phôi sanh này 1,2tr mua được không ạ

ducterry

Thành viên
Tháng trước em mua được phôi sanh này với giá 2tr.E hỏi ý kiến một số thành viên trên diễn đàn (honglong237.... ) thì mọi người kêu vẫn đắt.
cây 2tr

vừa rồi em có quay lại vườn tìm mua thêm cây thì gặp được cây sau:
cây 1,2tr

cây này đã bết vào 1 hòn đá,chiều cao từ mặt đất lên chốt số 1 là 80cm.Cây này chủ nhà đòi 1,5tr sau khi thỏa thuận 1 hồi thì còn 1,2tr.Rút kinh nghiệm lần trước,lần này em muốn hỏi các bác xem giá 1,2tr có cao không ạ?em mới tập chơi cây nên các bác cứ khuyên thật cho em mau già nhá[-O<
em cảm ơn
(PS:em chụp được nhiều ảnh lắm nhưng ko bít sao về đến nhà thì ko xem được ảnh,chỉ còn 2 cái ảnh này,nhìn hơi rối,hy vọng các cao thủ vẫn cảm nhận được vẻ đẹp của nó)

lemontree

Thành viên
Con này giá đó quá rẻ luôn ở mình tầm 2-3 tr mới mua nổi,mua ngay kẻo thiên hạ nó nẫng mất.

honglong237

Thành viên tích cực
Đểu nhở , honglong bảo còn đắt,honglong chỉ bảo là cao thôi không bảo là đắt kakaka. cây còn non và xanh quá, mỡ màng, đẹp kakakaka :D

ducterry

Thành viên
Đểu nhở , honglong bảo còn đắt,honglong chỉ bảo là cao thôi không bảo là đắt kakaka. cây còn non và xanh quá, mỡ màng, đẹp kakakaka :D
lại còn phân biệt đắt và cao nữa à....keke...thế cây này mua 1,2tr được không chú.

DONGGIANG

Thành viên
Chơi cây vì sở thích của chính bản thân mình . chớ không vì sở thích của người khác .Bạn đừng nên bận tâm mà lo nghĩ ... chào Bạn

tranmanhhung

Thành viên
Tháng trước em mua được phôi sanh này với giá 2tr.E hỏi ý kiến một số thành viên trên diễn đàn (honglong237.... ) thì mọi người kêu vẫn đắt.
cây 2tr

cây 1,2tr

cây này đã bết vào 1 hòn đá,chiều cao từ mặt đất lên chốt số 1 là 80cm.Cây này chủ nhà đòi 1,5tr sau khi thỏa thuận 1 hồi thì còn 1,2tr.Rút kinh nghiệm lần trước,lần này em muốn hỏi các bác xem giá 1,2tr có cao không ạ?em mới tập chơi cây nên các bác cứ khuyên thật cho em mau già nhá[-O<
em cảm ơn
(PS:em chụp được nhiều ảnh lắm nhưng ko bít sao về đến nhà thì ko xem được ảnh,chỉ còn 2 cái ảnh này,nhìn hơi rối,hy vọng các cao thủ vẫn cảm nhận được vẻ đẹp của nó)
Sao ở đó rẻ thế bạn?Cây đẹp,bám đá cũng có tuổi nhất định .Ở vùng tôi giá gấp 2 lần đấy.Theo tôi ...mua ngay.

hoang hieu ngan

Thành viên
Mình vẫn không thích bạn lấy biểu tượng của bọn đức quốc xã làm biểu tượng của mình. Còn cái cây mình thấy được

honglong237

Thành viên tích cực
cây công nghiêp kakaka. cây này mua giá đó được đó anh ạ, nuôi thêm 5 năm trên chậu già đi khối tiền :D :D

ducterry

Thành viên
Mình vẫn không thích bạn lấy biểu tượng của bọn đức quốc xã làm biểu tượng của mình. Còn cái cây mình thấy được
anh ơi avarta của em là chữ Vạn được in trước ngực đức phật Thích ca mâu ni,nó có nghĩa là "Vạn vật vẹn toàn".....

ducterry

Thành viên
cây công nghiêp kakaka. cây này mua giá đó được đó anh ạ, nuôi thêm 5 năm trên chậu già đi khối tiền :D :D
đây không phải là cây công nghiệp,cây được trồng thủ công,ko dùng thuốc mà.cũng được 8 năm rùi đó
chú thấy được thì mua đi,bây h anh mua về lại phải đầu tư 2tr mua cái chậu mới chứa nổi cây này.keke.....

ducterry

Thành viên
Chơi cây vì sở thích của chính bản thân mình . chớ không vì sở thích của người khác .Bạn đừng nên bận tâm mà lo nghĩ ... chào Bạn
chú nói hay quá.cháu mới chơi,mua đắt mọi người nói cũng nản chú à

ladieubong

Thành viên
cây 2tr

cây 1,2tr
http://i
Cây này 1,2 là hời rùi
Lấy liền thui ko mất ngay