offline ngày 02/10/2011(hôm nay) ^^

huuducIT

Thành viên tích cực
huhu các anh í chém em tơi tả rồi anh ạ...em chém không lại được anh ơi.Hôm qua anh không đi cũng tiếc anh ạ.Hômq ua vui lắm anh.lần sau anh cố gắng thu xếp đi nhé
không chém nổi có cần anh hỗ trợ ko, hôm qua là bất khả kháng rồi em ạ, 5h thi xong lên xe về Quảng Ninh đến nhà 8h30 cả nhà ngồi chờ về sinh nhật con trai, lát post ít anh lên khoe, hehe

ngockien

Super Moderator
Hôm qua cùng anh ngocdung đi Văn Giang,trên đường về thì nhận được điện thoại của Tú về buổi gặp gỡ này,mặc dù hơi đột xuất,nhưng buổi caphe cũng khá vui .Rất tiếc còn một cuộc hẹn ở nhà nên không ngồi lâu với các bạn được ,cảm ơn rất nhiều !

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Hôm qua cùng anh ngocdung đi Văn Giang,trên đường về thì nhận được điện thoại của Tú về buổi gặp gỡ này,mặc dù hơi đột xuất,nhưng buổi caphe cũng khá vui .Rất tiếc còn một cuộc hẹn ở nhà nên không ngồi lâu với các bạn được ,cảm ơn rất nhiều !
Hì.Hôm qua còn tăng 2 nữa vắng 2 anh nên cũng bớt đi tiếng cười anh ạ.Em phải cảm ơn 2 anh mới đúng,đột xuất thế mà 2 anh còn bớt chút thời gian ngồi với bọn em...hì hì.Hy vọng lần sau sẽ gặp lại 2 anh O:)O:)O:)^^!!!
==================================
bác sói mắc cái bệnh giống nhiều người nhỉ =))
Bệnh này có truyền nhiễm không bạn mà sao tốc độ người mắc bệnh này tăng nhanh thế :))

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
Trả lời: offline ngày 02/10/2011(hôm nay) ^^

Bệnh này có truyền nhiễm không bạn mà sao tốc độ người mắc bệnh này tăng nhanh thế :))
nếu ko có căn bệnh di căn di truyền này thì thế giới này có lẽ lên bị phá hủy đi cô bé ạ 8-}:-":-w
nhất anh còn giề nữa :)) dc hai em hót sờ girl của dd chăm sóc nhiệt tình (em 8t với em H84) :D

ngockien

Super Moderator

nếu ko có căn bệnh di căn di truyền này thì thế giới này có lẽ lên bị phá hủy đi cô bé ạ 8-}:-":-w

nhất anh còn giề nữa :)) dc hai em hót sờ girl của dd chăm sóc nhiệt tình (em 8t với em H84) :D
Thực sự anh rất vui,diễn đàn cây cối cho nên cũng ít chị em tham gia ,được những thành viên nữ như muasaobang,thanhtu88,chuyengiadimuon, huong84...tham gia nhiệt tình trên diễn đàn cũng như các hoạt động bên ngoài quả thật là niềm vui chung của anh em chúng ta,qua đây cũng mong các bạn thường xuyên có thêm những hoạt động,bài viết cho diễn đàn thêm sinh đông và thú vị.
Ps:Anh nói hộ Đậu đấy nhé,nếu thiếu mấy hot girl này thì Đậu phụ coi như không có mắm tôm Đậu nhể :D>:)

Đậu Phụ

Thành viên tích cực

Thực sự anh rất vui,diễn đàn cây cối cho nên cũng ít chị em tham gia ,được những thành viên nữ như muasaobang,thanhtu88,chuyengiadimuon, huong84...tham gia nhiệt tình trên diễn đàn cũng như các hoạt động bên ngoài quả thật là niềm vui chung của anh em chúng ta,qua đây cũng mong các bạn thường xuyên có thêm những hoạt động,bài viết cho diễn đàn thêm sinh đông và thú vị.
Ps:Anh nói hộ Đậu đấy nhé,nếu thiếu mấy hot girl này thì Đậu phụ coi như không có mắm tôm Đậu nhể :D>:)
e hèm cái anh này lại bắt em sì pam tiếp roài nè :)) nếu có gặp lại anh nhắn tới các hotgirl đó là em iu tất cả các bạn ấy anh nhé :))
p/s đừng có ai nói em tham .nói thế là ăn đấm đấy :)):)):))

bác Kiên hôm nào kiếm đủ mấy tấm rõ nét của mấy hót gơn ấy nhé.
để em làm tư liệu......cho diễn đàn:)):))

Đậu Phụ

Thành viên tích cực

^:)^^:)^^:)^ đã dc cấp bản quyền chưa ???? cậu còn tham hơn cả tớ nữa ư :)):)):))

ledinh1081

Thành viên tích cực
Tân thấy hot girl của anh chưa, nhìn hot lắm, hot như chim ấy! kakaka...
Công nhận có mấy em gái vui hẳn lên, tinh thần sảng khoái, hăng hái, phấn chấn hẳn, tặng mấy em gái đôi câu thơ nè

