offline ngày 02/10/2011(hôm nay) ^^

ditimmatkhau

Quản lý mới
úi úi....Sorry cả nhà vì giờ mới họp xong...Tình hình là rất tình hình...Vì ăn no quá nên quên không chụp lại ảnh rùi...Chỉ có mấy cái ảnh lúc tàn mới chụp lại bằng đt thui híc híc
vui quá mà hok tham gia được, hok biết có ai mang phần về cho mình hok? :D!

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
thế là ko đi,ko ảnh àh.tổ chức kém quá haizzzzzzz
úi úi...Có đi nhưng mà không ảnh thôi anh
==================================
Quán cafe đó của anh Lê Anh Tuấn nổi tiếng đó phải không em ơi?
Dạ...Em không biết chủ quán đó là ai....Mọi người ở khu đấy nhìu nên em họp ở đó thôi anh ạ.Với lại hôm nay số lượng ít do tình hình thời tiết thay đổi nên không chôt được lịch cụ thể cho mọi người xắp xếp.Nhưng ít lại rất vui anh ạ.Rất vui vì hôm nay có sự tham gia của anh Kiên và Anh Dũng ^^ Sau đó mọi người về nhà em mở tiệc nhân ngày mùng 2-10-2011 ^^!!!

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
Trả lời: offline ngày 02/10/2011(hôm nay) ^^

úi úi....Sorry cả nhà vì giờ mới họp xong...Tình hình là rất tình hình...Vì ăn no quá nên quên không chụp lại ảnh rùi...Chỉ có mấy cái ảnh lúc tàn mới chụp lại bằng đt thui híc híc
up up up ngay đi nào 8t đợi mãi :D

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Ghét rồi...Lúc đầu thì hí hửng comment...Đọc xong 6 trang thấy các anh chém làm em choáng quá...:(( :(( :(( so sad...!!!!

Đậu Phụ

Thành viên tích cực

lên hàng nào ..
ui ông tướng này nhanh thế hì hì rập rình mãi :))
Ghét rồi...Lúc đầu thì hí hửng comment...Đọc xong 6 trang thấy các anh chém làm em choáng quá...:(( :(( :(( so sad...!!!!
thui mù lần sau bọn anh rút kinh nhiệm sẽ chém cho tròn 10 trang nha X_Xb-:)-"

nguyenninh789

Thành viên tích cực
bọn anh bàn luận ẩm thực và thơ đó em ơi
không chém đâu
em cứ đổ lỗi cho người có vô số tội em ơi
p/s anh đậu ở đây anh định ế vợ đâu lên nào /
=))=))=))=))

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
http://me.zing.vn/apps/photo?params=/dt/loveme.leaveme/apps/photo/album/photo-detail/id/1266379920
Ít ảnh lắm mọi người ạ...Tại hôm nay nhiệt tình ăn quá nên quên chụp lại hức hức
chán quá , ăn mãi mà iem vẫn đói ạ
Bụng chị thì rất no còn cảm giác thì rất đói...Nhìn thấy cái đĩa sắn luộc lại thèm ...Ăn hết cả phần người khác còn đói gì nữa

Đậu Phụ

Thành viên tích cực

bọn anh bàn luận ẩm thực và thơ đó em ơi
không chém đâu
em cứ đổ lỗi cho người có vô số tội em ơi
p/s anh đậu ở đây anh định ế vợ đâu lên nào /
=))=))=))=))
thằng hói ngủ rồi mai còn đi ngõ đầu trẻ :)) anh đợi xem trận Tottenham vs Arsenal nên vào chém tiếp :))

honglong237

Thành viên tích cực
http://me.zing.vn/apps/photo?params=/dt/loveme.leaveme/apps/photo/album/photo-detail/id/1266379920
Ít ảnh lắm mọi người ạ...Tại hôm nay nhiệt tình ăn quá nên quên chụp lại hức hức

Bụng chị thì rất no còn cảm giác thì rất đói...Nhìn thấy cái đĩa sắn luộc lại thèm ...Ăn hết cả phần người khác còn đói gì nữa
xin mãi chủ nhà không thèm cho gói mang về :((

trongnd88

Thành viên

Trong album có phải là anh Tuân vs em Sơn, chị gì mình quên mất tên( nhớ rùi chị Hương).hihi

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

thằng hói ngủ rồi mai còn đi ngõ đầu trẻ :)) anh đợi xem trận Tottenham vs Arsenal nên vào chém tiếp :))
Asenal năm nay đá chán lắm anh..Đội eveton hôm qua em thấy đá được.MU thắng cũng phải thôi...
Có anh Tuân,anh Sơn,Chị Hương 84,Anh Kiên,Anh Dũng và Em nữa...Có mấy anh em hẹn trước thì lại bận mất tồi mới đi được ^^

nguyenninh789

Thành viên tích cực

em khuya lắm rồi
chắc đi ngủ thôi mai 8h làm mà
mệt quá má ơi
đi làm nọ sữa phát cho ấm bụng nói chuyện ăn uống thèm quá
=))=))=))=))

honglong237

Thành viên tích cực
làm cái chi đây anh đâu phụ ơi ???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????