Vườn Lekhanh204 ra mắt ae

lekhanh204

Thành viên tích cực
120 cây Linh Sam Sông Hinh từ ngón chân cái đến gần cổ tay,vì vườn chật giao lưu anh em nguyên lô 7000k.Bao vận chuyển xe khách cho ae ở Đồng Nai,Sông Rây,Long Khánh,Vũng Tàu,Cà Mau,Vĩnh Long,Cần Thơ,TP Hồ Chí Minh,Trà Vinh.Ae chổ khác hổ trợ 50% Phí vận chuyển

lekhanh204

Thành viên tích cực
Đám này làm mồi chọt rí Tân Phú vô 6 tháng sau chiết ra là lúa về bồ
Ôm lô này đi đại ka, 50:50, sau này anh em mình xây nhà lầu=))
Nhổ cỏ không cũng móm luôn ! ^:)^
Dân chơi mà sợ mưa rơi sao đại ka, múc luôn đi đại ka=))=))=))
Múc về nhờ " tiểu đệ " ghép dùm hỉ.
Đúng rồi anh Quí ơi.Tính ra 1 cây chưa tới 60k.rẻ như bèo,vì vườn chật nên phải bứng lên thanh lý.chỉ công bứng,vô bầu đã nữa tiền rồi .Rồi vận chuyển nữa,coi như chỉ chia lại chứ chả có lời.Anh gửi em địa chỉ em gửi cho vài cây Kim Cương nhé.Nhưng lô này Sông Hinh Jin luôn.Chỉ cần lừa để Jin 10 cây đủ vốn rồi.

thienphu

Thành viên Mua Bán
Tùng Kim Cương nhánh chiết
_Loại lớn 150k/nhánh

_Loại nhỏ 120k/nhánh

_Ae so sánh

Ae nhanh tay vì cở này số lượng có hạn
A cho hỏi là tùng kim cương vf tùng đài loan khác nhau cjoor nào và giá cả thị trường như thế nào ko...tks

soncm

Thành viên tích cực
Tùng Kim Cương nhánh chiết
_Loại lớn 150k/nhánh

_Loại nhỏ 120k/nhánh

_Ae so sánh

Ae nhanh tay vì cở này số lượng có hạn
120 cây Linh Sam Sông Hinh từ ngón chân cái đến gần cổ tay,vì vườn chật giao lưu anh em nguyên lô 7000k.Bao vận chuyển xe khách cho ae ở Đồng Nai,Sông Rây,Long Khánh,Vũng Tàu,Cà Mau,Vĩnh Long,Cần Thơ,TP Hồ Chí Minh,Trà Vinh.Ae chổ khác hổ trợ 50% Phí vận chuyển

Hàng này bỏ ra ít công không lâu sau lúa về bồ nà. 8-}
Chúc giao lưu nhanh.

lekhanh204

Thành viên tích cực
Công viên Kỷ Jura Linh Sam

==================================
1 vài con khủng long trong vườn nhà

luyennguyen

Thành viên
chúc mừng nhé! Khanh dọn về nhà mới ở chưa? lên CaoLanh mấy lần mà công việc nhiều quá không uống càe được, xin lổi nhé! chắc chắn lân sau mình sẽ gặp nhau nhé!
Chúc mau tiễn các em ra đi!

lekhanh204

Thành viên tích cực
Chia sẽ ae giống Linh Sam Bông Chùm

Là giống chiết từ cây mẹ bông chùm siêu hoa của Tùng Nguyễn Nha TRang.trồng và chiết cây Jin,không ghép vô cây khác nhé.