Thông báo : Shop Dụng cụ vườn và Cửa hàng Vinhson1204 sẽ là đối tác liên kết của nhau

treeman

Thành viên
Trả lời: Thông báo : Shop Dụng cụ vườn và Cửa hàng Vinhson1204 sẽ là đối tác liên kết

chúc mừng anh Sơn nha. vụ này chắc phải kèm đợt khuyến mãi cho som tụ nha anh hehehe!!!

TBonsai

Thành viên
Trả lời: Thông báo : Shop Dụng cụ vườn và Cửa hàng Vinhson1204 sẽ là đối tác liên kết

Chúc mừng.Vậy là sẽ có nhiều đồ nghề chất lượng rồi.

Hoanglong70

Thành viên tích cực

Chúc mừng hợp tác thành công.
Chúc mừng! Chúc mừng!​

helmet

Thành viên tích cực

Chúc mừng cả LCD và Vinh Sơn. Chúc 2 bạn phát triển bền vững bằng sự tín nhiệm của các anh chị em.

lydainghia

Thành viên tích cực

Rồi, có chuyện gặp nhau rồi :p
vừa gặp nhau tức thì :D Chờ mãi không thấy anh mang đến rượu "Ông uống, Tổ dân phố khen" :)

lan-chi

Thành viên tích cực

vừa gặp nhau tức thì :D Chờ mãi không thấy anh mang đến rượu "Ông uống, Tổ dân phố khen" :)
Oánh quả lẻ nha . Chúc mừng Vinh Sơn .

vinhson1204

Thành viên tích cực

Xin cám ơn tấm chân tình của ae đã dành cho Vinhson1204 và , để đáp lại vinhson sẽ cố gắng phục vụ ae tốt nhất có thể. Mọi vấn đề thắc mắc hoặc có gì không vừa ý hãy nhắn tin hoặc gọi điện cho vinhson nhé ! Một lần nữa xin cám ơn tất cả !
==================================
Rồi, có chuyện gặp nhau rồi :p
Mấy ae mới gặp nhau mà thiếu a đó nha, thiếu rượu như a Nghĩa nói nên về sớm, lần sau phạt gấp đôi nhé !:D

Blackrose86

Thành viên tích cực

Chúc mừng anh trai :-*

LCD

Thành viên

cám ơn mọi người, mình đang công tác nước ngoài, khi về VN sẽ đăng danh sách các mặt hàng của Vĩnh Sơn luôn.

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực

mạnh zữ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, chúc mừng 2 thím , em xl chúc mừng 2 anh trai luôn thanh công

vuonyenchau

Thành viên

Chúc mừng các anh, nhưng em không biết dungcuvuon địa chỉ ở Hà nội như thế nào ???[-O<[-O<[-O<[-O<

sonlamtn

Thành viên

Cho xin cái địa chỉ Hà Nội đi. Thank!

LCD

Thành viên

Chúc mừng các anh, nhưng em không biết dungcuvuon địa chỉ ở Hà nội như thế nào ???[-O<[-O<[-O<[-O<
Mượn tạm chủ đề này của Vĩnh Sơn trả lời nhé, shop dungcuvuon nằm ở chữ ký của mình ở dưới. Nhân dịp khai trương sự hợp tác này mình sẽ có chương trình khuyến mãi khi mua các sản phẩm của Vĩnh Sơn, mình sẽ đăng chi tiết vào cuối tuần.

Tr.Hùng

Thành viên Mua Bán

Mượn tạm chủ đề này của Vĩnh Sơn trả lời nhé, shop dungcuvuon nằm ở chữ ký của mình ở dưới. Nhân dịp khai trương sự hợp tác này mình sẽ có chương trình khuyến mãi khi mua các sản phẩm của Vĩnh Sơn, mình sẽ đăng chi tiết vào cuối tuần.
Chúc mừng hai huynh đã tìm được tiếng nói chung

luutan

Thành viên Mua Bán

Chúc mừng 2 họ

TVcoire

Thành viên tích cực

Nghe nói duy nhất tuần đầu /12 ra mắt chính thức sẽ khuyến mãi 50% tổng giá trị sản phẩm. Kính mời AE.:x:x

danhddongdo

Thành viên tích cực

ghé mà o ủng hộ là o có tiệc luôn hiiiiiiiiiiiiiiiii

dinhhunganh

Thành viên tích cực

Hôm nay qua shop dungcuvuon đã có nhiều hàng hóa liên kết chưa bạn?.