Vnt !

Xichlosg

Thành viên tích cực
Nhờ đạp xichlo nên suy nghĩ lâu nên làm cây đẹp? :-"
Tính bỏ nghề vì gối lỏng,mờ kiểu này chắc là phải ráng đạp tiếp thôi !:-??:))

Đường chân trời nằm trên bức tường anh ơi :D
:)) Để mai nhờ bé hàng xóm qua khiêng phụ,mang ra cánh đồng chụp lại. Bảo đảm đường chân trời xa tít gần ngọn cây ngay.:))

Xichlosg

Thành viên tích cực
Đạp xích lô qua nhà ai mà rinh được cây Tùng đẹp hết biết luôn !!!
:)) Hàng giảm giá do hết đát ( out of date ) a Vinh ui !:))

Cây lắc đẹp quá.
Cám ơn Cá Kiếm ! Nghe đồn Cá Kiếm nấu chua hay nướng đều rất ngon,hổng biết có phải vậy chăng !:))
==================================
đạp xich lo mà cũng có vạn niên tùng đẹp mới lạ.[-(
:)) Xin vui lòng hỏi bác Vinh ! Tự mới trả lời bác ý xong !:)):)):))

Xichlosg

Thành viên tích cực
chúc mừng xichlo cây tùng quá đẹp.cám ơn bạn chia sẽ
Cám ơn những lời chúc của bác Hồng ! Và cũng chúc bác luôn vui !@};-

mượn chiếc xích lo d0i bảo lộc chơi em trai
Đờn chủ thì cho thuê chớ hổng cho mượn,a ạh !:))

Cái lò quạt chả cheo ở tường khêu gợi thật!
Lò đang cô đơn nên nằm buồn yên ở trên tường,e gái có yêu thì mang thịt sang làm lễ luôn vậy !:))

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
Lò đang cô đơn nên nằm buồn yên ở trên tường,e gái có yêu thì mang thịt sang làm lễ luôn vậy !:))
Quê tôi nổi tiếng đặc sản Bánh cuốn chả.

Sở trường bếp núc của tôi là món chả nướng và zả cày. Bởi lẽ đó nhìn thấy cái vật đó tôi thấy thân thương lắm:))

Trước đây chưa sa đà vào cái món cây cối này, một tháng chí ít cũng phải 3 lần nướng chả. Từ ngày nghiện ngập pon xai đâm ra đổ đốn, kg biết có "lụt nghề" kia chưa nữa! Chắc hôm nào phải test lại.

Xichlosg

Thành viên tích cực
Hổng phải anh ơi. Chụp bị nghiêng rồi :D
Chụp thẳng ngang thì cây hơi bị mất thăng bằng,do trồng hơi nghiêng về trước.:))

tuyệt quá bác ơi,ngắm hoài ....giờ mới chán:)):)):))he he cây đẹp thật đó,chúc mừng bác nhóe
Mình cũng như bạn,ngắm mãi rồi thành ra cũng thấy chán,nên mới chịu show ra !:)):))

xác nhận vnt.
Vô cùng chính xác ! Phải chi hổng đạp mà là làm Thầy giáo thì đã không tiếc gửi tặng một con điểm 10 ! Vậy đi !:)):)):))

hoaphuong

Thành viên tích cực
Đẹp quá a Xich ơi. VNT thịch nhất là lúc ra lá non, còn đọng lại vài giọt mưa, nhìn hay lắm.
Thanhk anh!