Thông báo : Shop Dụng cụ vườn và Cửa hàng Vinhson1204 sẽ là đối tác liên kết của nhau

babylovedk

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Thông báo : Shop Dụng cụ vườn và Cửa hàng Vinhson1204 sẽ là đối tác liên kết

ANh sơn cho hỏi giá của RC 08, RC 09, RC 06, RC 07, Á 06, RS 07 nha anh

sirius

Thành viên
Trả lời: Thông báo : Shop Dụng cụ vườn và Cửa hàng Vinhson1204 sẽ là đối tác liên kết

Chúc anh mua may bán đắt, đề nghị nhân dịp này nên tổ chức một buổi tiệc cho các anh em đã mua hàng của anh đi, hihi không thì tặng quà cũng được. Em thích chậu tử sa lắm, ấm trà nữa, hihi

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Chúc anh bán đắt hàng nhé .............

storm_snows2006

Thành viên tích cực

Anh Sơn ơi, hôm nào rảnh post lên những chậu mini và siêu mini ở shop ngoài Hà nội nhé.

vinhson1204

Thành viên tích cực

Anh Sơn ơi, hôm nào rảnh post lên những chậu mini và siêu mini ở shop ngoài Hà nội nhé.
Có đó Thành ơi, vài hôm nữa a Dũng sẽ post đó. Thân !

vanphuoc25hue

Thành viên

[QUOTE=vinhson1204;

Chúc mừng hai Eng nha,
A coi có ai ở MT liên kết lun cho đủ 3 miền Bắc Trung -Nam nè!

vinhson1204

Thành viên tích cực

Hôm nay qua shop dungcuvuon đã có nhiều hàng hóa liên kết chưa bạn?.
có 1 số hàng rồi đó a chắc a Dũng sắp đưa lên rồi đó. Thân !
==================================
vinhson1204; Chúc mừng hai Eng nha said:
Tính mời Phước đó,hihi chiều mai nhớ ra nhận hàng nhé, gửi hôm qua mà ngày qua nó chạy sớm quá nên đành đợi chuyến sau.
Chúc anh bán đắt hàng nhé .............
Cám ơn e nhiều nha !:)
Chúc anh mua may bán đắt, đề nghị nhân dịp này nên tổ chức một buổi tiệc cho các anh em đã mua hàng của anh đi, hihi không thì tặng quà cũng được. Em thích chậu tử sa lắm, ấm trà nữa, hihi
Thanks e ! a luôn có giá khuyến mãi cho ae mà, khi nào có ấm đẹp a sẽ gọi e nha !
ANh sơn cho hỏi giá của RC 08, RC 09, RC 06, RC 07, Á 06, RS 07 nha anh
Mình nhưng nhận đơn hàng rồi a,thanks a nha, hẹn a dịp sau !

vinhson1204

Thành viên tích cực

Nghe nói duy nhất tuần đầu /12 ra mắt chính thức sẽ khuyến mãi 50% tổng giá trị sản phẩm. Kính mời AE.:x:x
chơi e cho sạc nghiệp luôn nè !:)

hoangdung

Thành viên tích cực

khi nào hàng về vậy Sơn.

MinhThang

Thành viên tích cực

Làm luôn cái dịch vụ nhận hàng vận chuyển giữa TP.HN vá TP.HCM luôn đi em.

haohuynhde

Thành viên tích cực

Một sự kết hợp hoàn hảo. Chúc mừng 2 anh nhé. Vậy là từ giờ em mua hàng cua anh không ngại vận chuyển rồi. Gửi mấy mẫu chậu lần trước e đặt hàng ra nhé để em qua a Dũng lấy hehe.

vanxeng

Thành viên tích cực

Tin tốt, như vậy có thể ủng hộ VS món chậu gốm mini được rồi, có mẫu hàng ở chỗ a Dũng chưa Sơn ơi?

vinhson1204

Thành viên tích cực

Một sự kết hợp hoàn hảo. Chúc mừng 2 anh nhé. Vậy là từ giờ em mua hàng cua anh không ngại vận chuyển rồi. Gửi mấy mẫu chậu lần trước e đặt hàng ra nhé để em qua a Dũng lấy hehe.
Cám ơn e, còn 2 cái màu vàng đó e, đợt sau a gửi hàng cho A Dũng sẽ gửi cho e luôn nha. Thân !

vinhson1204

Thành viên tích cực

Tin tốt, như vậy có thể ủng hộ VS món chậu gốm mini được rồi, có mẫu hàng ở chỗ a Dũng chưa Sơn ơi?
Có rồi đó bạn Thế ơi, một số mẫu rất đẹp đó, thân !
Làm luôn cái dịch vụ nhận hàng vận chuyển giữa TP.HN vá TP.HCM luôn đi em.
mua chiếc xe tải hả a,hihi...