Mừng ngày phụ nữ Việt Nam.

laothinh

Moderator
Nhân ngày phụ nữ VN, xin chúc các chị em PHỤ NỮ thành viên diễn đàn ( và những người phụ nữ có liên quan) lời chúc trẻ mãi, đẹp mãi và luôn luôn gắn bó cùng anh em diễn đàn.

penjing62

Thành Viên Danh Dự
HÔM NAY HAI CHỤC THÁNG MƯỜI
chị em PHỤ NỮ tươi cười như HOA
MẤY ANH lịnh sự tặng quà
chị em phấn khởi đi ra ,đi vào
đêm nay nhí nhảnh,làm cao
mấy anh phát bực.....không vào ...ngủ chung
hi hiiii chào mừng 20.10

huavancuong

Thành viên Mua Bán
Dù thất bại hay thành công,
Dù lông bông hay đang làm việc
Dù thất nghiệp hay đang tìm việc
Đang ăn tiệc hay ở nhà,
Dù già hay trẻ,
Dù đang sắp đẻ hay chưa có chồng,
Dù là rồng hay là tôm,
Đang bia ôm hay trà đá,
Hút thuốc...... lá hay là không
Dù có công hay có tội,
Dù bơi lội hay karate,
Dù đi xe hay đi bộ... 20/10 vui vẻ hạnh phúc!

nguyen tran

Thành viên tích cực
Úi anh Thịnh nhắc mới nhớ. Chiều nay phải ghi điểm thôi. Lâu nay mãi chơi cây mất điểm nhiều quá! :D

pitieel

Thành viên Mua Bán
Tặng 123 là được rồi ( trong 1 đêm í).
"MẠNH DỬ!!!!":-SS:-SS

Chồng ơi ! đừng có dại khờ
Không vợ, đố biết cậy nhờ tay ai
Vợ là phước, lộc, thọ, tài ...
Thuộc trăm định nghĩa, trả bài..... vợ khen.
:x

huyvo1978

Thành viên
HÔM NAY HAI CHỤC THÁNG MƯỜI
chị em PHỤ NỮ tươi cười như HOA
MẤY ANH lịnh sự tặng quà
chị em phấn khởi đi ra ,đi vào
đêm nay nhí nhảnh,làm cao
mấy anh phát bực.....không vào ...ngủ chung
hi hiiii chào mừng 20.10
Hôm nay hai chục tháng mười
Chị em phụ nữ từ từ đi vô
ô hô có củ khoai từ
Bâng khuâng ko biết bao giờ được ăn.

Mừng ngày phụ nữ ViêT Nam.

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
^^ !!! Em đã nhận được lời chúc của anh nhưng mờ sao anh áo trắng chưa tới vậy anh ơi ^^

Thay mặt chị em phụ nữ cảm ơn tất cả mọi người !!! .

newcomer!!!

Moderator
Tặng chị Em nhé:

Chiều nay trên đường về nhà lại thấy sinh viên bày bán hoa tươi trên các vĩa hè, phố quen dường như đẹp hơn vì sự hiện diện của những cánh hoa sắc màu. Không rõ tự khi nào ở nước ta có thêm ngày 20/10 dành cho Phụ Nữ ngoài ngày 8/3 nhưng thế mà ta thích lắm!
Ta thích bởi vì ta nghĩ rằng có nhiều ngày như thế thì cánh mày râu sẽ có thêm cơ hội, có cớ để thể hiện tình cảm nhiều hơn dành cho những người phụ nữ mình yêu quý. Một món quá nhỏ chứa đựng tình cảm vô biên dâng tặng người Mẹ tảo tần nuôi bạn khôn lớn , ôi mới tuyệt làm sao! Chắc chắn bà sẽ vui mừng đến độ nước mắt rưng rưng. Một lẳng hoa tươi thắm dành tặng cho người vợ đồng cam cộng khổ, chia ngọt sẻ bùi, sớm hôm chăm sóc con của bạn và khi được nhìn thấy ánh mắt người ấy ngời lên hạnh phúc thì không phải tuyệt vời lắm sao! Một đóa hồng xinh xinh gửi tặng côi bạn gái bấy lâu bạn yêu mến thay lời muốn nói thì đây cũng là dịp tốt cho bạn thực hiện đấy chứ. Một món quà nhỏ, một cành hoa thơm ngát dành cho người chị hay em gái cũng là điều bạn có thể làm để được nhìn thấy nụ cười dễ thương của họ phải không?
Đừng bảo ta lãng mạn khi viết lách lung tung thế này. Chẳng phải tận cùng sâu thẳm con tim mỗi người là sự lãng mạn trong tình cảm, giấu đằng sau vẻ nghiêm trang là tâm hồn nhân ái đó sao? Vậy thì hãy để sự lãng mạn nhảy múa và hãy để tâm hồn nhân ái được bừng nở trong ngày 20/10 này nhé!

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Chắc ảnh tìm nhà chưa ra, em khỏe không.
DẠ em vẫn khỏe ạ . Anh chị vẫn khỏe chứ ạ ^^

Tặng chị Em nhé:

Chiều nay trên đường về nhà lại thấy sinh viên bày bán hoa tươi trên các vĩa hè, phố quen dường như đẹp hơn vì sự hiện diện của những cánh hoa sắc màu. Không rõ tự khi nào ở nước ta có thêm ngày 20/10 dành cho Phụ Nữ ngoài ngày 8/3 nhưng thế mà ta thích lắm!
Ta thích bởi vì ta nghĩ rằng có nhiều ngày như thế thì cánh mày râu sẽ có thêm cơ hội, có cớ để thể hiện tình cảm nhiều hơn dành cho những người phụ nữ mình yêu quý. Một món quá nhỏ chứa đựng tình cảm vô biên dâng tặng người Mẹ tảo tần nuôi bạn khôn lớn , ôi mới tuyệt làm sao! Chắc chắn bà sẽ vui mừng đến độ nước mắt rưng rưng. Một lẳng hoa tươi thắm dành tặng cho người vợ đồng cam cộng khổ, chia ngọt sẻ bùi, sớm hôm chăm sóc con của bạn và khi được nhìn thấy ánh mắt người ấy ngời lên hạnh phúc thì không phải tuyệt vời lắm sao! Một đóa hồng xinh xinh gửi tặng côi bạn gái bấy lâu bạn yêu mến thay lời muốn nói thì đây cũng là dịp tốt cho bạn thực hiện đấy chứ. Một món quà nhỏ, một cành hoa thơm ngát dành cho người chị hay em gái cũng là điều bạn có thể làm để được nhìn thấy nụ cười dễ thương của họ phải không?
Đừng bảo ta lãng mạn khi viết lách lung tung thế này. Chẳng phải tận cùng sâu thẳm con tim mỗi người là sự lãng mạn trong tình cảm, giấu đằng sau vẻ nghiêm trang là tâm hồn nhân ái đó sao? Vậy thì hãy để sự lãng mạn nhảy múa và hãy để tâm hồn nhân ái được bừng nở trong ngày 20/10 này nhé!
But ... có nhìu đấng mày râu không thế mà anh ^^

dinhhunganh

Thành viên tích cực
Chúc chị em trên diễn đàn và những người phụ nữ trong gia đình AE trên diễn đàn luôn vui vẻ và hạnh phúc.