Tường thuật trực tiếp offline Miền Bắc-Vườn Tràng An 12-6-2011

honglong237

Thành viên tích cực
Trả lời: Tường thuật trực tiếp offline Miền Bắc

Thật khó để có một chút ý kiến bởi vì mọi sự thành công trong niềm hân hoan hạnh phúc và vui vẻ,hôm nay em mới mò được vào diễn đàn mà đã hết "sốt sình sịch" như hôm nâng cấp sever.
ý kiến quan trọng nhất là là lần sau lại tham gia tiếp anh zai ạ :))

Trương tên Phi

Thành viên tích cực

ý kiến quan trọng nhất là là lần sau lại tham gia tiếp anh zai ạ :))
Chửa chắc lần sau anh off đã ngồi cùng chú đâu. Đòi ăn hết luôn 2 cái bánh Bao xịn của anh anh lại còn bị mang tiếng ăn tham nữa chứ. Phát tướng như vậy rồi mà còn không giảm cân đi. Lần sau uống nhiều nhiều vào đấy nhé thì anh sẽ nhường hết bánh bao có cho chú liền,:)):)):))

TTrung

Thành viên tích cực

Ngó tới ngó lui thấy mỗi cái "gáy" của mình à hic hic.tủi thân gớm [-(

honglong237

Thành viên tích cực

Hoang Long add nick yahoo anh vào, khi nào off chai hội sinh viên thì nhắn anh phát :)
anh, cái nick của em nó có bé nhỏ đâu anh :( em không biết Hoang long là ai, nhận vào thì mất thương hiệu quá anh ơi :D :D :D

add nick em đi : giangthanhson
==================================
anh ơi qua vườn tự chụp 1 cái rồi về đây pót anh ạ :D :D có đầy đủ luôn anh ạ . :D :D :D
==================================
Chửa chắc lần sau anh off đã ngồi cùng chú đâu. Đòi ăn hết luôn 2 cái bánh Bao xịn của anh anh lại còn bị mang tiếng ăn tham nữa chứ. Phát tướng như vậy rồi mà còn không giảm cân đi. Lần sau uống nhiều nhiều vào đấy nhé thì anh sẽ nhường hết bánh bao có cho chú liền,:)):)):))
lần này em đẹp zAI quá nên sợ mất hình tương nên em không uống nhiều ý .khà kà khà khà

ngockien

Super Moderator
Re: Trả lời: Tường thuật trực tiếp offline Miền Bắc

Buổi offline của anh chị em thành viên khu vực Miền Bắc thật hoành tráng.
Cảm ơn quí anh chị em đã chia xẻ hình ảnh.
Chúc Hội thành viên diễn đàn ccvn.com khu vực Miền Bắc ngày càng lớn mạnh.
Cảm ơn anh Văn đã quan tâm và gửi lời chúc tới Hội ,hy vọng một dịp nào đó offline sẽ có đủ anh em 3 miền tham dự ,khi đó anh Văn nhất định có mặt đấy nhé :D

ashui

Thành viên

Một buổi OFF thật sự đông vui nhất từ trước tới giờ. Xin chúc mừng hội miền Bắc. Chúc mừng hội trưởng Kiên

ngockien

Super Moderator

Một buổi OFF thật sự đông vui nhất từ trước tới giờ. Xin chúc mừng hội miền Bắc. Chúc mừng hội trưởng Kiên
Mình rất vui và xúc động,lâu quá rồi không thấy ashui online,mình biết rằng bạn vẫn luôn hướng về Hội.Ai cũng vậy khi một cái gì đó đã ngấm vào máu thịt thì không dễ từ bỏ nó .
Rất mong sau này có điều kiện hơn bạn sẽ tích cực tham gia đóng góp những kinh nghiệm của mình trong công tác xây dựng hội .

lyducphuong

Thành viên tích cực

Thật tình hôm đó muốn vào nhà anh ngockien và anh ngocdung ngủ một giấc:D vì em phê quá nhưng 2 anh lại bận vì trong BTC nên em về mà vẫn tiếc, hẹn các anh trong một ngày gần nhất.