Đĩa sắn là đĩa sắn ơi!
Sao mà trắng thế, ngọt bùi thơm thơm;)
Mấy anh với chị hiền hiền
Mắt cười híp mí đậm đà quê Nam

ngockien

Super Moderator

Khổ lắm,cũng định chụp mấy bức ảnh đưa lên,nhưng sợ topic nóng giãy lên vài trăm trang ,diễn đàn quá tải anh em kỹ thuật lại phàn nàn :D

Công nhận có mấy em gái vui hẳn lên ...
Anh cũng thấy ...vui dần roài:">
Thôi đi chỗ khác chơi,nhường chỗ cho lớp trẻ,già rồi vào đây mà vẫn thấy rạo rực cứ như tuổi 8-}...băm tám >:)>:)>:)

Khổ lắm,cũng định chụp mấy bức ảnh đưa lên,nhưng sợ topic nóng giãy lên vài trăm trang ,diễn đàn quá tải anh em kỹ thuật lại phàn nàn :D

Anh cũng thấy ...vui dần roài:">
Thôi đi chỗ khác chơi,nhường chỗ cho lớp trẻ,già rồi vào đây mà vẫn thấy rạo rực cứ như tuổi 8-}...băm tám >:)>:)>:)
vậy gởi riêng cho em nhá bác.em làm tư liệu.....riêng:))=))=))

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Úi,hôm nay em mới bít anh Tân Tân chém gió ghê thế híc híc.Xin ảnh thì phải hỏi chủ trước chứ...:-w:-w:-w:-w:-w
Trời.... Ở đây có hotgirl hả.:-O
hơ hơ hơ.Hem bít hử

honglong237

Thành viên tích cực
Tân thấy hot girl của anh chưa, nhìn hot lắm, hot như chim ấy! kakaka...
Công nhận có mấy em gái vui hẳn lên, tinh thần sảng khoái, hăng hái, phấn chấn hẳn, tặng mấy em gái đôi câu thơ nè

Đĩa sắn là đĩa sắn ơi!
Sao mà trắng thế, ngọt bùi thơm thơm;)
Mấy anh với chị hiền hiền
Mắt cười híp mí đậm đà quê Nam

thơ gì mà chuối zữ vậy anh :(

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Em nhận tấm lòng của anh ấy là chính chứ em...Thơ không hay thì em làm bài đi em^^!!!

honglong237

Thành viên tích cực
Em nhận tấm lòng của anh ấy là chính chứ em...Thơ không hay thì em làm bài đi em^^!!!
bình phẩm thơ với làm thơ nó khác mà :D
Thơ của em thì thêm chữ "củ" vào bên cạnh chữ " chuối ". nên em hem làm :))

Úi,hôm nay em mới bít anh Tân Tân chém gió ghê thế híc híc.Xin ảnh thì phải hỏi chủ trước chứ...:-w:-w:-w:-w:-w

hơ hơ hơ.Hem bít hử
haizzzzz.....thì lâu lâu phải đổi không khí chút.chém mới có 1 chút mà đã bị để ý thì sao dám chém thành thần dc:)):)):)):))
cái vụ ảnh ấy.nếu có gởi vô hộp thư a vài tấm để làm " tư liệu" ( rảnh đăng lên diễn đàn chơi:)):)))

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
haizzzzz.....thì lâu lâu phải đổi không khí chút.chém mới có 1 chút mà đã bị để ý thì sao dám chém thành thần dc:)):)):)):))
cái vụ ảnh ấy.nếu có gởi vô hộp thư a vài tấm để làm " tư liệu" ( rảnh đăng lên diễn đàn chơi:)):)))
:)) thế này thì...Đăng lên diễn đàn chơi thôi thì...pặp,pặp,pặp không được đâu
bình phẩm thơ với làm thơ nó khác mà :D
Thơ của em thì thêm chữ "củ" vào bên cạnh chữ " chuối ". nên em hem làm :))
Em ăn gốc chuối suốt thế mà ...cứ chê củ chuối hả kakaka

quehanam

Thành viên
không chém nổi có cần anh hỗ trợ ko, hôm qua là bất khả kháng rồi em ạ, 5h thi xong lên xe về Quảng Ninh đến nhà 8h30 cả nhà ngồi chờ về sinh nhật con trai, lát post ít anh lên khoe, hehe
Anh chúc sn bé của Đức sang tuổi mới khỏe mạnh ngon ngoan cho bố nó lên Hà Nội tụ tập với mọi người được nhiều hơn!

Cảm ơn sự nhiệt tình của 2 bác ngckien và ngocdung nhiều!!! Ca 2 thiếu 2 bác cũng bớt phần vui đặc biệt là e phải uống bia 1 mình