Quản lý ...mới toanh xin chào cả nhà !

chị hiểu lầm rồi .ai biết đâu chi lấy avta chụp từ 20 năm về trước
hiiiiii....chọc bạn tý cho Zui rứa thui bạn nà!...avata của tui chụp với...cháu ngoại của tui đó. Nên ...chắc chắn là hok phải chụp từ 20 năm về trước hén !:)):))

chị cười trong chị "hồn nhiên nhí nhảnh"ghê, xác nhận chị có nụ cười đẹp.@};-@};-@};-
Ui trời !...Sáng giờ nghe khen nụ cười...tui toét miệng ra cười nữa....ha ha ha :)):))cám ơn bạn hí !
==================================
Chúc mừng chị
Éc ...! Từ hôm qua đến chừ chị chẵng thấy bóng dáng cậu đến chúc mừng chị...:)):)) cám ơn cậu.:)):))

tolik

Thành viên
Chúc mừng chị năm nay lên chức,sang năm phong quân hàm.:))
Tin tưởng với sự tham gia của chị,diễn đàn sẽ ngày càng phát triển vững mạnh.@};-
Chúc mừng chị với "trách nhiệm vụ" mới, chị cầm cây kéo làm em ....khép nép quá, em đọc báo riết rồi dị ứng với mấy cây kéo chị ạ :)) (em dùng kéo xong bỏ vô thùng khóa kỹ lắm)
-----------------------------------------
Keke đoán không nhầm lão quỷ này bị dọa cắt hụt vài lần:))
Giờ nhìn kéo thấy...phát ớn.

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Ui trời !...Sáng giờ nghe khen nụ cười...tui toét miệng ra cười nữa....ha ha ha :)):))cám ơn bạn hí !

Éc ...! Từ hôm qua đến chừ chị chẵng thấy bóng dáng cậu đến chúc mừng chị...:)):)) cám ơn cậu.:)):))
hÔM QUA GIỜ EM ĐI NHIỀU CHUYỆN MẤY CHỖ KHÁC CHỊ ƠI

Chúc mừng chị năm nay lên chức,sang năm phong quân hàm.:))
Tin tưởng với sự tham gia của chị,diễn đàn sẽ ngày càng phát triển vững mạnh.@};-

-----------------------------------------
Keke đoán không nhầm lão quỷ này bị dọa cắt hụt vài lần:))
Giờ nhìn kéo thấy...phát ớn.
Cám ơn bạn . Tham gia diễn đàn cc trước mắt ...vui và lợi ...cho mình là chính:)) .Sau đó hầu như toàn thể Anh chị Em đều cùng nhau Chung sức mỗi người mỗi chút , để diễn đàn ngày càng phát triển vững vàng :)....nhưng cái kéo cắt cây của tui hắn...đùi lắm:)):))
hÔM QUA GIỜ EM ĐI NHIỀU CHUYỆN MẤY CHỖ KHÁC CHỊ ƠI
Biết mừ...chiên gia chém gió !:)):))

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Mình vì yêu sinh vật cảnh nên vừa gia nhập thành viên mới của DĐCC.Thật bất ngờ khi vừa biếc được quản lý mới của DĐCC là 1 phụ nữ xứ Huế. Thật tuyệt vời khi thấy tất cả ACE cả nhà mình cùng chúc cho Chị Thảo mà mình cũng cảm thấy thật là vui mùng cho chi Thảo. Thật tình nếu cô vợ Mình mà như chị Thảo chắc Mình chơi cây, chơi cá, chơi đá, chơi chim cho đả luôn. Vì sao Thảo và ACE có bc kg? có lần Mình đang thả hồn vào tác phẩm cây cảnh, bổng dưng Mình nghe tiếng vọng lại. " Đêm nay anh ôm cây ngũ đi em vào phòng chốt cửa nhé.... ". Có lẽ ACE nhà mình bc đó là ai rồi hén...Cuối cùng tác phẩm của Mình có tên là gì chi Thảo và các ACE bc kg ?

Mình vì yêu sinh vật cảnh nên vừa gia nhập thành viên mới của DĐCC.Thật bất ngờ khi vừa biếc được quản lý mới của DĐCC là 1 phụ nữ xứ Huế. Thật tuyệt vời khi thấy tất cả ACE cả nhà mình cùng chúc cho Chị Thảo mà mình cũng cảm thấy thật là vui mùng cho chi Thảo. Thật tình nếu cô vợ Mình mà như chị Thảo chắc Mình chơi cây, chơi cá, chơi đá, chơi chim cho đả luôn. Vì sao Thảo và ACE có bc kg? có lần Mình đang thả hồn vào tác phẩm cây cảnh, bổng dưng Mình nghe tiếng vọng lại. " Đêm nay anh ôm cây ngũ đi em vào phòng chốt cửa nhé.... ". Có lẽ ACE nhà mình bc đó là ai rồi hén...Cuối cùng tác phẩm của Mình có tên là gì chi Thảo và các ACE bc kg ?
Oái !Một thú vui trong sáng lành mạnh như ri mừ ai hok thích :p:p . Có người thích thì noái ra ...có người để trong bụng ...có người đồng tình cùng bạn đồng hành một cách thầm lặng :)):)).Nên bạn cũng đừng bất ngờ khi thấy phụ nữ ...mê cây :)):))...hok có gì mừ ầm ỷ hết :)):)):)):))
Lý dương chúc mừng chị Thảo Nha ,,,,,,
Cám ơn bác ở ...bên Tàu nè !:p:p:p

vuthangthuyad

Thành viên
Chúc mừng Chị Thảo, chúc chị đạt nhiều thành công trong công việc và cáchoạt động của Diễn đàn.
Thanhk./.

Chúc mừng chị! Chúc chị nhận được thật nhiều niềm vui.
Thanks bạn hén !Chúc bạn ngày càng thêm nhiều màu đẹp dành cho Linh Sam :):)
Chúc mừng Chị Thảo, chúc chị đạt nhiều thành công trong công việc và cáchoạt động của Diễn đàn.
Thanhk./.
Cám ơn lời chúc của bạn ...Thủy . Mong tất cả chúng ta điều chung tay chung sức để cái nhà Cây của mình luôn ...Đầy ắp tiếng cười :)):))
chúc mừng mệ nha
Cám ơn quocnguyen chúc bạn luôn đắt hàng :)