Thành lập hội Bắc miền Trung-diễn đàn caycanhvietnam.com

hoansanh

Thành viên mới
Em xin các bác cho em tham gia hội miền trung với!
Em có ý kiến này anh em mình lập một rom anh số riêng trên mạng anh em mình cùng vào up ảnh lên anh em minh cùng thưởng thức.
Nguyễn Hùng - Thanh Hóa

ledinh1081

Thành viên tích cực
Em có ý kiến này anh em mình lập một rom anh số riêng trên mạng anh em mình cùng vào up ảnh lên anh em minh cùng thưởng thức.
Nguyễn Hùng - Thanh Hóa
hi2, vấn đề này hơi khó anh ạ, vì có phải ai cũng có nhiều cây đâu, mới lại cứ từ từ bàn tiếp bác ạ! okie anh em ở TH cả, vui vẻ nhen!

hoidau

Thành viên
Nguyễn Hùng - Thanh Hóa
ý kiến cũng hay lắm đó , lập facebook Ý

NGUYENTHOQN

Super Moderator
Em thấy có đủ hội Bắc Trung Nam đã bao gồm khu vực này rồi.
- Diễn đàn ta hoạt động gồm có hội MiềnBắc ,Miền Trung . MiềnNam đó chứ ...đây chỉ là 1 trong các khu vực của hội Mièn Trung Tây Nguyên thôi ..
Vì MT kéo dài nên chia từng kv mục đích để anh em thuận lợi sinh hoạt gây phong trào d đ sôi nỗi và phát triễn mạnh mẽ đó chứ
-Cảm ơn Haibien quan tâm nhằc nhở ..

nguyenthoqn
Hội trưởng Miền trung tây nguyên
dt:0914089227
--------0o0----------

NGUYENTHOQN

Super Moderator

Nguyễn Hùng - Thanh Hóa

VƯỜN CÂY MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN đã được cấp đất . anh em có thể vào topic MIÊN TRUNG để tham gia nhé..

THÔNG BÁO

HỘI MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN vừa tậu được mãnh vườn ,tuy không được lớn và rộng lắm nhưng cố gắng sắp xếp cho anh em các khu vực đem cây về trưng bày .

Nguyenthoqn xin có vài ý sau để xây dựng vườn ta hình thành

vườn cc chia ra nhiều mãng trưng bày chẳng hạn .khu vực bắc,trung và tây nguyên

VÍ DỤ :

-VƯƠN CÂY KHU VỰC TÂY NGUYÊN (NGUYENLOAN hội phó phụ trách)
-VƯỜN CÂY KHU VỰC NAM TRUNG BỘ (HUONGDONGCONOI hội phó phụ trách)
-VƯỜN CÂY KHU VỰC BẮC TRUNG BỘ (DAILOC hội phó phụ trách)

--khu trưng bày cây hòan thiện
-khu trưng bày cây phôi
-vươn treo
-đá cảnh
- vv...vv.

laothinh

Moderator
Nguyễn Hùng - Thanh Hóa
Đã cập nhật bác vào trang 1, xin bác bổ sung số diện thoại nhé.
cho em đăng ký 1 vé .
ngô đức quyết ...10-08-1986
vĩnh thành , yên thành , nghệ an
std: 0388 639 113
Chào bạn sieuli, đã cập nhật rồi đó bạn. Mong có ngày gặp bạn nhé.

sieuli

Thành viên tích cực
cảm ơn thịnh ca ca ! nhiều ! bản đăng ký sieuli lấy thông tin của người em trai , có tham gia diễn đàn mình nhưng chắc bận nên chưa vào đăng ký được .! vậy nên hai anh em đăng 1 thông tin có hợp lệ không ạ ?...

Thì ra sieuli- là người miền trung mình, nhiệt liệt chào mừng Siêu tham gia nhé!
cảm ơn huynh ! muội ở cạnh huynh bấy lâu mà giờ mới biết à . huynh vô tâm thật @};-.....thế mà giám bảo :)) ...người ta .!!!!
ghét anh hói ghê !!!:-*

laothinh

Moderator
cảm ơn thịnh ca ca ! nhiều ! bản đăng ký sieuli lấy thông tin của người em trai , có tham gia diễn đàn mình nhưng chắc bận nên chưa vào đăng ký được .! vậy nên hai anh em đăng 1 thông tin có hợp lệ không ạ ?...

cảm ơn huynh ! muội ở cạnh huynh bấy lâu mà giờ mới biết à . huynh vô tâm thật @};-.....thế mà giám bảo :)) ...người ta .!!!!
ghét anh hói ghê !!!:-*
Được chứ, càng đông càng vui Siêuli ạ.

bactam

Thành viên tích cực
Đã cập nhật bác vào trang 1, xin bác bổ sung số diện thoại nhé.

lão coi chừng nó là chúa lì chứ chưa hẳng sieuli đâu:)):)):))

hungbonsai

Thành viên tích cực
chúc mừng hội miền bắc mt thành công tốt đẹp (xin đọc ráp bằng nhạc tiếng huế nha,)để hòa mình vào xứ huế cùng anh em .để em hát nhac anh em huế nghe nha ,đọc ráp bắt đầu .

