Tường thuật trực tiếp offline Miền Bắc-Vườn Tràng An 12-6-2011

Nguyen Duc

Thành viên
Trả lời: Tường thuật trực tiếp offline Miền Bắc

Chúc mừng anh em ........... hoành tráng quá .................

TUANKHANH

Moderator

Anh em ngoài đó off hoành tráng thiệt, chúc hội ngày càng phát triển.

dcvuong

Thành viên tích cực

Chúc mừng buổi off thành công tốt đẹp !
Tiếc quá, vì gia đình có việc đúng hôm đó nên không tham dự được.

vanxeng

Thành viên tích cực

Ngắm mãi mới thấy cái ảnh có hình của mình nhưng mà lại là chụp sau lưng bà kon ah!:(! Nhưng mà quả thật là rất vui :D vì hôm đó anh em đến rất đông đủ, hình như cả khách nữa phải gần 150 thì phải, chính xác em nhờ anh Kiên cho thông tin nhé!
Hôm đó rất tiếc là nhà có việc phải về sớm nên không dự liên hoan rượu thịt với anh em được, nhìn con bê nướng mà thèm, hic! Anh Tamchi giới thiệu rất chân tình và phong cách rất lịch lãm nhé bà kon! 1 Buổi off bổ ích và vui vẻ!

TeacherXQ

Thành viên

Chào anh em, hôm đó quả thật là một kỷ niệm khó quên với anh em thành viên diễn đàn, sáng tờ mờ Mê tôi rón rén ra khỏi nhà anh em hú nhau lên đường... lang thang đón xe thì mới sảy ra vấn đề là đường sửa nên mất kha khá thời gian... hơn 6h mới đi đc...
hồi hộp, nôn nao lắm thi thoảng lại thấy cái a lô rung rung anh em hỏi đến đâu rồi.
khốn khổ cái tính lãng đãng nên có biết đường nào với đường nào đâu ... sau một hồi thì anh em Mê cũng tìm đc tới vườn...
Cảm giác đầu tiên là tình cảm thân thiện mà anh chị em tổ chức rất chu đáo, nhiệt tình tay bắt mặt mừng, thôi tranh thủ báo danh cái đã...
Hai bạn tất bật vì anh em tham gia khá đông, nhưng cucngx tranh thủ phỏng vấn và đc biết một bạn tên quang còn một bạn tên Trang ( nick vuabocphet) thì phải :))

Hớn hở quá

Bên trong đã thấy già trẻ gái trai đông như hội, mọi người tranh thủ giới thiệu , làm quen... ko khí bắt đầu nóng lên rồi :)

Đến phần trao đổi KN anh em rất chú ý và đặc biệt có cô bé này chăm chỉ hơn cả lấy cuốn sổ ghi chép rất cẩn thận, nick huong84 chúc em sẽ có một vườn cây thật đẹp trong tương lai gần!
Bác khong chỉ mê bonsai mà mê cả ...... nữa tên e Trang thì viết hoa tên e thì không hic:(:)(:)((

chuyengiadimuon

Thành viên

chậc chậc chậc - sao anh Mebonsai lại nói nik em thế hử??? =(:)-??
e là e toàn nói thật - chớ có nói dóc hồi nào :-??

snake

Thành viên tích cực

Nhìn tấm hình này nét mặt ai cũng thật vui và rạng rỡ, Điều đó cho thấy buổi off thật bổ ích và thành công mỹ mãn. Cảm ơn Caycanhvietnam.com, cùng toàn thể anh em gần xa đã ủng gắn kết tình anh em và niềm đam mê cây cảnh xích lại gần nhau hơn.

==================================
Cảm ơn em Trang nhiều nhé, nhờ 1 phần công sức của em mà buổi off thêm vui hơn. Mong sao diễn đàn mình ngày càng nhiều thành viên nữ.[-O<

