Hoa giấy già

lamthanhy

Thành viên
Mình có 2 gốc hoa giấy già không bít có làm bs được không vì mình thấy lá nó to kinh. Mình thấy có loại hoa giấy lá nhỏ không bít có gép vào được không nếu được anh em nào hướng dẩn mình với. A vẽ định hướng tương lai giúp mình luôn nha
cảm ơn cả nhà

NaTuan

Quản Lý Viên
Mình có 2 gốc hoa giấy già không bít có làm bs được không vì mình thấy lá nó to kinh. Mình thấy có loại hoa giấy lá nhỏ không bít có gép vào được không nếu được anh em nào hướng dẩn mình với. A vẽ định hướng tương lai giúp mình luôn nha
cảm ơn cả nhà

Không xem được

bonsaicayxanhvn

Thành viên tích cực
cảm ơn cả nhà

lá to tại vì bạn trồng đất tốt, bạn nên thay chậu cho sỏi vào trồng cây sẽ cằn cỗi, lá nhỏ lại, bông ra cũng nhìu.ko cần gep đâu

thaihuuthien

Thành viên
Cây này hoa 2 màu phải không bạn? Màu hồng nhạt pha lẫn màu trắng thì phải. Không cần ghép bạn àh, đối với hoa giấy bạn trồng càng cằn thì càng siêng hoa. Khi nuôi tay cành thì nên cho ăn tốt để cho mau nở cành. Sau khi tạo hình căn bản thì không tiếp tục cho ăn nữa mà chỉ tưới nước( không cần tưới hàng ngày mà chỉ cần giữ ẩm ). Đặt cây nơi nhiều nắng. Chúc bạn thành công