Xin lỗi anh em, đôi dòng tâm sự

Status
Not open for further replies.

dangvanhung

Thành viên tích cực
Thông qua ý kiến một vài anh em thân trong CLB CCVN - Hội Thanh Hóa nơi đặng hùng sinh hoạt, một vài tâm sự muốn chia sớt cùng anh em Diễn đàn:

Hôm nay nhờ một người bạn thông báo nên mình vào xem, mới biết nik laothinh đã xuất hiện ở diễn đàn sinhvatcanhvietnam.com.vn, và cả làm Mod ở đó ( cũng nik màu hồng), vì vậy mình xin báo cùng toàn thể anh em nào có tham gia bên diễn đàn svcvn lưu ý, nik đó không phải của mình. Mọi sự giao dịch mua bán hoặc nhờ vả...của nik laothinh bên trang sinhvatcanhvietnam đều không liên quan đến mình, vậy mong anh em lưu ý đề phòng, theo mình biết hiện ngoài mình cũng có người khác ở diễn đàn caycanhvietnam.com bị như vậy. Xin lỗi vì bắt anh em phải đọc tin này, cảm ơn.
Khoảng 9h sáng ngày 21/11/2012 khi nhận được tin trên, mình cùng vài anh em trong Hội CCVN như Hoang art, hoanganh1102 đã thông qua điện thoại nhằm đưa ra hướng giải quyết, qua đó vì anh Hoang art là bạn gần thân của laothinh nên anh em đã bàn bạc gọi điện cho laothinh va haibien để chỉ âm thầm dừng lại nhưng không thể.

Sự việc đã xảy ra, qua đó cũng thấy việc set mode và năng lực quản lý của đặng hùng rất yếu kém. vậy nên giờ đây với vai trò là người được cất nhắc lên làm Admin tạm thời của một Diễn đàn khác (không liên quan đến diễn đàn mình nhiều), mình thành thật xin lỗi anh Laothinh và anh haibien. Anh chị em diễn đàn caycanhvietnam Bắc - Trung - Nam cũng đã biết đến đặng hùng qua nhiều cuộc Ofline, đặng hùng là thành viên trong CLB Thanh Hóa, chắc anh chị em đã một lần gặp các thành viên BQT diễn đàn kia nơi đặng hùng đang tham gia thì chắc anh chị em cũng không nghĩ khó cho việc này.

đặng hùng thông báo banned 2 nick laothinh va haibien tai diễn đàn kia để không làm ảnh hưởng đến ai nữa.

Mong anh chị em hết sức thông cảm cho sự cố này, cũng mong lời xin lỗi muộn màng làm ấm lòng 2 anh và các thành viên ccvn hiểu.

Lâu nay đặng hùng vẫn luôn nhiệt huyết và đồng hành cùng ccvn và mong anh em luôn đón nhận

Xin chân thành cảm ơn,

P/s: khi đặng hùng biết về topic của anh Thịnh muốn comment xin lỗi để làm ấm lòng anh nhưng đã được đóng, nghĩ mãi nay vì nguyện theo ý kiến của một số anh em và thấy đúng lẽ nên mình mới lập topic này.

nguyen tran

Thành viên tích cực
Mình không hiểu gì hết. 2 nick laothinh và haibien ở diễn đàn khác thì ảnh hưởng gì tới chúng ta?

dangvanhung

Thành viên tích cực
Mình không hiểu gì hết. 2 nick laothinh và haibien ở diễn đàn khác thì ảnh hưởng gì tới chúng ta?
Ảnh hưởng rất lớn đến uy tín đặng hùng (sự yếu kém trong công việc) và uy tín của anh Thịnh, anh Biên vì lỡ 2 nick này mạo danh làm chuyện không đúng thì sao. Bác tham khảo topic của laothinh ngày 21 thì sẽ rõ.

hi-bonsai

Thành viên Mua Bán
Thật sự mình không biết laothinh là ai vì mới tham gia dd nhưng cho phép mình nói thẳng bạn hơi lo lắng kiểu trẻ con quá, và lời xin lỗi của 1 bạn mình cũng chẳng cần thiết phải viết tại trang này, rất mong anh em thông cảm mình chỉ góp ý theo cảm nhận

dangvanhung

Thành viên tích cực
Theo em hiểu mơ hồ thì sự việc đáng tiếc gì đó xảy ra ở diễn đàn khác,nên việc laothinh có nỗi niềm gì,hoặc anh danghung có "yếu kém trong công việc" ở đâu thì nên thông báo hoặc giải quyết ở đó. Chứ cứ thế này ae ko hiểu đầu cua tai nheo gì hết,nói ko chừng người ko hiểu chuyện lại bảo tạo xicangdan(dạo này xicangdan nhiều wá)
Em nói một cách khách wan,ko có hàm ý đả kích ai,mong ko bị trúng tên bay đạn lạc:)
Anh Hồng đen thân yêu,

Đây là lời bộc bạch mong anh em những người đã đọc thông báo hiểu và hầu hết anh em của đặng hùng đã gọi điện giải bày ý kiến về sự việc trên.

Nếu Hồng đen không biết cũng không hay về sự việc thì cũng nên không nói nhiều tại đây, xicangdan là cách hiểu của một vài người suy nghĩ nông cản mà thôi.

Thanks

Blackrose86

Thành viên tích cực
Anh Hồng đen thân yêu,

Đây là lời bộc bạch mong anh em những người đã đọc thông báo hiểu và hầu hết anh em của đặng hùng đã gọi điện giải bày ý kiến về sự việc trên.

