topic của những cây Chuối

fanjun99

Thành viên
Nên hay không lập topic dành riêng cho anh em thích tán gẫu chia sẻ kểu như chatbox phiên bản mới? đó là nơi hội tụ của anh em chatbox khi xưa, và những anh em mới, anh em xem cho ý kiến nhé

nguyen tran

Thành viên tích cực
Nên hay không lập topic dành riêng cho anh em thích tán gẫu chia sẻ kểu như chatbox phiên bản mới? đó là nơi hội tụ của anh em chatbox khi xưa, và những anh em mới, anh em xem cho ý kiến nhé
Ngay zà luôn đi anh Tứng. Nhưng sợ Mod xóa à...hic.

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
từ ngày giải tán chát box, vào d đ thấy ít hứng quá
Anh Hùng phẻ hôn anh? Anh nhớ thằng em này không?

Cũng nhờ chatbox mà em quen được mấy anh rất tốt và vui tính trên diễn đàn này.
Em thấy nó rất hay mà. Chỉ cần một cái Hosting khoảng 100nghìn/tháng là chat chiếc tẹt ga không gây nặng server riêng của diễn đàn.
Em thấy ý kiến anh Tứng được đó, chỉ sợ không có Mod Chatbox bảo kê thì bị ban thôi anh ơi >:)
==================================
Ngay zà luôn đi anh Tứng. Nhưng sợ Mod xóa à...hic.
Xóa và ban cả nick luôn đó anh Nguyên ơi :-h:-h

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Cây chuối phôi cổ thụ nuôi 3 năm của em:

Phương án nào cho thằng Tarzan đầu bờm xờm này vậy các anh? :-S

Bao nhiêu năm vẫn cứ CHUỐI...Sao không "đề xuất những pa "làm cho bớt Chuối đi ACE "?"Ví như lên Mít chẳng hạn????\m/:-j
Để "mở hàng" tôi xin đi tiên phong nêu câu hỏi :
-Làm thế nào để xóa bớt "dấu ấn" của các "đại NN" trên cây của mình? (cây này đế theo Bác NN B-Thân Bác D-Chi cành "phó NN F)
Hy vọng ACE "tóm rôm rả"...:-B~O)

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Bao nhiêu năm vẫn cứ CHUỐI...Sao không "đề xuất những pa "làm cho bớt Chuối đi ACE "?"Ví như lên Mít chẳng hạn????\m/:-j
Để "mở hàng" tôi xin đi tiên phong nêu câu hỏi :
-Làm thế nào để xóa bớt "dấu ấn" của các "đại NN" trên cây của mình? (cây này đế theo Bác NN B-Thân Bác D-Chi cành "phó NN F)
Hy vọng ACE "tóm rôm rả"...:-B~O)
Cháu cảm ơn ý kiến của bác, cháu xin tình nguyện góp cây Chuối nhà cháu làm vật hiến tế cho giai đoạn quá độ từ Chuối lên Mít %-(

hoang.htc

Thành viên tích cực
Xàm lắm Tứng ơi.
Anh em mình chơi lòng zòng mấy topic quen cho nó lành nha.
Chại lung tung coi chừng tốn tiền chích ngừa thí mụ ngoại. 8-X8-X8-X
==================================
Dạo này thơ thẩn dữ vậy anh Mod Chatbox? =D>=D>
Ê Dương Thịnh, giỡn mặt anh hả chú ?
Anh tưởngmày ngậm ống oxy lâu rồi chớ ?

kekeke...bớt nói cho đầu bớt thẹo nha em , anh thấy mày lằng nhằng hơi bị nhiều đó .

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Ê Dương Thịnh, giỡn mặt anh hả chú ?
Anh tưởng mày ngậm ống oxy lâu rồi chớ ?

kekeke...bớt nói cho đầu bớt thẹo nha em , anh thấy mày lằng nhằng hơi bị nhiều đó .
Dạ đúng là em có ngậm ống Oxy trong thời gian dưỡng thương, giờ thằng em quay lại tìm các anh thì hỡi ôi, ChatBox đã trở về mây khói... :-S

trungduart

Administrator
Xin lỗi cùng bạn đọc do QL thao tác sai về khóa và di chuyển bài viết nên đã làm chậm đi vài giờ cùng anh em sinh hoạt tại chủ đề này, topic nay đã mở lại và chúc anh em vui vẻ

hoang.htc

Thành viên tích cực
Xin lỗi cùng bạn đọc do QL thao tác sai về khóa và di chuyển bài viết nên đã làm chậm đi vài giờ cùng anh em sinh hoạt tại chủ đề này, topic nay đã mở lại và chúc anh em vui vẻ
Sáng sớm mở máy thấy tin nhắn của Nguyên Trần, buồn thiệt.

Giờ anh Dũng mở lại, cảm ơn anh và anh em nhiều.

====
Theo hình chụp từ bộ phận KT thì tp này do tôi khóa .Chẳng biết do "đôi bàn tay lóng ngóng" của tôi hay "cái con chuột cảm ứng quá nhạy" nên dẩn đến sự việc kém vui này.Dù gì thì tôi cũng xin cúi người mong ACE lượng thứ cho sự sơ suất này.Trân trọng cám ơn.