Thông báo : Shop Dụng cụ vườn và Cửa hàng Vinhson1204 sẽ là đối tác liên kết của nhau

vinhson1204

Thành viên tích cực
Thông báo : Shop Dụng cụ vườn và Cửa hàng Vinhson1204 sẽ là đối tác liên kết của nhau

Từ ngày 06 - 12 - 2012 Shop bán hàng dungcuvuon tại Hà Nội và cửa hàng dụng cụ Vinhson1204 tại Tp.HCM sẽ chính thức là đối tác liên kết của nhau. Chúng tôi sẽ bán một số các mặt hàng của nhau trên với giá đúng như đang phân phối tới các khách hàng. Chúng tôi hy vọng liên kết đối tác này sẽ giúp cho khách hàng cả nước có được sự lựa chọn tốt hơn, dịch vụ tốt hơn trong tương lai. Kính mong quý khách hàng ủng hộ chúng tôi trong tương lai. Xin cảm ơn !

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
Trả lời: Thông báo : Shop Dụng cụ vườn và Cửa hàng Vinhson1204 sẽ là đối tác liên kết

chúc mừng 2 anh, chúc hợp tác thành công :)

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Trả lời: Thông báo : Shop Dụng cụ vườn và Cửa hàng Vinhson1204 sẽ là đối tác liên kết

chúc 2 anh làm anh phát đạt

Trần Hùng

Thành viên tích cực

Mần ăn lớn quá hen. Chúc chú phát đạt!

NDCan

Thành viên tích cực

Đồ chậu mini có chuyển ra ngoài này ko anh. Chúc mưng hai anh

vinhson1204

Thành viên tích cực

chúc mừng 2 anh, chúc hợp tác thành công :)
Cám ơn e nhiều nhé !
==================================
chúc 2 anh làm anh phát đạt
Cám ơn e nhiều nhé !
Mần ăn lớn quá hen. Chúc chú phát đạt!
Cám ơn a nhiều,hi !
Đồ chậu mini có chuyển ra ngoài này ko anh. Chúc mưng hai anh
có cả chậu đất nung, chậu giả cổ, chậu tử sa đó a. Thanks a !

doquang2105

Thành viên tích cực

hợp tác mà không thấy tổ chức tiệc tùng mời ae đến ủng hộ hả sơn ơi?

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

Từ ngày 06 - 12 - 2012 Shop bán hàng dungcuvuon tại Hà Nội và cửa hàng dụng cụ Vinhson1204 tại Tp.HCM sẽ chính thức là đối tác liên kết của nhau. Chúng tôi sẽ bán một số các mặt hàng của nhau trên với giá đúng như đang phân phối tới các khách hàng. Chúng tôi hy vọng liên kết đối tác này sẽ giúp cho khách hàng cả nước có được sự lựa chọn tốt hơn, dịch vụ tốt hơn trong tương lai. Kính mong quý khách hàng ủng hộ chúng tôi trong tương lai. Xin cảm ơn !
Chúc mừng Vinhson nhé

vinhson1204

Thành viên tích cực

hợp tác mà không thấy tổ chức tiệc tùng mời ae đến ủng hộ hả sơn ơi?
kaka, khi nào ghé e là có tiệc liền !

Nhancuibap

Thành viên tích cực

Chúc mừng phát tài

ngoc_dung

Moderator

Chúc mừng hai bạn.
Hi vọng sự liên kết hợp lí này sẽ đem lại nhiều thuận lợi hơn cho anh em tại Hà Nội và Tp.HCM khi giao dịch với các bạn.

NaTuan

Quản Lý Viên

Chúc mừng hai bạn đã tìm được tiếng nói chung .

laothinh

Moderator

Chúc mừng sự kiện lớn nhé.

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự

Nhân dịp khai trương.mừng sự hợp tác thành công.Vì AE mỗi người một nơi,không tiện mời tiệc chiêu đãi.Nay Vĩnh Sơn và DũngLCD quyết định:Mỗi AE mua hạng trong tháng khai trương sẽ được tặng 1 thùng KEN.

tuantrinh

Thành viên

Nhân dịp khai trương.mừng sự hợp tác thành công.Vì AE mỗi người một nơi,không tiện mời tiệc chiêu đãi.Nay Vĩnh Sơn và DũngLCD quyết định:Mỗi AE mua hạng trong tháng khai trương sẽ được tặng 1 thùng KEN.
Vậy mua mười phiếu thì được tặng 10 thùng hả Anh.

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực

Chúc mừng sự hợp tác................ Phải làm lể ra mắt bằng cách : Khuyến mãi nhiều nhiều để ACE trên diển đàn cùng vui chung nha :-bd:-bd:-bd

vanthao_68

Thành viên

Chúc mừng hai bạn Hợp tác thành công thành công Đại Thành Công...

jetli vn

Thành viên tích cực

chúc 2 anh hợp tác mao mao phát tài

ĐƯỜNGHIỂN

Thành viên

Lien ket voi LCD ha Son? Chuc mung nhe!