Sam núi vầy thì chơi đc không?

Chém gió

Thành viên
Chả là có cái cây Sam núi be bé nuôi cũng đã lâu lâu, nhìn sơ sơ cũng hơi thích thích, mà nhìn lâu thì chán ngăng ngắc. Rảnh tay 1 tí nên chụp nó lưu lại để ngày sau nó biết thời thơ ấu của nó như nào.
Mời bà kon chém thật lực :D

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
hàng ngon, đẹp cả da, cả dáng, hông, háng, mặt mày, tương lai của 1 hoa hậu, em ý ăn toàn đồ Nhật hả bác?

centimet

Quản lý mới
Chả là có cái cây Sam núi be bé nuôi cũng đã lâu lâu, nhìn sơ sơ cũng hơi thích thích, mà nhìn lâu thì chán ngăng ngắc. Rảnh tay 1 tí nên chụp nó lưu lại để ngày sau nó biết thời thơ ấu của nó như nào.
Mời bà kon chém thật lực :D

cây đẹp tại người chụp hong đẹp nha..:p:p:p

Chém gió

Thành viên
Nếu không còn yêu em nó thì báo giá dùm em nhé
Giá với cả gì ở đây hả bác Cùi bắp :D, nhà em chỉ có mỗi cây này, chưa làm thành thì thôi chớ bán nữa thì biết lấy gì chơi ạ, tks bác heheh
Cây này a giấu đâu mà mấy lần lên kg thấy vậy a ?
Cây sờ sờ ngay trước mắt mà còn khg thấy nỗi gì, chắc chú ngắm cây mà lòng lại nghĩ về cây khác đó thôi :D
hàng ngon, đẹp cả da, cả dáng, hông, háng, mặt mày, tương lai của 1 hoa hậu, em ý ăn toàn đồ Nhật hả bác?
Vâng, ăn đồ Nhật và ăn tùm lum luôn ợ, nên có lần em ý bội thức tí chết luôn, may mà đi bác sĩ kịp, tks bác!
cây đẹp tại người chụp hong đẹp nha..:p:p:p
Sẽ học thêm khóa này từ tiên sinh, cảm ơn đã có lòng chê :p

centimet

Quản lý mới
Cent còn dỏm lắm , biết gì chia sẻ nấy ...hỏng phải chuyên nghiệp.

trong lĩnh vực nhiếp ảnh càng được chê là càng mừng đóa nha...hihi

Vì sau những ý kiến đóng góp , tác giả cân nhắc , cải thiện dần và hoàn thiện kỹ thuật của mình...tinh thần này ai cũng thấm nhuần trên 4r vnpt.

Đôi dòng trãi lòng lăn tăng

CUng kính
Centimet