Ngày chủ nhật của em (QT BONSAI)

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
tính từ tuần này nha. Tuần rùi mần túi bụi vì 130 cây KQ nên ko có gì chia sẻ hết. Tại thấy nhiều chủ nhật quá nên em sợ hết chủ nhật nên em đặt cục gạch trước 1 ngày chủ nhật nha.:x:x:x

vinhquangle

Thành viên tích cực
tính từ tuần này nha. Tuần rùi mần túi bụi vì 130 cây KQ nên ko có gì chia sẻ hết. Tại thấy nhiều chủ nhật quá nên em sợ hết chủ nhật nên em đặt cục gạch trước 1 ngày chủ nhật nha.:x:x:x
là sao đây em????

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
là sao đây em????
thấy nhiều anh chị tạo topic chia sẻ ngày chủ nhật quá. em sợ hết ngày chủ nhật để em chia sẻ nên em giành đất cho em thôi đó mà. để giành chứ. Chủ nhật tới em có nhiều trò vui lắm. Toàn hàng độc không thôi. Chờ xem nha:))
==================================
Hắn viết nhật ký(đăng ký ngày chủ nhật) đó mà:))
kaka. anh Bố vợ nói đúng quá. anh Bố vợ cho em con rễ kính 1 lý sữa nha:))

Blackrose86

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Ngày chủ nhật của em (QT BONSAI)

thấy nhiều anh chị tạo topic chia sẻ ngày chủ nhật quá. em sợ hết ngày chủ nhật để em chia sẻ nên em giành đất cho em thôi đó mà. để giành chứ. Chủ nhật tới em có nhiều trò vui lắm. Toàn hàng độc không thôi. Chờ xem nha:))

kaka. anh Bố vợ nói đúng quá. anh Bố vợ cho em con rễ kính 1 lý sữa nha:))
Oài,anh(bố vợ) lên đô rùi nhen kưng,mời anh(bố) phải mời 6ly(bố 3ly,mẹ 2ly,vợ con 1ly)
Há há>:)

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
nhiều cái chủ nhật nhưng vẩn phong cách của riêng mình mà anh trai,keke
hihi. đó, phong cách của anh đó.:-bd:-bd
chân thành cảm ơn mọi người. đã lên kế hoạch chủ nhật này làm gì rồi, hi vọng thời tiết và sức khỏe cũng như ko có việc gì phát sinh

vinhquangle

Thành viên tích cực

kha kha,chủ nhật này chắc một đứa "con cưng đầu lòng" ra đời chứ gì?????????????>:D<

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Không hiểu. Có chuyện chi vậy Quốc? Chém gió a?
dạ em đâu dám. chỉ là giật tít tí thôi mà. Hẹn chủ nhật tới nha

kha kha,chủ nhật này chắc một đứa "con cưng đầu lòng" ra đời chứ gì?????????????>:D<
kaka. ko những 1 đưa mà rất nhiều đứa đó anh:))
Cn này bỏ ra cả ngày đi sieu thị nha chủ thớt!!!!!>:)
anh dắt đi và dắt về là đi liền á:x:x

Blackrose86

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Ngày chủ nhật của em (QT BONSAI)

đây. lên hàng:))
cầu kiều

LS ghép bông trắng (định hình 5 thân đổ đuổi nha) chờ thêm tới tết nữa là đủ 5 thân.

Roét!!!! Phạm luật,hum nay thứ 2 òi :))
Cây kq nhìn hay wá:))

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Cây kq nhìn hay nhỉ. Đầu tuần mà em nó vẫn nằm ểnh mông lên.Up tiếp đi@-)
kaka. chủ nhật rồi chỉ làm được vậy thôi. ah, còn 1 cây ế bán hoài ko được nữa nè.
mua phôi đăng bán ba bốn lần ko bán được.

thôi vô chậu nuôi luôn cho rồi