Triển lãm Bắc Giang - hội ngộ những tâm hồn yêu cây

BoHaIT_love_bonsai

Thành viên tích cực
Cảm ơn anh chiyenlap , có cơ hội anh qua thăm triển lãm nhé anh! anh em Bắc Giang nói chung và anh em CLB cây cảnh Xuơng Giang luôn chào đón anh cùng các bạn!

Hôm nay rất mát trời ,anh em nào có thời gian mà đến triển lãm ngắm cây thì sướng lắm đây=))
==================================
...và những hình ảnh tiếp theo

chiyenlap

Thành viên tích cực
Cảm ơn anh chiyenlap , có cơ hội anh qua thăm triển lãm nhé anh! anh em Bắc Giang nói chung và anh em CLB cây cảnh Xuơng Giang luôn chào đón anh cùng các bạn!
Cảm ơn các bác,em ở nhà cũng khó chịu lắm rồi.
Hình ảnh ngày càng sống động,cây ngày càng hoành tráng,sân bãi các bác qua đẹp,tình anh em đằm thắm .Mong gì hơn thế nữa các bác ơi.

Sân bãi công viên BG quá rộng,có cả một khu dành cho mua bán ,và năm nay các nhà vườn bán cây phôi và kể cả thành phẩm bán rất đắt hàng.
và riêng khu vực dành cho mua bán cây đã chạy dài cả trên 200m

ngocthanh57

Thành viên
Ăn chơi "táo tợn quá", thật không ngờ lại có một TL hoành tráng và rất nhiều TP ấn tượng đến không tưởng... đây là một trong những TL thành công vào hàng bậc nhất VN, cho ACE xem tiếp đi bạn nhé!

BoHaIT_love_bonsai

Thành viên tích cực
Hoan hô anh nguyễn chiến hào! theo em được biết triển lãm lần này có khoảng 3000 tác phẩm, còn rất nhiều tác phẩm nữa, tiếc rằng em không có "súng" nên không thể truyền tải triển lãm đến với tất cả các ACE trên diễn đàn được, anh post tiếp ảnh anh nhé! còn rất nhiều tác phẩm đẹp

...giữ nguyên lời hứa,sáng nay tiếp tục các bạn ơi!
Và đây là hình ảnh đoàn Hà Nội và đoàn Nam Định sát cánh bên nhau:
...giữ nguyên lời hứa ,chào ace diễn đàn ,hôm nay em lại tiếp tục post một số ảnh triển lãm BG lần 2 lên nhé!
Đầu tiên là hình ảnh đoàn HN và Nam Định sát cánh bên nhau:

Qua triển Lãm lần này tôi thấy các nghệ nhân Nam Định chế tác tiểu cảnh làng quê VN rất đẹp và công phu.

đến đây thì máy hết Pin và trời cũng bắt đầu nắng quá,các tác phẩm Rừng cây xuất hiện và những ánh nắng đã xen qua kẽ lá ,các bạn có thể thấy đó.Triển lãm còn kéo dài đến hết chủ nhật tuần này các bạn có thể đến xem triển lãm trong tuần này bất cứ lúc nào.

và cuối cùng mời các bạn xem lại những tác phẩm đặc sắc và không gian triển lãm!Chúc các bạn mạnh khỏe và nếu có điều kiện mời các bạn đến với triển BG !

Ăn chơi "táo tợn quá", thật không ngờ lại có một TL hoành tráng và rất nhiều TP ấn tượng đến không tưởng... đây là một trong những TL thành công vào hàng bậc nhất VN, cho ACE xem tiếp đi bạn nhé!
cảm ơn bác đã có lời động viên kịp thời đến người Post ảnh !=))