Vượt lên chính mình

thoivt

Thành viên

Vượt qua bao thời gian, trải qua bao sự khắc nghiệt của khí hậu, thời tiết, tưởng chừng chỉ còn lại một than gỗ mục, nhưng không với sự vươn lên giành lại cuộc sống ! Cây lại đâm chồi nẩy lộc mang lại những mầm xanh tươi đẹp cho đời.
“Sống ở trên đời người cũng vậy gian lan rèn luyện mới thành công”. Đó cũng là thong điệp mà Thoivt muốn gửi đến các bạn.

haobs

Thành viên
Bác thoivt có nhiều cây độc đáo, hôm nao em về quê muốn ghé thăm, bác thấy thế nào?

Văn

Thành viên tích cực
Cây của bác thoivt đẹp quá.

Xin phép bác thoivt,Văn bỏ ảnh trực tiếp để cho dễ xem nhé.

TB: Ảnh đẹp,cây đẹp,lời bình hay nhưng Văn rất dở trong việc bình điểm.
Mời bác Ashui bình điểm cho cây nầy

ashui

Thành viên
Cây của bác thoivt đẹp quá.

Xin phép bác thoivt,Văn bỏ ảnh trực tiếp để cho dễ xem nhé.

TB: Ảnh đẹp,cây đẹp,lời bình hay nhưng Văn rất dở trong việc bình điểm.
Mời bác Ashui bình điểm cho cây nầy
Chào bác Văn, em bình cây này ở topic bên kia roài hi hi

ashui

Thành viên
Bác thoivt có nhiều cây độc đáo, hôm nao em về quê muốn ghé thăm, bác thấy thế nào?
Hôm 2/5 anh cố xuống Hưng Yên xem triển lãm, anh em dự định ở đó rồi về chỗ bác ThoiVT tụ tập mà

thoivt

Thành viên
Cây này là cây Gáo sống bán thủy sinh, thường hay mọc ở dươi ao, hồ. Cây này rất khó làm vì thân nó gần như thân thảo mềm và rất dễ gãy

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
Cây này là cây Gáo sống bán thủy sinh, thường hay mọc ở dươi ao, hồ. Cây này rất khó làm vì thân nó gần như thân thảo mềm và rất dễ gãy
Ngày mai tụ tập ở nhà bác hả??? Em hủy chuyến đi Quảng Bình rồi, đang ở nhà viết đề án. Nếu mai em xuống được thì em alo :D

NDCan

Thành viên tích cực
cây này em thấy lá của nó đẹp đó bác hình như nó có cả hoa nưa đúng không bác cây này mà làm hoàn chỉnh thả nước chác đẹp bác nhỉ?

tuankhai63

Thành viên mới
ảnh đẹp, còn cây à thường thường thôi. Lời bình rất hay.
Nhiều người sẽ đồng quan điểm với tôi.