Vườn mới-mới nữa và mới nhất của lnvinh - Quãng đường nhìn lại

lnvinh

Super Moderator
Trả lời: Vườn mới-mới nữa và mới nhất của lnvinh - Quãng đường nhìn lại

Mãi công việc làm ăn lâu quá không có ghé thăm LNV và vườn bon sai, bây giờ khang trang thật, chúc cho vinh phát trien mãi không ngường. mặc dù kinh tế đang còn gặp khó khăn. một ngày gần nghé xi đệ một con gà hấp hành và một thùng bia và học thêm vài kỷ thuật cây bon sai nha. hihi ... ok nha....
HIhi, anh Kỳ nhớ hoài kỉ niệm hén, lâu rồi không thấy anh online, hôm nào rảnh ghé em, anh em mình ôn cố tri tân nhen anh .

hoquockiet

Thành viên mới

em củng có mảnh vườn,mà chỉ trồng cây tạp thôi,sau này em sẽ cải tạo lại,anh vinh tặng em vài cây làm giống nha

bonsai_vietnam

Thành viên tích cực

Mãi đầu tư cho niềm đam mê Bonsai, Chúc Anh LnVinh ngày càng thành công hơn nữa.

thanhbach250279

Thành viên mới

Cám ơn anh Vinh đã chia sẽ nhiều kinh nghiệm quí giá! Chúc anh và gia đình nhiều sức khỏe, làm ăn phát đạt!

langtunhavuon

Thành viên

Rất tuyệt vời.không còn lời nào để diễn tả một con người đầy nghị lực và tham vọng,dám nghĩ dám làm,dám mơ và dám có như anh Vinh của chúng ta.xin chúc mừng anh Vinh đã trải qua những giai đoạn khó khăn nhất trên con đường đi tìm niềm mơ ước của mình và đã trở thành sự thật.rất cám ơn những chia sẻ của anh,chúc anh luôn thành công

ndcan87

Thành viên mới

:D quá tuyệt vời cho một ý chí quyết tâm./nhìn lại mình thấy cũng có đất rộng nhưng lại không tận dụng được..để không hoang phí, muốn cải tạo làm "một cái gì đó"...nhưng nghĩ đi nghĩ lại rồi lại thôi...giờ vẫn chỉ là mảnh đất trống không, mong tương lai không xa sẽ làm được điều mình suy nghĩ bấy lâu nay :) đó là lý do mình đến với cây cảnh, với bonsai và với diễn đàn này.

namquangphu

Thành viên

Anh vinh ơi, cho em biết địa chỉ vườn của anh với?
Là thành viên mới nên còn lơ ngơ mong có cơ hội thăm vườn anh để học hỏi.
Trân trọng!

anh vinh có khu vườn rộng đẹp thật.
chúc mừng anh ngày càng phát triển và gặt đc nhiều $$$$$ !

nguyenphuongpy

Thành viên mới

Hiện giờ cơ ngơi của ông anh như vậy tôi đây kính phục !!!

duykhanhbl

Thành viên mới

Mới vào diển đàn mà sao thấy vườn avinh Đep quá mà phải dày Công xây nên đán để cho mọi người hoc hỏi

hcmatcc22

Thành viên

Nể phục bác chủ quá.
Ko biết bác co sgaanf sg ko hôm nào e ghé thăm quan

yeu bon sai1

Thành viên

có được sự thành công như anh là mơ ước của nhiều người , anh đã vượt qua bao khó khăn để có ngày hôm nay , anh đã đi lên bằng chính đôi tay của mình thật là ngưỡng mộ anh quá . em rất yêu quý những con người như anh chúc mừng anh đã đem ước mơ về với hiện thực . em của anh .

truongan01689

Thành viên mới

chủ thiết kế khu vườm quá đẹp ước ji cháu cũng được khu vườm như chú cháu chỉ mới tập chơi cây cảnh thôi chưa có kinh nghiệm có gì không hiểu cháu điện chủ được không chú cho cháu xin sdt :-c

luutrongkhoa123

Thành viên

chúc mừng anh Lâm Ngọc Vinh ! được ông bà thương nên mua thêm được một mảnh vườn nữa , vô cùng khâm phục !

khanhkhanh

Thành viên

that nguong mo.chuc anh ngay cang tien xa hon nua.manh dat 4 roi cung se ve tay anh.co hoi roi se den ma.hi

L_K_V

Thành viên mới

Một ưước mơ thầm lặng! Hi...hi ...

Toàn Bonsai

Thành viên

nghe những lời tự bạch của anh mà trong lòng cảm thấy rạo rực và ngưỡng mộ vô cùng..chính cái ý trí quyết tâm, vượt qua cái khó, cái khổ, và đặc biệt "không giấu nghề" của anh đã truyền cho những người mới bước chân vào nghề như chúng em rất nhiều cảm hứng.. không ngoa khi nói rằng chính những bài viết, những tác phẩm, những chia sẻ trong những buổi offline của anh mà em tiếp xúc ở trên mạng, đã làm thay đổi hoàn toàn nhận thức về SVC mà em biết trước đó, cũng chính từ đây mà có thêm động lực để tiếp tục dấn thân vào đam mê của mình... mong rằng anh sẽ có sức khỏe thật tốt để có thể chia sẻ nhiều hơn nữa....hihi
Vườn đẹp quá Anh Vinh ơi.chúc mừng anh