phôi sanh này 1,2tr mua được không ạ

love bonsai

Thành viên mới
mình cũng mới tham gia diễn đàn,mình ở miền Tây, mình thấy sao ở miền ngoài Bắc chơi toàn Sanh ko vậy, thấy mấy cuộc triễn lãm cũng toàn Sanh ko hà,phải có này có kia thì mới thấy được vẻ đẹp riêng của cây Sanh chứ,rất mong được bạn chia sẽ

ducterry

Thành viên
Tháng trước em mua được phôi sanh này với giá 2tr.E hỏi ý kiến một số thành viên trên diễn đàn (honglong237.... ) thì mọi người kêu vẫn đắt.
cây 2tr

vừa rồi em có quay lại vườn tìm mua thêm cây thì gặp được cây sau:
cây 1,2tr
http://i
Cây này 1,2 là hời rùi
Lấy liền thui ko mất ngay[/QUOTE]

có người kêu đắt kìa anh ơi

ducterry

Thành viên
mình cũng mới tham gia diễn đàn,mình ở miền Tây, mình thấy sao ở miền ngoài Bắc chơi toàn Sanh ko vậy, thấy mấy cuộc triễn lãm cũng toàn Sanh ko hà,phải có này có kia thì mới thấy được vẻ đẹp riêng của cây Sanh chứ,rất mong được bạn chia sẽ
vì người bắc thích hoành tráng......kekeke....co chơi nhiều tùng,đa...đấy chứ bạn

mitcothu

Thành viên tích cực
..................................................................................
bạn mua về bán lại cho mình 2trieu, có lãi luôn???. Hình như ban đưa cây lên để khảo giá hơn là mua cây???

ngoc_dung

Moderator
cá nhân tôi sẽ mua, đẹp hơn cây 2t nhiều. Múc đi bạn ah xong mang lên đây a/e ''băm, chặt'' cho.

hungphuong

Thành viên
Cả 2 cây đều rẻ...múc luôn đi bạn. Nếu chỗ mình có khi phải gấp 3 lần giá ấy thì mới mua được...

dungkhiem

Thành viên
Theo mình cây 2 nhìn có hồn hơn, giá vậy là rất rẻ. Mình ở miền Tây, nếu có phôi giống vậy (1 trực, 1 huyền) thì giá gấp 5 lần mình cũng mua.

hungphuong

Thành viên
Khí hậu ngoài bắc thích hợp với cây sanh hơn bạn ạ nên ngoài bắc chơi cây sanh là chủ yếu....

phoilinhsam

Thành viên Mua Bán
Cây này mình thấy giá quá hợp lý, hôm trước mới mua phôi 1,5t mà non chứ không già được như cây này. Nếu không mua thì giới thiệu cho mình mua với, có hoa hồng cho bác nha kkkaakaka

ducterry

Thành viên
Theo mình cây 2 nhìn có hồn hơn, giá vậy là rất rẻ. Mình ở miền Tây, nếu có phôi giống vậy (1 trực, 1 huyền) thì giá gấp 5 lần mình cũng mua.
điều quan trọng là ở chỗ em nhiều,chỗ bác it nên mới có sự khác biệt về giá.hixx