greenstar

Thành viên tích cực

Ngó tới, ngó lui, ngó mỏi cả đầu chẳng thấy mình đâu. Buồn chết người :D:D:D

Ngocanh2011

Thành viên tích cực

Vợ con đuề huề rồi mà còn để ý người ta nha...ghét...
Em thích màu đen
Màu đen lôi cuốn
Để lôi cuốn
Tóc phải sạch gàu
Để sạch gàu
Em dùng omo..
:)):)):)):)):)):))
bác sói có tội rất lớn
Mang cho em Huơng84 1 cây ớt Peter mà hôm em nt bảo hỏi Camauter (chết vì gái )
hnào gửi cho em 1 cây
phí ship bn bảo em

hoanghiep1202

Thành viên mới

Ối trời ơi sao dìm hàng thế.
Em nào cũng kêu mình trong sáng quá thôi =))
Sau rất dễ là lại phải qua Yên Bình nhiều vì có khi lại phải chiến đấu ở Lục Yên:(
Bác chịu khó đánh bắt xa bờ nhỉa?:)) Em thì đi làm về bao nhiêu time dành cho cây que hết, tối thì trà đá rùi về đi ngủ. The end.
Bữa nào bác lên YB thì alo cho em 1 tiếng nhé vì em ít lên DĐ nên bác mà nhắn ở đây thì có khi bác về HN rùi e mới đọc cũng nên hehe.
Đợt này em đang bận sửa 1 đống phôi trong vườn. Bữa nào rảnh em post lên cho các bác bình loạn nhé. giờ toàn cây xấu vs phôi gửi lên sợ ae chê cười...:)

haibien

Quản Lý Viên

Bác chịu khó đánh bắt xa bờ nhỉa?:)) Em thì đi làm về bao nhiêu time dành cho cây que hết, tối thì trà đá rùi về đi ngủ. The end.
Bữa nào bác lên YB thì alo cho em 1 tiếng nhé vì em ít lên DĐ nên bác mà nhắn ở đây thì có khi bác về HN rùi e mới đọc cũng nên hehe.
Đợt này em đang bận sửa 1 đống phôi trong vườn. Bữa nào rảnh em post lên cho các bác bình loạn nhé. giờ toàn cây xấu vs phôi gửi lên sợ ae chê cười...:)
Hoàng Hiệp đây rồi.
Ôi trời Yên Bái có bao cái làm mình lưu luyến.Mù Cang Chải đi về cứ thấy nhớ.
Tú Lệ đi về lòng lại rưng rưng.
Yên Bình,Lục Yên nói đến cứ thấy nhói lòng.
Mà bạn Hiệp đẹp trai thế sao em Ánh ko nhớ nhỉ,hay làm gì để cho em ấy phải cố quên đấy?
Để dành ít cây khi nào lên mình phá cho,yên tâm về trình độ đi.

snake

Thành viên tích cực

bác sói có tội rất lớn
Mang cho em Huơng84 1 cây ớt Peter mà hôm em nt bảo hỏi Camauter (chết vì gái )
hnào gửi cho em 1 cây
phí ship bn bảo em
Thế là Sói tạo điều kiện cho Ngocanh đến nhà Huong84 xin giống rồi còn gì.:D (Cây đang ra trái đó)

phamhoahaiduong

Thành viên

Em tiếc quá vì đã không tham dự được. Hi vọng lần sau có thêm nhiều bông hoa trong vườn hơn nữa ( em thấy ít quá hiiii .......nên cũng gại), chúc anh mạnh khỏe.

Văn

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Tường thuật trực tiếp offline Miền Bắc

Cảm ơn anh Văn đã quan tâm và gửi lời chúc tới Hội ,hy vọng một dịp nào đó offline sẽ có đủ anh em 3 miền tham dự ,khi đó anh Văn nhất định có mặt đấy nhé :D
Bữa đó dự tính bay ra để tham dự cùng anh em,tính lại thì trúng ngay ngày đó ở nhà có việc hệ trọng thành ra không đi được,có trao đổi qua điện thoại với anh Trí mà cũng không sắp xếp được.
Hẹn anh em dịp khác.

trongnd88

Thành viên

anh, cái nick của em nó có bé nhỏ đâu anh :( em không biết Hoang long là ai, nhận vào thì mất thương hiệu quá anh ơi :D :D :D

:)) anh add nick roi, quen goi hoang long cho dễ nhớ, sorry chú.hehe

dennhem

Thành viên

cây này 2 nghìn đô anh ạ :) cảm ơn anh đã quan tâm ;))
Hô giá gì mà kinh thế? :-@:-@
Hỏi bố vợ chưa mà hô thế, không sợ bị Bố vợ mắng à HL???? :)):)):))