Trang nhà của Anh chị em ở Huế!

bonsaichono

Thành viên
Hôm qua vừa đón khách tại nhà laothinh, anh thangdalan từ Thanh Hóa vô.

Có một ông bố vắng mặt nên nhờ trưởng nữ đến thay mặt.
Trưởng nữ này là con của ai vậy kìa , chúc mừng bác nào đây đã có truyền nhân đi off

bonsaichono

Thành viên
Trân Trọng kính mời Anh, Chị, Em ở TP Huế và các huyện thị trong Tỉnh Thừa Thiên Huế đam mê , yêu thích bộ môn cây cảnh nghệ thuật , non bộ và bonsai vào đăng ký tham gia chương trình giao lưu chuyên môn cùng ACE diễn đàn caycanhvietnam.com của cả nước , đường link tham khảo và đăng ký tham gia xin mời vào đây :
http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=68797
Rất Trân Trọng Kính Mời . Cảm ơn đã xem tin .

( ACE có ghé thăm up dùm thông báo này )

laothinh

Moderator
Trân Trọng kính mời Anh, Chị, Em ở TP Huế và các huyện thị trong Tỉnh Thừa Thiên Huế đam mê , yêu thích bộ môn cây cảnh nghệ thuật , non bộ và bonsai vào đăng ký tham gia chương trình giao lưu chuyên môn cùng ACE diễn đàn caycanhvietnam.com của cả nước , đường link tham khảo và đăng ký tham gia xin mời vào đây :
http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=68797
Rất Trân Trọng Kính Mời . Cảm ơn đã xem tin .

( ACE có ghé thăm up dùm thông báo này )
Cho thèng em đọc với nhé.

sumalo

Thành viên tích cực
Anh chị em ở Huế, gốc Huế, yêu Huế nhanh nhanh đăng ký offline tháng 7-2012 nhé!

laothinh

Moderator
Đúng 18 giờ 30, chiều tối ni, laothinh tui trân trọng kính mời quý anh chị em về nhà tui uống rịu mừng, mừng chi nói sau. Vụ ni chủ nhà tui lo tất. Trân trọng, anh em alo nhé.

hungcadet

Thành viên
Ui cha, hình của nhà em úp lên mạng rồi mà đến hôm nay mới biết, cảm ơn chị Thảo nhé! A Thịnh tối nay tổ chức mấy giờ vậy, em đang có chút việc có gì ghé muộn được không anh?

laothinh

Moderator
Nhó cho coi hình nha laothinh
Dạ, chắc chắn là có rồi bác Xuân, cháu chúc bác mạnh khỏe ạ.

Ui cha, hình của nhà em úp lên mạng rồi mà đến hôm nay mới biết, cảm ơn chị Thảo nhé! A Thịnh tối nay tổ chức mấy giờ vậy, em đang có chút việc có gì ghé muộn được không anh?
6G 30 phút tối đó em, bận trể tí cũng được.

bonsaichono

Thành viên
Loa ...Loa...Loa kính mời ACE ở Huế chiều nay khoảng 6g30 tập trung nhà Laothinh ăn nhậu free nha ( rồng đang khát nước đây , chuẩn bị đi tui về tui hút nước ...hahaha )

laothinh

Moderator
Loa ...Loa...Loa kính mời ACE ở Huế chiều nay khoảng 6g30 tập trung nhà Laothinh ăn nhậu free nha ( rồng đang khát nước đây , chuẩn bị đi tui về tui hút nước ...hahaha )
Dân ăn chơi bốn mùa có khác..^:)^^:)^^:)^

sumalo

Thành viên tích cực
Lại được mời hồi hè rồi, úp lên cho anh em Huế cập nhật thông tin kẻo xẩy nè!

bonsaichono

Thành viên
Trả lời: Re: Trang nhà của Anh chị em ở Huế!

Lại được mời hồi hè rồi, úp lên cho anh em Huế cập nhật thông tin kẻo xẩy nè!
Anh Sơn ơi !
Có khát nước không Anh yêu ?
Em thì khát nước lắm lắm òi
Nếu Anh có khát thì cố nhịn đến chiều
Đừng đá hiệp nào nha Anh yêu
Đợi em về em hút nước cùng Anh nha
Cho Lão hói kia rụng thêm vài sợi nữa ...

bonsaichono

Thành viên
Trân trọng kính mời ACE huế , sáng mai khoảng 7g30>>>8g00 Tập trung tại vườn nhà Chị Thảo uống cafe bẻ cây và chốt lại 1 số vấn đề công tác tổ chức off 2012 sắp diễn ra ở Huế . Kính Mời