Tau thích bonsai nhưng tau không hề dám nói ra có lẽ ngại có lẽ dị hoặc không có lí do gì cả tau biết tau không bằng đc người ta nên nói yêu bonsai chỉ là một điều gì đó rất xa mà bonsai là 1 nghệ thuật đĩnh cao khỏi tầm tay nên tao nói thich bonsai chắc cũng không sao đâu nhỉ? Tau biết bonsai từ rất lâu nhưng tau thích như rứa đó tau thích ngồi ngắm bonsai của anh em diễn đàn nhìn nó hay mỗi lúc ngắm nó thì tau thấy vui làm sao, tau biết tau không mong đc như anh vinh hay anh tuấn 3b, nhưng mỗi khi kêu tau là hungbonsai sao tau thấy vui thế chữ hungbonsai kéo dài ra và chữ ..ai nặng cả tạ .

TINHCAYVADAT

Thành viên
ôi ...ôi ,tinhcayvadat,...là người miền trung này
trương xuân lâm
nghi lộc -nghệ an
số đt; đang dùng là:821049652586

laothinh

Moderator
trương xuân lâm
nghi lộc -nghệ an
Đã cập nhật tại trang 1. thanks
==================================
Cảm ơn bạn hungbonsai nhiều mong có ngày gặp lại bạn.

sieuli

Thành viên tích cực
Được chứ, càng đông càng vui Siêuli ạ.
cảm ơn thịnh ca !:-*

lão coi chừng nó là chúa lì chứ chưa hẳng sieuli đâu:)):)):))
tam ca chưa gì đã trù dập đệ rùi , lo đệ leo lên hàng ghế trên phải hông ?.....:)):)):))

trương xuân lâm
nghi lộc -nghệ an
chịu xuất hiện rồi hả lâm sư huynh .? đệ không muốn nhắn tin cho huynh là vì ( đợi được thành viên chính thức, sẽ thành bậc tiền bối của huynh !...:-") !!!!@};- vậy khỏi cần nhắn nữa :)).

ledinh1081

Thành viên tích cực
Có cái chị Siêu đẹp, điệu, vs...chảnh pà cố này topic dzui hẳn hà! thế vẫn bên Hàn à? gần học xong thạc sĩ chưa em Siêu bờ lách ơi?

sieuli

Thành viên tích cực
Có cái chị Siêu đẹp, điệu, vs...chảnh pà cố này topic dzui hẳn hà! thế vẫn bên Hàn à? gần học xong thạc sĩ chưa em Siêu bờ lách ơi?
cảm ơn định ca còn nhớ tới mảnh tình cũ ...:)):)):))
ra năm là về làm phiền định ca rồi nha !. chuẩn bị tinh thần trước là vừa rồi anh yêu .:-*!

leanh.dlqb

Thành viên mới
Nhanh chân anh em ơi! mau mau gia nhập hội BMT. Em cũng thường xuyên lên DD nhưng chỉ thấy toàn hình ảnh và bài viết giao lưu của các bác ở trong nam và ngoài bắc thôi à, buồn thật. Chỉ có Huế và THóa là còn sôi nỗi còn ở giữa thì hình như "cát trắng và gió lào" sắp lấp hết thì phải, không! mà phải nói các bác đừng chê chứ hội miền Trung tây nguyên cũng vững mạnh và sôi nỗi đó chứ. Còn BMT mà đặc biệt Hà Tĩnh, Quãng Bình, Quảng Trị em thấy nhiều anh em cũng đam mê CC lắm sao ko thấy ai lên mà giao lưu cho sôi nỗi cả.
Thôi em nói lãm nhãm quá, xin lỗi các bác nha! À cho em hỏi anh Thịnh ơi khi nào nộp quỹ vậy

ledinh1081

Thành viên tích cực
Nhanh chân anh em ơi! mau mau gia nhập hội BMT. Em cũng thường xuyên lên DD nhưng chỉ thấy toàn hình ảnh và bài viết giao lưu của các bác ở trong nam và ngoài bắc thôi à, buồn thật. Chỉ có Huế và THóa là còn sôi nỗi còn ở giữa thì hình như "cát trắng và gió lào" sắp lấp hết thì phải, không! mà phải nói các bác đừng chê chứ hội miền Trung tây nguyên cũng vững mạnh và sôi nỗi đó chứ. Còn BMT mà đặc biệt Hà Tĩnh, Quãng Bình, Quảng Trị em thấy nhiều anh em cũng đam mê CC lắm sao ko thấy ai lên mà giao lưu cho sôi nỗi cả.
Thôi em nói lãm nhãm quá, xin lỗi các bác nha! À cho em hỏi anh Thịnh ơi khi nào nộp quỹ vậy
hi2, hi vọng anh em BMT sẽ góp chút gió thổi vào miền cát trắng nhen! mong được giao lưu với bạn!

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Bữa chừ bận quá không vô được. Bây chừ mới đăng kí.
Cho 1 suất Coca cola nhé hội trưởng laothinh :D
Mấy anh em TH mô hết roài? Kêu bữa chừ mà k lên tiếng.
(Thông tin thiếu mỗi số đt: 0989.314.929)