Quản lý ...mới toanh xin chào cả nhà !

BVDung

Thành viên tích cực
chào chị avata kia chị chup từ khi nào vậy .chúc mừng chị nhận quản lý khu vực nay

chào chị avata kia chị chup từ khi nào vậy .chúc mừng chị nhận quản lý khu vực nay
:)):))Ôi ! bạn làm công an à :)) Nghe bạn hỏi tui thấy giống công an đang điều tra :)):))Cám ơn bạn đã gởi lời chúc mừng đến tui .:):)

Chúc mừng Tân QL, Chúc Chị nhiều sức khỏe để cùng điều hành với AE nhé,
Cũng biết là ...Chị rồi hén ! Hồi sáng thấy bạn chúc là ...Anh mừ !:)):)). Cám ơn bạn ...Nhất định tu sẽ giữ gìn sức khỏe :):)
==================================
Chúc mừng chị Thảo. Chung tay xây dựng diễn đàn ngày càng vui vẻ, đoàn kết.
Cám ơn xuantunguyen đã chúc mừng chị hén !:):)
Chúc mừng chị Thảo. Chung tay xây dựng diễn đàn ngày càng vui vẻ, đoàn kết.
Cám ơn xuantunguyen đã chúc mừng chị hén !:):)

NGVTHUAN

Moderator
Chúc mừng Chị vừa nhận được nhiệm vụ Tân Quản Lý và cùng với AE chung tay góp sức xây dựng Diễn Đàn ngày càng lớn mạnh và đoàn kết.

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
Cây gì vậy mệ ơi. con chúc mệ roài nhưng chúc lần nữa cho máu :D chúc mệ luôn mạnh khỏe và tràn đầy nhiệt huyết để chém gió cùng anh chị em :)

Sắm cái ghế ngồi,chứ xổm thế này mỏi lưng lắm Mệ ui ! Mừng mệ có cái tiêu khiển !:)):)):))
Nghe Xichlo noái là Mệ vui roài :)):))...Mệ ngồi tý ...làm điệu tý thôi. :)):))
Cây gì vậy mệ ơi. con chúc mệ roài nhưng chúc lần nữa cho máu :D chúc mệ luôn mạnh khỏe và tràn đầy nhiệt huyết để chém gió cùng anh chị em :)
...Mưng đó khuôn đậu nà ! Xứ khác kêu cây Lộc Vừng :)):)) . Mệ đang tập tành chém gió cùng các bạn đây !:)):)):))

sumalo

Thành viên tích cực
Chào mệ, hi vọng với nụ cười thường trực cùng uy tín của hotlady nhiều năm qua, chị sẽ mang lại nhiều phấn khích cũng như đủ sức dập tắt những ngọn lửa nóng trong mỗi cá nhân để chuyên mục "Anh em vui > buồn", hehe

Trả lời: Re: Quản lý ...mới toanh xin chào cả nhà !

Chào mệ, hi vọng với nụ cười thường trực cùng uy tín của hotlady nhiều năm qua, chị sẽ mang lại nhiều phấn khích cũng như đủ sức dập tắt những ngọn lửa nóng trong mỗi cá nhân để chuyên mục "Anh em vui > buồn", hehe
He he he ...Bạn đừng có mừ ...nịnh nọt tui hí ! :)):)):))