Vườn mới-mới nữa và mới nhất của lnvinh - Quãng đường nhìn lại

Kim Khi Tai

Moderator
Trả lời: Vườn mới-mới nữa và mới nhất của lnvinh - Quãng đường nhìn lại

Cung hỷ, Cung hỷ chủ vườn. thật là một người có ý chí kiên cường và chịu khó mới có thể làm được việc này,
Chúc Anh sức khỏe và gặp nhiều may mắn trong năm tới và trong những năm tiếp theo.

lnvinh

Super Moderator

Dù nhiều người noí ngả nói nghiêng(đời mà...) nhưng em vẫn rất nể phục anh Vinh,về cách sống,cách làm ăn,cách theo đam mê. Anh là một trong những tấm gương mà em cần phấn đấu.
Dĩ nhiên ai nói gì thì mặc ai,bởi đâu ai hoàn hảo,phải ko anh?
Anh cũng có nghe nhiều người nói dù là người đó chưa từng gặp anh hay tự nói ra những chuyện mà anh nghe thấy giống những nhà đạo diễn hay viết văn vậy đó, đặt chuyện như thật, bởi thế càng về sau anh hạn chế giao tiếp không cần thiết, chỉ tập trung kinh doanh, sản xuất và gia công cho nhẹ người . Đúng là đời mà, thôi kệ em ơi, cứ tiếp tục làm việc và phát triển thôi. Cám ơn em về những suy nghĩ đối với anh, chính nhờ anh có những người bạn, người anh em như em vậy mà anh rất vững tâm trong cuộc s61ng đó . Chúc em Giáng Sinh zui zẻ nhen .

lnvinh

Super Moderator

Chặng đường khó nhọc đã qua
INVINH hạnh phúc "cả nhà" cùng vui

Anh Thắng dạo này làm thơ hơi bị hay đó nhen. Cám ơn anh đã tặng em bài thơ rất hay anh .

centimet

Quản lý mới

Chúc mừng anh đã vượt qua chặng đường .

Cung kính
Centimet

lnvinh

Super Moderator

Chúc mừng anh . Chúc anh có nhiều mơ ước mới để mở rộng và phát triển ^^!!!
Hihi, mơ ước ít ít thôi, nhiều quá làm không xuể .

mới 2 năm mà đã như vậy rồi .chắc vài năm nữa huyện hóc môn sẽ là vườn của a lnvinh.chúc a luôn thành công .giáng sinh vui vẻ và ấm áp bên gia đình a nhé .hihi

Trời, vậy chắc phải 200 năm quá !!

Chúc 2 em lúc nào cũng tươi trẻ như những ngày ở trên diễn đàn này nhen, sự có mặt của 2 em cũng là động cơ lớn để thúc đẩy nhiều anh em đam mê Bonsai lắm đọ
Giáng sinh vui vẻ bên người thân 2 em nhé .

lnvinh

Super Moderator

Chúc mừng a! vừa được chơi lại vừa đc thêm cả nhà cả đất thật là tuyệt!
Thấy rõ ràng là anh Vinh phát triển cả về ĐẤT và ĐAI luôn, nên nói chung là ĐẤT ĐAI :)
Chúc mừng anh Vinh ước mơ đã thành hiện thực,(ý thiếu cái nhà 3 giang nữa chứ)còn vất vả nữa đây.
Chúc anh và gia đình đón noell vui vẻ ngập tiếng cười vui hạnh phúc.
Vườn đẹp dữ à, chúc mừng chủ nhân, cám ơn Vinh đã chia sẻ, dự định đã được thực hiện, chúc mừng, chúc mừng.
==================================

