Offline tháng 12-2010 – Kỹ thuật xử lý cây Tùng

bữa anh bày.em lắng nghe dữ lắm.mà chắc hơi có men nên giờ lại quên rồi anh :)):)):))
có gì nt bỏ nhỏ cho em út xíu nhé anh :))

A69

Thành viên tích cực
Đợt gặp mặt anh em ở Cao lãnh vừa qua, Đàn chủ có gởi thẻ hội viên cho 1 số anh em, không biết kỳ off tới này đàn chủ có tiếp tục gởi cho anh em đi off không?
[/IMG]

danhddongdo

Thành viên tích cực
anh dủng ơi anh quay video clip lại cho nhửng anh em không có điều kiện ở xa quá,và em mong sau chiến off này ,đợt sau sẻ là kỷ thuật đúc khuôn chậu nhửng mẩu khuôn mới ,lạ ,đẹp ,anh ơi nhửng mẩu khuôn, như em ở tận trong huyện vùng sâu muốn mua chậu đâu phải dể ,vận chuyển càng khó,nặng, nè,,tiền đầu tư mua cây chưa đủ ,nói đến mua chậu,nhân đây em có đôi lời ,em mới vào dd không biết đả có chuyến off chậu chưa em o rỏ nếu đả có rồi thì muộn màng cho em,mong anh em góp ý thêm và chuyến off cây tùng ,em đang sin vợ em cho đi 1 chuyến ,nếu cho, em sin đăng ký 1 vé anh ơi

giamabom

Thành viên
Off đợt này sao bùn wá vầy nè ! Tới giờ mà chưa có địa chỉ, bản đồ vậy mai sao đi đây các bác ui...!!!!

trungduart

Administrator
Tuy anh em không đăng ký nhưng có gọi điện thoại đăng ký, dự kiến anh em tham dự khoảng 20 anh em. Vấn đề làm thẻ nhựa kỳ này chắc phải sr anh em vì làm chưa kịp.

hida

Thành viên mới
Tiếc quá không tham gia được. Chờ hoài mà chưa thấy anh em post hình ảnh, video chia sẻ kinh nghiệm!

trungduart

Administrator
ANh em chờ thêm vài 3 hôm nữa nha, video đang trong thời gian xử lý. Trong tuần này chắc chắn sẽ có

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Tôi cũng mới tự xử 1 cây vạn niên tùng hồi sáng, dùng kềm cạp bấm chẻ cành xong uốn xuống, kết quả thì hên xui