Recent content by lamthanhy

1. L

Sung

Thấy cũng được rồi nhưng không bít làm sao để có trái anh em :bz
  2. L

cách bứng cây sung ?

Em có cây sung nuôi được 3 năm rồi mới làm chi cấp 4 xong (xin lỗi Em sẽ up hình sau) gốc cở bắp đùi định cho lên chậu nhưng hơi nhát tay vì chưa có kinh nghiệm nhờ các bậc tiền bối hướng dẫn giúp cách bứng cây, chăm cây trong chậu . Em nó mà chết thì ức lắm tâm huyết 3 năm để được tác phẩm đầu...
  3. L

Dâm bụt già

Lang thang trên w thấy một số cây dâm bụt đẹp, nên đào thử 1 cây lên chơi coi sao, cây làm hàng rào trước nhà không nhớ trồng lúc nào vì từ bé đã thấy. Nhờ ACE tư vấn dùm tương lai (có thời gian thì vẽ photo s cho dể nhìn ) vì võ công cũng còn khá kém. Đa tạ.
  4. L

Hoa giấy già

Mình có 2 gốc hoa giấy già không bít có làm bs được không vì mình thấy lá nó to kinh. Mình thấy có loại hoa giấy lá nhỏ không bít có gép vào được không nếu được anh em nào hướng dẩn mình với. A vẽ định hướng tương lai giúp mình luôn nha cảm ơn cả nhà
  5. L

Cây của lamthanhy

Em này bị bỏ quên lâu nay các bác xem em nó có duyên ko nào :)):)) bỏ cai chậu thì phí cho em ĐQ vào luôn :)):)) em này đang có nụ kinh lém khi nào bung hoa up lên các bác xem @};-@};-@};-
  6. L

cứu em mình với

đang xanh tươi tốt bổng dưng em nó thế này không bít bệnh gì nửa anh em chỉ giúp ^:)^^:)^^:)^^:)^
  7. L

Một em chân dài mời các bác !

Mình rất thích cây dáng trực tông cao, phần đế thấy tạm ổn nhờ các bạn dịnh hướng dùm chi, tán em nó ngồi nghĩ mãi không ra Và cho mình hỏi luôn NQ mình cắt mất 2/3 rể có ổn không, mình trồng hổn hợp tro trấu+sơ dừa+1 ít phân chuồn và đất thịt, nên để trong mát hay nắng vv.. và vv.. ;;);;);;)...
  8. L

Chia xẻ cách làm rêu cho chậu bon sai

Các bạn chọn 1 mảng tường ở nơi ít ánh nắng, còn zin ( đừng sơn hay quét vôi gì cả ) hằng ngày vo gạo nấu cơm cứ tạt vào đấy, khoảng 1 tháng sẻ có như thế này. Thật lòng, có gì không phải xin bỏ qua! Chào thân ái và đoàn kết :-j
  9. L

Tập tành Làm "nghệ nhân".xin chỉ giáo, đa tạ đa tạ !

em kim quyt nho nhỏ. sau 1 lúc vất vả ! vài bụi bum sum bé bé ! 2 em tùng mini không bít có dể thương không? và 1 vườn nhỏ ;;) http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201203288713ogflmmjknz1935680.jpeg dự tính sẻ lớn hơn (*) mà không bít khi nào :!! Chào thân ái và...
  10. L

Có 2 phôi KimQ nhờ anh em cho mình ý tưởng dẹp cho 2 em nó

cây 1 em định chơi rủ cây 2 chơi gió lùa mong tin anh em \:D/
  11. L

Cây trang nhỏ đế đẹp nhưng tán thì không bít như vậy dược chưa mong anh em chỉ bảo

Cây trang nhỏ đế đẹp nhưng tán thì không bít như vậy dược chưa mong anh em chỉ bảo hình em nó http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201201302905ndfmzgi5zd1247101.jpeg ================================== 12345678910
  12. L

Như vậy được chưa các anh? nhờ các anh chỉnh sửa gúp em với!

em định làm rừng không hiểu như thế này dược chưa
  13. L

Bẻ cổ 1 em cho anh em ném đá đây ném mạnh tay vào cảm ơn !

Sau khi vặn cổ em nó X_XX_Xném nào !
  14. L

Nhờ anh Vinh và các anh vẽ giúp em cây vnt này với !

Em nó to bằng cổ tay cao 0,5m Mong tin các anh ^:)^^:)^^:)^
  15. L

2 tác phẩm đầu tay của em mong anh em tận tình chỉ bảo

Rất mong sự chỉ bảo của anh em ^:)^^:)^