Tưởng mất anh em...

chiyenlap

Thành viên tích cực
Chào mừng ...
Hóa ra ko lên thì nhớ nghiện mất roài..
Chào mừng diễn đàn như ngày..xưa..

dungvan

Moderator
Ôi Giời. Khoe giò Lan đẹp chứ gì. :))

Lan rừng hả Cụ Chí? Ngày xưa, tôi cũng có một giò Lan này, được một ông anh trên rừng mang về cho, do hồi đó không biết cách nuôi, được vài năm thì nó ra đi mãi mãi.
Ngày đó không có máy ảnh, thấy giò Lan nở hoa rất đẹp nên vẽ lại để giữ hình ảnh về em nó được lâu hơn, nhưng rồi cũng thất lạc mất.

tmt_arc

Thành viên tích cực
Tựa đề hay,
Giò lan đẹp,
Cái cờ tặng củng nổi bật.

Đang phân vân không biết khen cái nào đây ???
Thôi thì thích hoa nên khen Lan đẹp vậy, chúc mừng anh có giò lan đẹp.

soncm

Thành viên tích cực
Vò Lan thật là tuyệt.
Có ACE nào phát hiện cái tên "trumphoi" lạc nơi nào ai có thông tin sẽ có hậu tạ nha.
Cảm ơn rất nhiều. :-w

dungvan

Moderator
Trả lời: Re: Tưởng mất anh em...

Có ACE nào phát hiện cái tên "trumphoi" lạc nơi nào ai có thông tin sẽ có hậu tạ nha.
Lúc này cụ Trùm............. chưa chào đời ạ. ;) =)) =)) :)) :-@

LangTuDocHanh

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Tưởng mất anh em...

>:p=))=))=))=))=))=))=))
Data chỉ phục hồi được 1 năm mà nick TrumPhoi làm sau khoản thời gian này nên nói chưa ra đời là đúng đó a. Kiểu này a làm lại nhanh đi nếu kg người khác làm thì mất luôn ah :D

chiyenlap

Thành viên tích cực
"Tôi cũng sợ ngày mai mất D D.
Thì ngàn "ông bạn "cũng phôi pha,,,X_X
(xin lỗi Bác XD)
Mấy cái sập,rồi bác Ah: DĐCây cảnh nt Thăng Long,Nghệ Thuật VN đứng đơ ra đó ,ko ai ghé..
Các trang D Đ địa phương cũng sập nhiều..do đói..do nóng..do nắng..hi.
Thanks bác.

Ôi Giời. Khoe giò Lan đẹp chứ gì. :))

Lan rừng hả Cụ Chí? Ngày xưa, tôi cũng có một giò Lan này, được một ông anh trên rừng mang về cho, do hồi đó không biết cách nuôi, được vài năm thì nó ra đi mãi mãi.
Ngày đó không có máy ảnh, thấy giò Lan nở hoa rất đẹp nên vẽ lại để giữ hình ảnh về em nó được lâu hơn, nhưng rồi cũng thất lạc mất.
Kiều rừng bác ah,trên em gọi tai châu,loại này sống khỏe nhất,nhưng cây này trồng ở nhà 25 năm rồi.nó thuần rồi.giờ chỉ 1 tí Dynamic và tưới,chả che chắn gì cả,em giãi ngay sân nóng 40 độ ấy.
Giò này khoảng 400 cọng bác ah.Mùa này trên 50 hoa,tròn như cái nia ấy,xem phai quay xung quanh..còn 2 giò bằng cái mẹt đinhj ôm về nhưng ko chố treo.
Thanks bác.
Tựa đề hay,
Giò lan đẹp,
Cái cờ tặng củng nổi bật.

Đang phân vân không biết khen cái nào đây ???
Thôi thì thích hoa nên khen Lan đẹp vậy, chúc mừng anh có giò lan đẹp.
Hi....:))
Vò Lan thật là tuyệt.
Vui tính thế bác? có cô bé rót bia hôm họp lớp mà chả để mắt..lúc nào cũng cây,,hi.:)):)):-SS