QT BONSAI_mất rồi

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
em ko thấy được chữ ký của bản thân lẫn chữ ký của thành viên khác. Xin cho em biết lý do.
không thấy kể từ cái topic sửa chữ ký của anh Bl.

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực

==================================
rồi xong,...chuẩn bị nóng rồi đây,..:">
kaka, đang lạnh nên làm nóng tí.
p/s: nói chứ anh ko thấy được chữ ký của anh mặc dù trong hồ sơ vẫn còn và anh ko thấy được chữ ký của các thành viên khác nên anh hỏi thôi. ko tạo hít đâu nhen

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
của em đây .

QT BONSAI
Vietinbank Q3 HCM: 711A13277681 Chủ TK: Nguyễn Ái Quốc
VietComBank Q1 HCM :0071005890512 Chủ TK: Hồ Thị Hồng Trang

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
của em đây .

QT BONSAI
Vietinbank Q3 HCM: 711A13277681 Chủ TK: Nguyễn Ái Quốc
VietComBank Q1 HCM :0071005890512 Chủ TK: Hồ Thị Hồng Trang
dạ, anh thấy đúng ko, nhưng em thì ko có thấy, trong hồ sơ em cũng để chữ ký như vậy mà. Hơn nữa em ko thấy chữ ký của ai khác nữa

nguyen tran

Thành viên tích cực
Chủ yếu người ta thấy số tài khoản và gửi đủ tiền mua cây cho mình là được rồi, mình thấy mình làm chi :D

hoangvanviet1992

Thành viên tích cực
Chủ yếu người ta thấy số tài khoản và gửi đủ tiền mua cây cho mình là được rồi, mình thấy mình làm chi :D
nhở mình không kiễm xoát được chữ kí mình rồi chữ kí không ra tên tài khoãn,.hay kái gì đó,....mà ra cái gớm hơn sao a^#(^

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
nhở mình không kiễm xoát được chữ kí mình rồi chữ kí không ra tên tài khoãn,.hay kái gì đó,....mà ra cái gớm hơn sao a^#(^
anh cũng nghĩ đến điều này nhưng hơn tháng nay anh lu xu bu nhiều thứ nên chẳng kêu ca gì hết với lại mua bán cũng ko nhiều nên thôi. nay có thời gian nên nhờ BQT chỉnh sửa lại để tiện cho anh và cho anh em khác.

hoangvanviet1992

Thành viên tích cực
anh cũng nghĩ đến điều này nhưng hơn tháng nay anh lu xu bu nhiều thứ nên chẳng kêu ca gì hết với lại mua bán cũng ko nhiều nên thôi. nay có thời gian nên nhờ BQT chỉnh sửa lại để tiện cho anh và cho anh em khác.
dạ,...mà bửa nay cũng đang thất nghiệp hả anh?