Triển lãm Bắc Giang - hội ngộ những tâm hồn yêu cây

Lần sau chụp hình chủ nhiệm CLBCC Xương Giang " quangthao" bỏ mũ ra cho ae nhìn rõ thớt .. như tieucanh nonbo ấy! đẹp trai quá ..
Ặc ặc. Show cái hình lên mà xấu hổ chết đi được . phơi nắng đen như cục than hết rồi chú ơi. Mà đây là chú là người đầu tiên khen cháu đẹp trai đấy. 8->

Mai chú ghé xuống TL chú cháu mình làm vài cái photo làm kỷ niệm chứ nhỉ. Lâu lâu mới có 1 cuộc mà.
Cháu múc hết sạch đống linh sam bay đổ mà cây họ đòi 1tr2 hôm nọ rồi.
Cháu trốt 1 câu 600K/1 cây lấy liền 10 cây.=))
Cây đã đang ở nhà cháu roài. Tha hồ làm tiểu cảnh /:)

sang năm lại có tiểu cảnh sam mang đi chơi hihi

thanhvan62

Quản lý mới
Ặc ặc. Show cái hình lên mà xấu hổ chết đi được . phơi nắng đen như cục than hết rồi chú ơi. Mà đây là chú là người đầu tiên khen cháu đẹp trai đấy. 8->

Mai chú ghé xuống TL chú cháu mình làm vài cái photo làm kỷ niệm chứ nhỉ. Lâu lâu mới có 1 cuộc mà.
Cháu múc hết sạch đống linh sam bay đổ mà cây họ đòi 1tr2 hôm nọ rồi.
Cháu trốt 1 câu 600K/1 cây lấy liền 10 cây.=))
Cây đã đang ở nhà cháu roài. Tha hồ làm tiểu cảnh /:)

sang năm lại có tiểu cảnh sam mang đi chơi hihi

Hừm !!! cháu lấy hết của chú rồi ! hôm nào xuống nhà kiểm duyệt.

quangthaolg

Thành viên

Lần sau chụp hình chủ nhiệm CLBCC Xương Giang " quangthao" bỏ mũ ra cho ae nhìn rõ thớt .. như tieucanh nonbo ấy! đẹp trai quá ..
Cha cha Bác nì thâm thật trời nắng này quần suốt từ đầu đến giờ ko chựu nổi bác nè hỏng hết cả bộ ra chưng bóc rồi đấy thương hông.%-(

ngockien

Super Moderator
Cảm ơn chú! Mai xuống triển lãm nha. cháu mai bắt đầu săn hình. ...
Sao lại như vậy ko đến nỗi như vậy đâu tiêu canhnonbo a con sâu bỏ giầu nồi canh thôi ban giám khảo vẫn chấm chéo mà hãy tin vào họ chứ^:)^
K chấm chéo mà chấm xong lại có hội đồng thẩm định =))...
Đây là topic chính thức hội SVC tỉnh Bắc Giang mời website ccvn.com tham dự và đưa tin về cuộc triển lãm,bạn Tieucanh.Nonbo không nên đưa những bàn luận không cần thiết ở đây nhé,mình đã sửa và xóa một số bài viết.
Cảm ơn bạn đã đưa thêm những hình ảnh về cuộc triển lãm.

quangthaolg

Thành viên
Bây giờ mới về nháy mấy hình ae chia sẻ nhé
Dầu tiên là cây du

Tác phẩm tùng

Cây linh sam

Con sò lang thang bò nên bờ chết nắng em sanh đã chiếm lĩnh trận địa

Tác phẩm du nữa

Tác phẩm của thành viên mới toanh của Clb

quangthaolg

Thành viên
quán nước bên nề triển lãm trời nắng quá làm một quai cho đỡ khát nào ae

Các liền chị cũng làm giảm đi cơn khát

một tác phẩm linh sam tuyệt vời

Cậu này rất quen chen vào chụp hình với mình.haihatech

BoHaIT_love_bonsai

Thành viên tích cực
anh thạo đêm nay chắc ngủ ngon lắm :))
mấy hôm thấy bác vất vả với triển lãm quá, hôm nay ở nhà nghỉ ngơi sớm đi chứ anh, cầy ngày rồi lại cầy đêm nữa thì sức đâu mà chịu được ;))

quangthaolg

Thành viên
mấy hôm thấy bác vất vả với triển lãm quá, hôm nay ở nhà nghỉ ngơi sớm đi chứ anh, cầy ngày rồi lại cầy đêm nữa thì sức đâu mà chịu được ;))
Ha ha ha chú này đc biết quan tâm thế mới được chứ.không hổ thẹn trai Cầu Vồng đấy.thôi buồn ngủ rồi tạm biêt nhé:-h:-h:-h

quangthaolg

Thành viên
CHÀO BUỔI SÁNG
Dậy chưa em đêm qua a làm giấc mê hồn E ơi!Ha ha ha=))=))
dậy đi tìm cây Đang ơi để sang năm có tác phẩm đi khoe giống anh nhé

thêm vải ảnh không gian triển lãm

==================================
không biết các bác thế nào?chứ riêng tôi cảm thấy phong cách chơi CCNT của VN ta thật phóng khoáng,cây bon sai có,cây đại thụ có ,tất cả đều toát lên vẻ đẹp cổ kính.

Tiếp theo là một góc bên hồ :

Đặc biệt triển lãm lần này có sự tham gia của cả 10 huyện và thành phố của tỉnh Bắc Giang và 12 tỉnh thành ở các nơi đến tham gia.

Rất đa dạng về chủng loại cây,đa dạng dáng thế-Một điều tự hào cho Dân Tộc Việt Nam ta

....Vì con người chúng ta còn đang khám phá thiên nhiên,mà thiên nhiên đã tạo ra hàng triệu triệu dáng thế khác nhau mà chúng ta chưa thể tìm hiểu hết được.Qua bàn tay con người chúng ta sẽ ngày càng có nhiều dáng cây mới lạ và độc đáo hơn!!!

....Về với triển lãm lần này có rất nhiều tác phẩm mới của các nghệ nhân,ngoài ra còn có các tác phẩm đặc sắc về tham gia ,ví như :tp Ông bụt,tp Voi Thần ,tp lực sĩ,tp độc trun kình thiên..v..v..

Và còn rất nhiều hình ảnh của các tác phẩm khác ,vì công việc cho nên hẹn gặp lại các bạn vào sáng mai nhé!

BoHaIT_love_bonsai

Thành viên tích cực
Rất chi tiết, cảm ơn anh! Còn nữa không anh up tiếp đi
@ anh thaọ: Em có nhưng mà là của để dành thôi anh àh :)

chiyenlap

Thành viên tích cực
Đẹp quá,sân triển lãm và nhiều cây đẳng cấp thật.
Lên hình tiếp các bác ơi,em cầu trời cho các bác,trời đã mát rồi.
Em bận quá ,xin kính tặng triển lãm lẵng hoa cùng lời chúc : Thành công rực rỡ.