Thành lập hội Bắc miền Trung-diễn đàn caycanhvietnam.com

laothinh

Moderator
Bữa chừ bận quá không vô được. Bây chừ mới đăng kí.
Cho 1 suất Coca cola nhé hội trưởng laothinh :D
Mấy anh em TH mô hết roài? Kêu bữa chừ mà k lên tiếng.
(Thông tin thiếu mỗi số đt: 0989.314.929)
Mấy hôm nay bận lũ lụt hoa cả mắt ,cúp điện nữa. Tối rãnh sẽ cập nhật lại, sory nhé.
==================================
Nhanh chân anh em ơi! mau mau gia nhập hội BMT. Em cũng thường xuyên lên DD nhưng chỉ thấy toàn hình ảnh và bài viết giao lưu của các bác ở trong nam và ngoài bắc thôi à, buồn thật. Chỉ có Huế và THóa là còn sôi nỗi còn ở giữa thì hình như "cát trắng và gió lào" sắp lấp hết thì phải, không! mà phải nói các bác đừng chê chứ hội miền Trung tây nguyên cũng vững mạnh và sôi nỗi đó chứ. Còn BMT mà đặc biệt Hà Tĩnh, Quãng Bình, Quảng Trị em thấy nhiều anh em cũng đam mê CC lắm sao ko thấy ai lên mà giao lưu cho sôi nỗi cả.
Thôi em nói lãm nhãm quá, xin lỗi các bác nha! À cho em hỏi anh Thịnh ơi khi nào nộp quỹ vậy
Chắc chuyện nộp quỷ đợi ổn định anh em rồi sẽ lập bác à, cũng đang muốn anh em góp ý về vấn đề quỷ đây.

ledinh1081

Thành viên tích cực
cảm ơn định ca còn nhớ tới mảnh tình cũ ...:)):)):))
ra năm là về làm phiền định ca rồi nha !. chuẩn bị tinh thần trước là vừa rồi anh yêu .:-*!
Hơ ...hơ ơ, nhưng bé Siêu giải phẩu "triệt để" chưa dzậy? :)):)):))
Mới qua Nghệ An chơi, dạo này Vinh sầm uất ghê! đợt nào phải làm chuyến lữ hành xuyên miền Trung mới được! em Siêu chuẩn bị tinh thần đi nhen!

dinhtai

Thành viên
Đã có 20 thành viên tham gia rồi. hội trưởng chuẩn bị cho anh em gặp mặt tại huế đi, trong tháng 11 càng tốt, tháng 12 cuối năm chắc mọi người bận.

sieuli

Thành viên tích cực
Hơ ...hơ ơ, nhưng bé Siêu giải phẩu "triệt để" chưa dzậy? :)):)):))
Mới qua Nghệ An chơi, dạo này Vinh sầm uất ghê! đợt nào phải làm chuyến lữ hành xuyên miền Trung mới được! em Siêu chuẩn bị tinh thần đi nhen!
:-*... ráng đợi muội đi cùng cho tình cảm nha huynh !. cũng khá lâu rồi ,chắc giờ quê mình thay đổi nhiều lắm !...8->

laothinh

Moderator
Đã có 20 thành viên tham gia rồi. hội trưởng chuẩn bị cho anh em gặp mặt tại huế đi, trong tháng 11 càng tốt, tháng 12 cuối năm chắc mọi người bận.
Dự định ra giêng nhưng nếu trong 3 ngày có mười người đưa tay sẽ of ngay. Hom nay ngày 9 tháng 11 năm 2011.

ledinh1081

Thành viên tích cực
Dự định ra giêng nhưng nếu trong 3 ngày có mười người đưa tay sẽ of ngay. Hom nay ngày 9 tháng 11 năm 2011.
hay là gần tết đi anh, bọn em chỉ có dịp đó thôi, chán cái cảnh ngắm nghía anh em xôm tụ vui vẻ qua cái máy VT rồi, thấy tay chân cứ là cuống cà con kê lên ấy!:-t:-t:-t

laothinh

Moderator
Bữa chừ bận quá không vô được. Bây chừ mới đăng kí.
Cho 1 suất Coca cola nhé hội trưởng laothinh :D
Mấy anh em TH mô hết roài? Kêu bữa chừ mà k lên tiếng.
(Thông tin thiếu mỗi số đt: 0989.314.929)
Chào mừng hội trưởng Thanh Hóa đã đăng ký, đợi bác mãi.

ledinh1081

Thành viên tích cực
:-*... ráng đợi muội đi cùng cho tình cảm nha huynh !. cũng khá lâu rồi ,chắc giờ quê mình thay đổi nhiều lắm !...8->
Uh, nói vậy thì muội muội đã xa quê hương quá lâu rùi, đợi muội muội về cố hương có lẽ Huynh đã đầu nhẵn(hói) răng vàng( hút tL) mất rùi...

laothinh

Moderator
hay là gần tết đi anh, bọn em chỉ có dịp đó thôi, chán cái cảnh ngắm nghía anh em xôm tụ vui vẻ qua cái máy VT rồi, thấy tay chân cứ là cuống cà con kê lên ấy!:-t:-t:-t
KỤ thích ngày nào, cho hội phó chọn, xem lịch âm lịch đã nhé, có vinhson ra đó.

