Nơi Tình Yêu Bắt Đầu........!

thang_khung

Thành viên tích cực
Tình hình là cách đây không lâu trong 1 lần lang thang internet tôi vô tình lạc vào diễn đàn này,và thấy mấy anh em chia sẻ những hình ảnh về cây rất đẹp. Và cũng vô tình từ đó bắt đầu nick thang_khung xuất hiện,và từ đó rảnh là bắt đầu vào diễn đàn xem và học hỏi và tìm hiểu về cây cảnh,bonsai.Rồi từ khi nào tui cũng không biết nữa bắt đầu mê cây luôn,hễ đi đâu thấy có cây là lân la tìm hiểu chơi cây như thế nào.Cách đây ít tháng trên đường đi làm về thấy người ta vứt lăn lóc ở bãi rác,mừng quá lượm về trồng thử và được 1 chiến hữu tặng cho mấy cái chậu.Và sau khoảng 3 tháng thì em nó thế này đây:

Vì mới bắt đầu nên chỉ có vài cây linh tinh,a e xem đừng cười nhé.:-SS:-SS:-SS
Thanks a e đã xem bài.

nguyen tran

Thành viên tích cực
Ôi tình yêu thật là đẹp....còn mấy tình yêu lớn lớn nữa đâu? Cho lên để anh em chiêm ngưỡng luôn nghen :D

thang_khung

Thành viên tích cực
Ôi tình yêu thật là đẹp....còn mấy tình yêu lớn lớn nữa đâu? Cho lên để anh em chiêm ngưỡng luôn nghen :D
Hết rồi còn đâu nữa,mấy cây í ẹ kia đưa lên a e cười chít mất.......:p:p:p:p:p
p/s:sáng mai có cafe ko vậy

nguyen tran

Thành viên tích cực
Hết rồi còn đâu nữa,mấy cây í ẹ kia đưa lên a e cười chít mất.......:p:p:p:p:p
p/s:sáng mai có cafe ko vậy
Cây nào í ẹ vậy? Toàn là nỗi khát khao và là niềm mơ ước của anh em không mà :D? Ok mai sẽ cà phê.

mrduongle

Thành viên tích cực
Vì mới bắt đầu nên chỉ có vài cây linh tinh,a e xem đừng cười nhé.:-SS:-SS:-SS
Thanks a e đã xem bài.
Chơi gì kỳ! Xem muốn cười cũng...hỏng cho cười! Đã vậy bụm miệng cười lén cho tức chơi!;))

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Bạn tốt nào mà tặng toàn chậu tử sa ko vậy anh thắng khùng....kakkaa...dạo này quăng bom dzu hén.....

hero007

Thành viên tích cực
Mấy cây này đẹp chứ linh tinh gì anh,tình yêu mãnh liệt coi chừng bà xã ghanh tị nha:D