Một doanh nhân thì ở lĩnh vực nào đều phát triển mà.
Tuyệt vời LNVINH - một người hiền lành, vui vẻ, và luôn chia sẽ, với một niềm đam mê tột đỉnh, chấp nhận hy sinh để theo đuổi đam mê để bây giờ là một LNVINH nổi tiếng, thành đạt và được mọi người yêu mến!
chúc anh luôn tươi tre, vui vẻ và khỏe mạnh!
Chúc anh Vinh đạt được ý nguyện mở rộng vườn hơn nữa. Chúc anh và gia đình 1 đêm Noel an lành, hạnh phúc!
chúc vườn chú Vinh ngày càng rộng,có nhiều tác phẩm để đời và gia đình luôn khỏe mạnh vui vẻ và hạnh phúc
happy merry christmas
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
anh VInh làm 2 năm chắc em làm 20 năm quá. chúc mừng anh
Chúc mừng Huynh từ bàn tay trắng nhưng với đôi tay vàng đã làm lên sự nghiệp. Thật đáng học hỏi chúc huynh có thêm 4-5-6 cổng nguyệt môn nữa nhé:))
Kinh tế khủng hoảng mà thấy anh làm ăn suông sẻ quá.
Chúc anh xây thêm đc khu vườn mới 4 nhé :)
Để em kiếm nhiều tiền rồi lên mua miếng đất số 4 sau đó cho a thuê lại để nhìn ngắm bonsai chơi nha A. Công nhận a Vinh là 1 nhà kinh tế đầy tiềm năng, đối với em chắc phải mất thêm 15 năm nữa hay là không còn gì để mất quá ah. Chúc a thành công thêm nữa và đón Giáng sinh an lành.
Đã thay đổi quá nhiều so với bữa em vô trong lần tới vô anh chơi phải nhậu tới bến mới được.chúc mừng anh
Chúc mừng anh Vinh!chúc GĐ anh thật nhiều sức khỏe,để tiếp tục phát triển trên con đường sự nghiệp.
Rất thành công đó Vinh ơi, thật là trời không phụ người có tài
Chúc Vinh có thêm nhà đẹp:

Và thêm audi Q7 nhen
để có1 cơ ngơi như vậy ko dễ chút nào, thật khâm phục anh :)
thật khâm phục anh,...1 tấm gương đáng để ae trong diễn đàn mình học hỏi,...
cảm ơn anh đã chia sẽ,...chúc anh và gia đình 1 giáng sinh thật an lành...
Cung hỷ, Cung hỷ chủ vườn. thật là một người có ý chí kiên cường và chịu khó mới có thể làm được việc này,
Chúc Anh sức khỏe và gặp nhiều may mắn trong năm tới và trong những năm tiếp theo.
Chúc mừng anh đã vượt qua chặng đường .

Cung kính
Centimet

Thật là vui và thật hạnh phúc khi trong đêm Noel mà được nhiều người chúc như vậy, lnvinh xin cám ơn và chúc mọi người cùng gia đình 1 đêm Noel Vui vẻ, an lành, hạnh phúc .

lnvinh

Super Moderator

Nhớ lại cái thời mà dám đi mua lô cây trả góp nữa mới ghê hả anh Vinh.
Có thể nói cái nghèo đã đi qua cuộc đời anh Vinh thật êm đềm, nhờ tài năng kinh doanh của anh Vinh mà giờ đây mới có thương hiệu LNVinh "bàn tay vàng tiểu cảnh"
Năm mới chúc anh Vinh có nhiều niềm vui mới, ý tưởng mới, kế hoạch mới và được nhiều anh em ủng hộ hơn nữa.
Em biết lần đó luôn hả, nghĩ lại thật là may mắn, miếng đất đầu tiên có được là nhờ bạo gan ôm lô cây này đó .

anhduong

Thành viên

chúc mừng InVinh, khâm phục nơi Anh nghị lực và sự hiền lành chững chạc là tấm gương để mọi người học hỏi vươn lên.

ngockien

Super Moderator

Chúc mừng anh.

Đúng là một tấm gương sáng về ý chí và tài năng .
Thật xúc động khi nhìn lại món quà nhỏ khi anh ra thăm hội miền Bắc ,được anh trang trọng bày trong gian tủ lưu niệm này.

