Nhóm Thông Tùng giao lưu

Hinoki

Thành viên tích cực
Sáng nay gặp anh Thai_Tue có đề cập chuyện AE khu vực SG và phía Nam sao không gặp nhau sáng Chúa nhật ăn sáng cafe chém gió cho vui.
Nên mình lập top hẹn hò AE cafe tuần tới. Mình biết có vài Ae không post bài nhưng rất mê lá kim, đây là cơ hội hàng tuần Ae mình gặp nhau. Nếu thời gian eo hẹp quá thì 1 tháng mình giao lưu 1 ngày Chúa nhật tuần cuối tháng, không thì cách tuần.

Chúa nhật 20.9 mình sẽ mang 1 cây Itoigawa đi chơi, mời Ae cùng uống cf khu vực Bình Thạnh nhé.

Thai tue

Thành viên tích cực
Cảm ơn Hinoki nhé, đã đủ điều kiện tham gia hội lá kim rồi.
Vừa sang chậu. sẽ đưa hình để nhập hội

BVDung

Thành viên tích cực
Sáng nay gặp anh Thai_Tue có đề cập chuyện AE khu vực SG và phía Nam sao không gặp nhau sáng Chúa nhật ăn sáng cafe chém gió cho vui.
Nên mình lập top hẹn hò AE cafe tuần tới. Mình biết có vài Ae không post bài nhưng rất mê lá kim, đây là cơ hội hàng tuần Ae mình gặp nhau. Nếu thời gian eo hẹp quá thì 1 tháng mình giao lưu 1 ngày Chúa nhật tuần cuối tháng, không thì cách tuần.

Chúa nhật 20.9 mình sẽ mang 1 cây Itoigawa đi chơi, mời Ae cùng uống cf khu vực Bình Thạnh nhé.
hay nhỉ sg gặp mặt hội lá kim rồi

Giá như có phép thuật "cắt đất" để HN và SG kề nhau nhỉ.:D
bạn dungvan đứng lên nhập hội là kim miền bắc đi rồi 6 tháng gặp nhau 1 lần cũng được . còn ae hà nội có đk thì gặp thường xuyên hơn
chúc mừng a có 1 cây giông nb

Hinoki

Thành viên tích cực
Giá như có phép thuật "cắt đất" để HN và SG kề nhau nhỉ.:D
Hơ hơ em truyền lửa gần không ổn nhưng có vẻ lửa xa cháy dữ ah :))
Tuần sau sẽ mang cây Ioigawa anh xem, giống này phù hợp mini vì nó chả chịu lớn ;)

hay nhỉ sg gặp mặt hội lá kim rồi

bạn dungvan đứng lên nhập hội là kim miền bắc đi rồi 6 tháng gặp nhau 1 lần cũng được . còn ae hà nội có đk thì gặp thường xuyên hơn

chúc mừng a có 1 cây giông nb
Ý hay anh Dũng ơi. Em thấy Ae ngoài đó nhiệt tình quá, giá mà em ở gần.
Như anh chạy xe từ BN xuống HN chỉ để nhận cây rồi quay về làm thằng em nể quá ~O)