói Hoang

Quản lý mới
Híc...việc này 2 anh em đã giải quyết xong lâu rồi Bác còn nhắc lại làm chi?
Chuyện nhỏ....bỏ qua...:D~O)

bònbon

Thành viên
trường hợp này, tôi không thấy gì gọi là sai, hay nỗi thất vọng lớn. Lộc sau cháu không nói ra, để anh em hiểu lầm cháu. Đứng ở một khía cạnh khách quan, tôi mong chủ topic nên nói cho chính xác! Đừng làm ảnh hưởng đến em út.
Thế bác biết cái gì kg mà nói anh Tường nói kg chính xác ??

phamvuanh3

Thành viên
Bỏ đi Cu, Anh Em không mà, gọi ra nhậu một bữa, AE nói thẳng với nhau là cư xử vậy không được, rút kinh nghiệm rồi kéo nhau đi Mát xoa thư giản cái là ok hà .........
Anh Tường xử lý hay quá. Bữa nào có lỗi với mới đc. :))

batuluong

Thành viên tích cực
em chào anh Thắng, thứ nhất chuyện này em ko muốn nhắc tới nữa, thứ 2 anh căn cứ vào đâu để nói em nói ko chính xác. nếu thích thì cứ kêu thằng em ra nói chuyện, cu Tường này đâu rảnh để dựng chuyện làm ảnh hưởng đến em út, em đã nói, em thương nó như em, nên ko việc gì em dựng chuyện để làm ảnh hưởng đến nó và nó cũng chẳng là gì để em phải dựng chuyện để hạ uy tín của nó. nếu cần cứ gọi em với nó với anh ra cafe rồi nói chuyện cho vui ha anh. cảm ơn anh.