Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

dabachong

Thành viên tích cực
Trả lời: Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

Anh em trong khu vực CHÚ Ý: Chuẩn bị đón khách quí.
cám ơn Anh Em đã quan tâm chắc đợt nay làm phiền mấy AE dẫn thăm quan một số vườn đây.......rùi tui em lên đường đi ba rịa vũng tầu luôn........lại làm phiền các bạn nữa rùi........8->8->8->8->..........

Cao Hoàng Tuấn

Thành viên mới
Trả lời: Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

chuyến này chắc bỏ nhà đi quang

Blackrose86

Thành viên tích cực

Thấy anh em xôn xao quá nên mình cố gắng sắp xếp công việc đợt này đi ngắm mấy em , rủ rê anh em đi đông cho vui Thức.
Dạo này em bận đi săn cây với lo cái vườn wá,a Nghĩa ở trung tâm hú xem có ai đi ko?

Nhancuibap

Thành viên tích cực

Vậy sao đi off được ở Nha Trang đây trời???8->
Cho em ngày trước em sắp xếp ra chơi sẵn tham quan mấy cái Hotel luôn anh ơi, Nha Trang có lý do rất chính đáng

Off này Nhân có tham gia ko? Nhân xem thời gian rảnh nhất của mình trong tháng 7 này là từ ngày nào đến ngày nào?
Anh sắp xếp công việc đi, anh vào được là em chơi được à.

9 trang rồi mà chưa thấy ai đăng ký hết vậy ta

doquang2105

Thành viên tích cực

nghe đi offline là cái chân rung rinh rùi. Đăng ký 01 vé, 01 ngày nha a Dũng. xe tư túc.

storm_snows2006

Thành viên tích cực

Chúc anh em trong đó off thành công.

Cứ Chơi

Thành viên

Chúc ofline tháng 7 thành công ...vui vẻ...

khaitrung

Thành viên

Tui đăng ký một vé nha đàn chủ. Ngày 28/7. Phương tiện tự túc.

lamvanai

Thành viên mới

thu 7 kinh moi cac anh toi tham vuon cho em nha 76 duong do luong dt lien he 01662896778 .rat mong duoc giao luu cung cac anh

trungduart

Administrator

Sau khi Ban tổ chức bàn bạc về mức chi phí phục vụ trong buổi offline tháng 7 như sau:

1. Anh em tham gia 2 ngày 27,28-7 phương tiên tự túc là: 400,000 VND (Bao gồm điểm tâm ngày 28-7 , dịch vụ phòng nghỉ, và miễn phí dùng tiệc vào tối ngày 27-7)
2. Anh em tham dự 1 ngày 28-7 Phương tiên tự túc là: 200,000 VND
3. Anh em tham dự 2 ngày xuất phát theo đoàn Hồ Chí Minh là: 700,000VND (Dịch vụ Trọn gói trong 2 ngày)

Anh em khi tham dự di chuyển từ HCM tới Vũng tàu xin vui lòng đăng ký trước ngày 24-7-2013 đề ban tổ chức sắp xếp.
và vui lòng chuyển khoản trước nhằm BTC sắp xếp:

Số TK : Nguyễn Hữu Dũng
Ngân hàng Nông Nghiệp và Phát Triển Nông Thôn Chi nhánh Sài Gòn
Số: 1600205638234

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự

Rút kinh nghiệm các đợt off trước.BTC nên có phần trống lớn dưới logo để ghi tên ACE, nhằm dể nhận ra nhau,làm quen,giao lưu.Các ACE TV mới hoặc ít có dịp đi off sẽ kg bở ngỡ,lạc lõng.Mong ý kiến được BTC ghi nhận,cám ơn.

vietdnpc

Thành viên

Rút kinh nghiệm các đợt off trước.BTC nên có phần trống lớn dưới logo để ghi tên ACE, nhằm dể nhận ra nhau,làm quen,giao lưu.Các ACE TV mới hoặc ít có dịp đi off sẽ kg bở ngỡ,lạc lõng.Mong ý kiến được BTC ghi nhận,cám ơn.
Ý kiến Chú Hưng nói rất chân tình. Cảm ơn ý kiến hay của Chú! Như con đi off lần đầu Tân Phú, có chụp hình một số anh em, biết một số thôi! Hiện một số anh em buổi off con chưa biết tên! HiHi. Chắc đợt này làm chuyến nữa mới biết!

anhmytg1974

Thành viên tích cực

Cho Em hỏi đi Vũng Tàu có được Lái Tàuko vậy Mấy Anh ???

Nhancuibap

Thành viên tích cực

Hỏng biết đại ca có được đi hong

Kim Khi Tai

Moderator

Cho Em hỏi đi Vũng Tàu có được Lái Tàuko vậy Mấy Anh ???
Có máy bay thủy để lái luôn,

Xin ghi nhận ý kiến của A. E sẽ bàn với Đàn chủ và BTC xúc tiến nội dung này.
Cảm ơn A đã góp ý.