Quá đau vì lại mất cây đẹp

nmtoanvph

Thành viên
Khổ chủ nmtoanvph Tôi lại xin đau buồn thông báo 1 tin sau: Đêm hôm qua 25-26/11 nhà tôi lại bị mất trộm 04 cây Sanh già Bonsai đã làm khá kỹ rồi. Lợi dụng nửa đêm bọn Sanh tặc trèo cổng vào cuỗm mất. Vừa đau vừa tức lũ khốn. Rất mong anh em trên diễn đàn nếu phát hiện ra cây chỉ giùm, nmtoanvph xin hậu tạ.

zztranzz

Thành viên
anh ở tỉnh thành phố nào, phạm vi như thế nào chứ anh ở miền nam thì các bác miền bắc chịu r. Xin chia buồn, bọn khốn

gato68

Thành viên tích cực
Toàn những cây đáng giá cả. à khổ chủ ở đâu để anh em còn khoanh vùng

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Diễn đàn ta dạo này có nhiều người mất cây quá,ace hãy đề phòng,xin chia buồn cùng khổ chủ

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
chia buồn cùng anh
bọn khốn kiếp
==================================
nóng quá , phải mua 1 cây súng săn loại nặng , nả bọn khốn này quá

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
chỉ biết chia buồn cùng bạn thôi,chán thật. Mong bạn tìm lại được cây,dù rằng mong manh lắm.

storm_snows2006

Thành viên tích cực
Xin chia buồn cùng bác, toàn cây già và đẹp cả, cái bọn khốn nạn ăn không ngồi rồi chỉ rình trộm cắp của người khác.

nmtoanvph

Thành viên
anh ở tỉnh thành phố nào, phạm vi như thế nào chứ anh ở miền nam thì các bác miền bắc chịu r. Xin chia buồn, bọn khốn[/QUOTE:((
==================================
anh ở tỉnh thành phố nào, phạm vi như thế nào chứ anh ở miền nam thì các bác miền bắc chịu r. Xin chia buồn, bọn khốn
Mình ở Thành phố Vĩnh Yên tỉnh Vĩnh Phúc các Anh em à...! :(( Còn 2 cây nữa đã mang đi triển lãm, 1 số anh em đã chụp được hình, mình đang hỏi xem ai còn để xin lại, sẽ up lên để các Bác có thêm thông tin...hu...hu :((