Non bộ khổng lồ và các phụ kiện không ai mua nổi

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trong 1 chuyến đi lang thang Phú Yên, có chụp được 1 cái non bộ đẹp trong lúc ngồi trên xe trèo qua Đèo Cả, nơi tiếp giáp 2 tỉnh Khánh Hòa và Phú Yên. Giờ chia sẻ với cả nhà xem cho vui

Nhìn đám mây ở trên giống hình con vịt quá. Ý quên, gọi thiên nga cho romance tí:-@

Thêm 1 mặt tiền khác

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
Đọc comment của TX bật cười to làm thằng Cục Xương giật mình luôn.
Để mai lên Gia Lai mượn con chim sắt của bầu Đức bay xuống chụp theo yêu cầu của TX nhé:-t
kakakaka,,,dạo này anh tung romantic zữ,,,,,,,,,,mang súng ria cảnh đẹp ,,quá,nhớ ria 1 nhát từ trên xuống nhen anh kakaa :)):))

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
kakakaka,,,dạo này anh tung romantic zữ,,,,,,,,,,mang súng ria cảnh đẹp ,,quá,nhớ ria 1 nhát từ trên xuống nhen anh kakaa :)):))
Lâu quá mới thấy Đàn chủ em lên diễn đàn đó ha? A hay đem máy ảnh theo để chụp cây cối và mấy em chân dài. Nhưng hôm đó xui xẻo quá kg gặp được em nào nên phải chụp trời chụp mây đó Nghĩa

lnvinh

Super Moderator
Trong 1 chuyến đi lang thang Phú Yên, có chụp được 1 cái non bộ đẹp trong lúc ngồi trên xe trèo qua Đèo Cả, nơi tiếp giáp 2 tỉnh Khánh Hòa và Phú Yên. Giờ chia sẻ với cả nhà xem cho vui

Nhìn đám mây ở trên giống hình con vịt quá. Ý quên, gọi thiên nga cho romance tí:-@

Thêm 1 mặt tiền khác

Hòn này anh làm đó, anh có gắn cả mấy cô sơ nữ động sao em không chụp để mọi người thấy luôn !!!!

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Hòn này anh làm đó, anh có gắn cả mấy cô sơ nữ động sao em không chụp để mọi người thấy luôn !!!!
Lúc ban đầu mấy cô sơn nữ đang tắm tiên nhưng khi thấy em rút súng ra họ sợ em mắc cỡ nên chạy trốn hết trơn. May quá kg thôi em đỏ mặt chết:">

lnvinh

Super Moderator
Lúc ban đầu mấy cô sơn nữ đang tắm tiên nhưng khi thấy em rút súng ra họ sợ em mắc cỡ nên chạy trốn hết trơn. May quá kg thôi em đỏ mặt chết:">
hihi kì vậy, sao anh thấy mấy anh khác đến chụp, mấy cô đang ngồi tắm ở bờ đá lại đứng hẳn lên cho mấy ảnh chụp mới hay chứ !!!!

nguyen tran

Thành viên tích cực
Cảnh đẹp quê mình đây mà. Trên đường từ Nha Trang ra Tuy Hòa còn nhiều hòn đẹp lắm đó anh.