Cây cứt chuột

dovanpha

Thành viên
mình co cả cây đa nè, cả nhà rùi cho ý kiến nhe.cám ơn mọi nguowfi nhiều.

==================================

MinhThang

Thành viên tích cực
Cây cứt chuột trái nó lột ra có lớp cơm màu vàng ăn chua chua đúng không bà con?

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
mình co cả cây đa nè, cả nhà rùi cho ý kiến nhe.cám ơn mọi nguowfi nhiều.

cay da dep đó bác,bác co hinh cay cut chuot thi up lai hình cho e xem với,tu cầu bãi cháy ra đến nhà bác co xa nữa ko vậy
em vẫn ra quảng ninh,đi wa tien yên rôi ra mong cai,bac o chỗ nào tiên yen vậy
ban gái này ở đâu thế nhỉ,có ở HP ko ban:p

dovanpha

Thành viên
bạn muốn xem cây cứt chuột thì để ngày mai mình bót lai cho mọi người xem nhé thak các bác
từ bãi cháy dế nhà mình pải đi 50km nua,các bác có tz nghé qua uống chè nhé.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
bạn muốn xem cây cứt chuột thì để ngày mai mình bót lai cho mọi người xem nhé thak các bác
phải có cả thuốc lá nữa nhé,chạy hơn trămkm uống chè chắc là đã lắm đây,mai bác pot hình lại đi,nếu đúng thì xin bác ấm trà:))

mrzhang87

Thành viên
phải có cả thuốc lá nữa nhé,chạy hơn trămkm uống chè chắc là đã lắm đây,mai bác pot hình lại đi,nếu đúng thì xin bác ấm trà:))
Ghê quá nha, cho tui tham gia với nhe! He:-"
Bạn pha ở xã nào cơ, mình ở tiên yên. Mà từ hạ long đến nhà bạn tầm 50km thì thuộc Đông Triều à

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Ghê quá nha, cho tui tham gia với nhe! He:-"

Bạn pha ở xã nào cơ, mình ở tiên yên. Mà từ hạ long đến nhà bạn tầm 50km thì thuộc Đông Triều à
có đi ra nhà bạn dovanpha uống trà ko?nếu đi đc hôm nào đi qua đó tôi gọi dt rồi ae cùng đi cho vui

mrzhang87

Thành viên
Hjx, viết nhầm. Lúc nào rảnh thì qua nhà bác pha chơi. Từ TY ra nhà bác đó cũng tầm 60km

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
170km, nhưng nếu bạn đi đường phà rừng thì nhanh hơn chút.
từ HP đến nhà bác là 170km,sau đó đến nhà bác Pha thêm 60km nữa,xa thế[-O<[-O<[-O<có đúng vậy ko?nếu bác biết đường thì chỉ rõ đi dc ko?

mrzhang87

Thành viên
He, từ nhà bác đến nhà bác pha khoảng 90km, rùi từ nhà bác pha về nhà e khoảng tầm 60-70km nữa.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
He, từ nhà bác đến nhà bác pha khoảng 90km, rùi từ nhà bác pha về nhà e khoảng tầm 60-70km nữa.
oh,cảm ơn bác,hôm nay bác pha pot hình cây đó lên mà đúng là cây cứt thì ae mình ghé bác Pha giao lưu chuyến uống trà nhé:)

dovanpha

Thành viên
chúc 1 ngày mới tốt lành đến nhà các bác nhé.các bác uống chè hút thuốc ngắm cây nhà em nè

mrzhang87

Thành viên
Hehe, đợt này có dịp phải qua đó thăm vườn bác pha mới đc.mà bác giâm nhiều thế mà ko bán à