TRIỄN LÃM HỘI CHỢ LÂM SÃN VIỆT NAM lần thứ 2

nguyenhungh63

Thành viên
mới thấy được thông báo qua toppic của anh thọ- cám ơn anh đã chia xẻ hình ảnh hội chợ. còn 1 ngày nữa thì hết rồi, không biết được tổ chức ở chỗ nào tại quy nhơn vậy anh.

honolulu

Thành viên
Cảm ơn anh Thọ đã chia sẻ, lúc đầu đọc tiêu đề em nghĩ triển lãm lâm sản khác hơn nội dung anh đăng nhiều. :D

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Cám ơn anh Thọ đã đưa tin toàn cây đẹp , Triển lãm hội chợ lâm sãn mà sao giống như triển lãm cây cảnh vậy anh.

NGUYENTHOQN

Super Moderator
Cám ơn anh Thọ đã đưa tin toàn cây đẹp , Triển lãm hội chợ lâm sãn mà sao giống như triển lãm cây cảnh vậy anh.
- Đây chỉ là 1 số cây của vài chi hội SVC của tỉnh tham gia vì điều kiện mặt bằng hạn chế . nếu là TL SVC tỉnh Bình định thì có thể
rất nhiều tác phẩm anh ạ...
Anh Nghĩa nói rất chuẩn , đây là TL Hội Chợ Đồ Gỗ lâm sãn Việt Nam lần thứ 2 có rất nhiều đồ gổ cac Tỉnh Thành Phố về tham gia rất đông , Rất nhiếu sản phẩm , Đồ gổ . gổ lũa tuyển chọn rất đẹp mình có chụp hình nhưng chưa chia sẽ cùng anh em kịp thời bởi trục trặc (photobucket ) xin thông cảm nhé .

NGUYENTHOQN

Super Moderator
cho e hỏi hình thứ 2 là cây gì ak?
- Đây là giống dây leo có tên RẠNG ĐÔNG ( teen gọi địa phương ) rất khó sống , anh em khai thác có quyền chọn đoạn nào ưng ý cắt dâm , 10 đoạn có thể sống được 1 dây là cùng ( có hoa như hoa mồng gà nàu đỏ nhạt ..

NGUYENTHOQN

Super Moderator
Nguyenthoqn tiếp hình ảnh Triễn lãm đồ gỗ Lâm sãn Viẹt Nam lần 2 tổ chức tại khu triễn lãm Thành Phố Qui Nhơn...