Chúc anh cùng gia đình luôn mạnh khỏe ,và thành công hơn nữa :D

lnvinh

Super Moderator

Nhìn thành quả của anh mà cảm phục quá; em có mảnh đất rộng lắm, cách nhà có 8km mà chẳng làm gì được (sợ làm không đủ trả tiền công trông vườn- con nó không có sữa nên thôi) có ai cần đất không em cho mượn đất đê....
[

Có bác nào ở Việt Trì cần đất để làm như anh Vinh không; hợp tác được không các bác[/QUOTE]

Phải chi em ở gần anh hén .

lnvinh

Super Moderator

Chúc mừng ông anh nhé.
Thanks tùng nhiều nhiều, Noel này có vào SG chơi không em?

chúc mừng InVinh, khâm phục nơi Anh nghị lực và sự hiền lành chững chạc là tấm gương để mọi người học hỏi vươn lên.
Em cám ơn anh, chúc anh và gia đình Giáng sinh vui vẻ và hạnh phúc .

stop

Thành viên mới

Một khuôn viên nằm trong niềm mơ ước của biết bao người nghiện cây .

lnvinh

Super Moderator

Chúc mừng anh.

Đúng là một tấm gương sáng về ý chí và tài năng .
Thật xúc động khi nhìn lại món quà nhỏ khi anh ra thăm hội miền Bắc ,được anh trang trọng bày trong gian tủ lưu niệm này.

Chúc anh cùng gia đình luôn mạnh khỏe ,và thành công hơn nữa :D
Tất cả những kỉ vật của anh em tặng anh đều để ở những nơi trang trọng nhất . Mỗi lần nhìn món quà này là anh lại nhớ đến lần đó, vui quá đi, vui nhất là cái đêm giao lưu, rượu bắc uống không được mà sao đêm đó vui quá uống khí thế luôn . Phải chi có lần nữa hén .

Chúc em và gia đình Giáng Sinh an lành .

ngockien

Super Moderator

Tất cả những kỉ vật của anh em tặng anh đều để ở những nơi trang trọng nhất . Mỗi lần nhìn món quà này là anh lại nhớ đến lần đó, vui quá đi, vui nhất là cái đêm giao lưu, rượu bắc uống không được mà sao đêm đó vui quá uống khí thế luôn . Phải chi có lần nữa hén .

Chúc em và gia đình Giáng Sinh an lành .
Vâng ,thật vui phải không anh ,tất nhiên là sẽ còn nhiều dịp như vậy :D

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự

Chỉ có 2 năm mà lập nên nghiệp lớn quả là đáng phục, có công mài sắt có ngày nên "cây"
Xin chúc mừng anh Vinh và chúc anh và quý quyến một Giáng sinh thật vui và một năm mới nhiều thành công, chúc vườn nhà anh ngày càng phát triển.
Hy vọng sớm có ngày được làm khách vườn cây của anh

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự

Đặc biệt là chiếc sowmi ca rô đỏ 3 năm vẫn còn xài tốt.Chúc Vinh phát triển gấp five gấp ten...

DUYnguyenDUC

Quản lý mới

Vừa thèm ,vừa ghen tị,vừa ngưỡng mộ a Vinh.A là một tấm gương để e noi theo.E sẽ cố gắng ,hi vọng một ngày nào đó e có một vườn sánh ngang với vườn a.
(Chắc lúc đó vườn a bằng vườn của ngài Kimura rồi.Hic :(( )

lnvinh

Super Moderator

Chỉ có 2 năm mà lập nên nghiệp lớn quả là đáng phục, có công mài sắt có ngày nên "cây"
Xin chúc mừng anh Vinh và chúc anh và quý quyến một Giáng sinh thật vui và một năm mới nhiều thành công, chúc vườn nhà anh ngày càng phát triển.
Hy vọng sớm có ngày được làm khách vườn cây của anh
Anh Xuân biết không? Em trông nhất là cái ngày ấy đó, ngày mà em và các anh em thành viên diễn đàn được đón anh về Việt Nam để giao lưu cùng với anh, bởi vì không chỉ có em mà rất rất nhiều anh em mến mộ anh Xuân, mến sự hiền lành, nhiệt tình và nhiều tình cảm của anh đó . Nhất định sẽ có ngày đó nhen anh Xuân, thế nào em cũng được mời anh Xuân đến vườn em chơi, nghĩ đến mà thấy vui và nôn nao làm sao . Chúc anh Xuân và Gia Đình hưởng một mùa Giáng Sinh an lành và một mùa xuân thật tươi vui, hạnh phúc .