ledinh1081

Thành viên tích cực
Dạ khoảng 23-28 âm tháng chạp! anh rành xem ngày đại cát xem sổ dùm nhé! ngày nào cũng được, em rất muốn ra Huế 1 chuyến thăm cái phòng trọ nhỏ trong kiệt 33 "đáng ghét" kia, kaka...

hung78

Quản lý
Mấy anh em TH mô hết roài? Kêu bữa chừ mà k lên tiếng. (Thông tin thiếu mỗi số đt: 0989.314.929)[/QUOTE said:
ko riam lên tiếng a ơi.^#(^đăng ký vào mà ko tham gia cùng với ae được thì chán lắm.mổi lần gặp nhau hay off mấy chăm km sợ ko đi nổi:-"chúc ae hoạt động vui vẻ và có hiệu quả=D>@};-

laothinh

Moderator
Dạ khoảng 23-28 âm tháng chạp! anh rành xem ngày đại cát xem sổ dùm nhé! ngày nào cũng được, em rất muốn ra Huế 1 chuyến thăm cái phòng trọ nhỏ trong kiệt 33 "đáng ghét" kia, kaka...[/QUOT
Những ngày gần tết off hơi vất vả ấy, vì mọi người bận lo cơm áo gạo "vàng" cuối năm, mà mùa đó gió bấc và mưa tầm tả cộng với lạnh nữa. Xem lại.
==================================
ko riam lên tiếng a ơi.^#(^đăng ký vào mà ko tham gia cùng với ae được thì chán lắm.mổi lần gặp nhau hay off mấy chăm km sợ ko đi nổi:-"chúc ae hoạt động vui vẻ và có hiệu quả=D>@};-
Về địa lí là như vậy, đăng ký để anh em thêm tinh thần còn sau này off luân phiên các tỉnh, off xa vui hơn off gần chứ anh. Mong được anh chia sẽ kinh nghiệm cùng anh em.

ledinh1081

Thành viên tích cực
Thế thì chỉ có hè thôi, cả đi và về từ đây ra xứ Huế phải mất 1 ngày, hic2 tối thiểu phải có 3-4 ngày đi ăn chơi cho đã chứ anh![-(

dinhtai

Thành viên
hội bắc miền trung khó khăn lắm mới thành lập được. khi đã thành lập rồi cần sớm tổ chức gặp gỡ anh em để giao lưu. vừa thúc đẩy tinh thần, và gây dựng hội càng ngày càng phát triển. cho dù buổi off đầu còn ít thành viên nhưng đó là điểm mốc quan trọng cho các đợt off sau.

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Thực tế mình cũng đã lường trước được việc này. Nhưng anh em cứ đăng kí đi. Có điều kiện sẽ tham gia off với nhau. Có sao đâu.

laothinh

Moderator
hội bắc miền trung khó khăn lắm mới thành lập được. khi đã thành lập rồi cần sớm tổ chức gặp gỡ anh em để giao lưu. vừa thúc đẩy tinh thần, và gây dựng hội càng ngày càng phát triển. cho dù buổi off đầu còn ít thành viên nhưng đó là điểm mốc quan trọng cho các đợt off sau.
Nếu bạn ở miền Trung chắc bạn biết khí hậu thất thường của mùa này rồi, chỉ sợ lúc đã chuẩn bị đâu vào đó rồi lại gặp mưa lụt thì vất vả cho anh em đường xa, hơn nữa một số tỉnh miền Trung đang lũ lụt mà mình off thì không hay lắm.

dinhtai

Thành viên
Nếu bạn ở miền Trung chắc bạn biết khí hậu thất thường của mùa này rồi, chỉ sợ lúc đã chuẩn bị đâu vào đó rồi lại gặp mưa lụt thì vất vả cho anh em đường xa, hơn nữa một số tỉnh miền Trung đang lũ lụt mà mình off thì không hay lắm.
thời tiết đã lập đông rồi mà hội trưởng,mùa đông làm gì có lũ tại bắc miền trung hả chỉ có mưa phùn thôi.Như đã nói Buổi off này có thể chưa đông đủ nhưng nó là cột mốc để đánh dấu sự có mặt của hội. Đã có hội rồi chúng ta nên tổ chức sinh hoạt đi chứ.

ledinh1081

Thành viên tích cực
thời tiết đã lập đông rồi mà hội trưởng,mùa đông làm gì có lũ tại bắc miền trung hả chỉ có mưa phùn thôi.Như đã nói Buổi off này có thể chưa đông đủ nhưng nó là cột mốc để đánh dấu sự có mặt của hội. Đã có hội rồi chúng ta nên tổ chức sinh hoạt đi chứ.
hi2, anh theo dõi thời tiết chưa kĩ rùi! lụt nặng lắm anh ơi, "Bạn tôi" nhen!
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Ban-Toi-Quang-Linh/IW6I7D06.html