Mê BonSai

Thành viên tích cực

Bác khong chỉ mê bonsai mà mê cả ...... nữa tên e Trang thì viết hoa tên e thì không hic:(:)(:)((
Kakaka hôm đó có câu hỏi của em là ngoài Mê Bonsai ra còn mề gì nữa ko anh ko dám nói ra :)) giờ có câu trả lời rồi nhé! mà lúc sau biến đâu mất vậy?
Chủ ý đặt tên để chờ em vào comment đấy mà :D mà hình như đến sớm nên về cũng sớm hả em, khi mấy anh em bên quán nước về thì thấy mọi người cũng tản mác hết k kịp tạm biệt :D

trongnd88

Thành viên

chờ mãi bây giờ mới được vào diễn đàn, phải nói rằng quá hoành tráng. và xin đươc cảm ơn Anh Lan_chi đã quá khen, em chỉ đẹp tí tẹo thôi.
Chúc toàn thể anh chị em mạnh khỏe hạnh phúc và thành đạt.
Chào anh guitar.Giọng ca vàng của buổi off bây giờ mới thấy cm.hihi

ngockien

Super Moderator

Còn 1 ít hình ảnh off chai:

Thiệt thòi cho bác phó nháy quá,vừa vất vả lại vừa chẳng được có mặt trong những bức ảnh vui như thế này :D

greenstar

Thành viên tích cực

Cũng thấy tội a Kiên nhỉ,trách nào người cao mà gầy thế :D:D

ngockien

Super Moderator

Mình ko có mặt buổi offline nhưng cảm nhận rất là vui , rất chuyên nghiệp , thành viên tham gia rất đông , chúc mừng các bạn . Chúc mừng anh Ngọc Kiên đứng bên một người rất đẹp. Bạn Chươnggitabat đẹp chai và các bạn đồng nghiện rất phong độ .
.
Đó là niềm vinh dự của cả 9 anh em chụp cùng đó em trai ơi :D

Đông vui quá!
Chúc cho các Anh/Em khu vực phía Bắc có nhiều buổi offline như thế này để các thành viên ngày càng gắng kết tình thân với nhau.
Xin chúc mừng anh em khu vực phía Bắc.
Chúc mừng anh em có buổi họp mặt rất rất vui, chúc anh em sẽ có nhiều dịp như dịp này
Cám ơn các bạn đã cập nhật hình ảnh
Xa quá chứ nếu không là tôi đã lần mò ra tới đó rồi
Cảm ơn các anh,sau này nếu có điều kiện tổ chức những buổi off có sự góp mặt của anh em 3 miền thì rất hay và ý nghĩa .Khi đó anh
Hoanglong70 ,anh Sang và anh Lô nhất định có mặt nhé :D

Tranh thủ… 2 bạn đang làm duyên, rất sờ… tin
Rất vui xin được giới thiệu người bên cạnh Quang là ban Trang nick chuyengiadimuon,người mới tham gia diễn đàn nhưng đã rất nhiệt tình,hai bạn thật thiệt thòi khi phần lớn buổi offline đã trực bộ phận đón tiếp .Góp phần rất lớn cho thành công của buổi offline .
Người ngồi đằng sau là bạn Long,nick longqaz đã rất nhiệt tình có mặt từ ngày hôm trước để chuẩn bị cùng BTC .

lệ sầu zun

Thành viên

:((
sao mãi k thấy cái ảnh nào của zun vậy
up ảnh e lên đi
anh haibien

ngockien

Super Moderator

Oh! Hội trưởng Ngọc Kiên và anh em ngoài đó tổ chức rất bài bản, chu đáo và hoành tráng quá.

Làm ơn ghi chú giùm từng nick thành viên trong hình trên (Từ trái qua phải, hàng ngồi... hàng thứ 2...) để anh em được tỏ tường.

Cảm ơn!
Anh Hùng ơi ảnh này chụp xa và hơi nhỏ,rất khó nhận biết và điền tên cho từng người,có thời gian em kiếm những bức chụp gần và ít người hơn để chú thích tên .

Anh em ngoài đó off hoành tráng thiệt, chúc hội ngày càng phát triển.
Chúc mừng buổi off thành công tốt đẹp !
Tiếc quá, vì gia đình có việc đúng hôm đó nên không tham dự được.
Cảm ơn TUANKHANH và anh dcvuong ,hôm đó thật tiếc anh đã không tham dự được,hy vọng sẽ được gặp anh vào lần sau :D

duonguyen

Thành viên

Hưng đâu, post mấy ảnh after off lên đi chứ? Ae mình ko có ảnh kém miếng khó chịu lắm :D :D

haibien

Quản Lý Viên

:((
sao mãi k thấy cái ảnh nào của zun vậy
up ảnh e lên đi
anh haibien
Mình ko chụp nhiều đâu,có thế hết rồi,đợi mấy bác chụp tự do thoải mái các bác ấy bấm nhiều.