Nếu Hồng đen không biết cũng không hay về sự việc thì cũng nên không nói nhiều tại đây, xicangdan là cách hiểu của một vài người suy nghĩ nông cản mà thôi.

Thanks
Biết ngay mà,thui coi như em hok nói gì hết,đi đào hầm chữ A đây,hic hic #:-S8-|

dangvanhung

Thành viên tích cực
Biết ngay mà,thui coi như em hok nói gì hết,đi đào hầm chữ A đây,hic hic #:-S8-|
Cảm ơn anh,

Một vài anh em trong CLB Miền Bắc đặng hùng đều cho rằng "em nên có đôi lời xin lỗi". 2 ngày qua mình cũng suy nghĩ về điều này nên mới xin lỗi công khai.

Sau topic này mong rằng tình anh em càng thắm thiết hơn xưa.

greenstar

Thành viên tích cực
Ảnh hưởng rất lớn đến uy tín đặng hùng (sự yếu kém trong công việc) và uy tín của anh Thịnh, anh Biên vì lỡ 2 nick này mạo danh làm chuyện không đúng thì sao. Bác tham khảo topic của laothinh ngày 21 thì sẽ rõ.
Xin lỗi bạn Hùng nhé..để biết nick nào thật giả thì cũng ko khó phải ko ạ?mà bây giờ mấy ae thân thiết bên ccvn.com thì ai chẳng để số máy ở chữ ký..nếu lập nick nơi khác thì vẫn thế thôi..còn việc bạn nói a laothinh và Haibien làm ảnh hưởng uy tín thì đúng là mình cũng ko hiểu luôn.

dinhthaidic

Thành viên tích cực
Cảm ơn anh,

Một vài anh em trong CLB Miền Bắc đặng hùng đều cho rằng "em nên có đôi lời xin lỗi". 2 ngày qua mình cũng suy nghĩ về điều này nên mới xin lỗi công khai.

Sau topic này mong rằng tình anh em càng thắm thiết hơn xưa.
Theo tôi, việc cũng không có gì nghiêm trọng, bạn cũng có ý tốt và nhiệt huyết thôi, chỉ cần vài dòng trên topic này hoặc 1 cuộc điện thoại thì được rồi, chúc bạn có sân chơi mới .

Thân

dangvanhung

Thành viên tích cực
Xin lỗi bạn Hùng nhé..để biết nick nào thật giả thì cũng ko khó phải ko ạ?mà bây giờ mấy ae thân thiết bên ccvn.com thì ai chẳng để số máy ở chữ ký..nếu lập nick nơi khác thì vẫn thế thôi..còn việc bạn nói a laothinh và Haibien làm ảnh hưởng uy tín thì đúng là mình cũng ko hiểu luôn.
cái dòng bôi đen đó, mình nói lúc nào Hưng ơi
==================================
Theo tôi, việc cũng không có gì nghiêm trọng, bạn cũng có ý tốt và nhiệt huyết thôi, chỉ cần vài dòng trên topic này hoặc 1 cuộc điện thoại thì được rồi, chúc bạn có sân chơi mới .

Thân
Nếu việc cá nhân giữa 2 anh em thì gọi điện thoại cho nhau rồi. Việc ko chỉ dừng lại là việc cá nhân nên một topic thông báo, thì mình có lời xin lỗi công khai cũng là phải lẽ. Nếu bạn cấm "không được xin lỗi công khai" thì mình chấp nhận.

Sân chơi mới đâu phải của riêng mình, bạn nghĩ mình bỏ Hội ccvn sao ?

Chia sẽ vui buồn luôn là điều mà Diễn đàn khuyến khích, việc có niềm vui nổi buồn cần chia sẽ cũng cũng ko đc sao, hay gọi điện thoại tâm sự :D cho hết buồn.

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Tôi thấy thế này: Đặng hùng làm quản trị bên diễn đàn kia, cẩn thận nên cảnh báo anh em có giao dịch gì với hai ông Lão thịnh và Hải biên thì ko phải ông LT với HB bên này
Cẩn thận , lại cảm thấy có cái gì bất an, nói chung cũng chỉ là cái nick thôi nhưng sao có người mạo nhận làm con khỉ gì gỉ? Túm lại là hai ông LT và HB quá nổi tiếng nên có người nào đó muốn nổi sớm nên phải mượn danh hehehe...

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
chuyện của các bác bên ấy thì bên ấy tự lo dàn xếp bên ấy hoặc bằng điện thoại, cớ gì bác lại mang chuyện ko đâu ở nước ngoài về thông báo tùm lum bên này , nick nào bên ấy giống nick bên này thì cứ mặc nó, quyền của mấy mem bên đó muốn đặt sao cũng đc mà, ảnh hưởng gì bên này mà la om sòm lên ko khéo mấy AE vào ko hiểu gì rồi ôm sòm lên thành cái vụ ko hay nữa, diễn đàn mấy hôm nay nhiều chuyện đủ mệt rồi. Vài lời nói thẳng nhưng khó nghe cũng rán chịu, ai biểu đọc\:D/
==================================
Black sợ gì mà phải rút lại lời nói chứ cưng, cứ nói thẳng nói thật, anh ủng hộ chú, vào mà lụm lại những lời mình nói đi, hoan hô em:-bd=D>

Status
Not open for further replies.