mời đặt tên tác phẩm

hero007

Thành viên tích cực
"Hứong dương" đi anh,hjhj,quằn quại mại cũng chỉ để ngóc đầu lên trời thôi.:D

cuongthinh1987

Thành viên
Re: Trả lời: mời đặt tên tác phẩm

mình thấy "cụ si" của bạn uấn 7,8 khúc rùi đó:-/. uấn thêm cho đủ 9 thì tốt,bạn phải chia cành thì mới đặt tên đc chứ.
theo mình thì dựa vào ý "long cuấn thủy" nếu bạn thả nước hay "long ngọa" mà đặt
nhìn nhu con kỳ lan dang múa nghểnh đầu nghe tiếng trống mắt ngước nhìn trăng theo mình đặt tên là lân đậu lồn ý nhầm lân lộn đầu

hoa_xuan

Thành viên
Tôi thấy tác phẩm này giống kỳ lân , theo tôi thì gọi nó LÂN MAI HOA THUNG ..dc không a.Vọng????;))

triphuong68

Thành viên mới
cụ si già ngix mãi ko đặt đc tên ... cây đã giao lưu

Một tác phẩm đẹp. Theo em cây này nên sửa tán thưa và rộng hơn cây sẽ đẹp hơn.
"Cụ Si" cũng là một tên hay, nhưng em mạo muội đặt tên là "Kỳ long" không biết có hợp không?:-bd
cây giao lưu rồi ??? tiếc quá. Bác cho em xin thông tin chủ nhân hiện tại nhé. Thanks.

dangvanhung

Thành viên tích cực
Chào anh Vọng. Tôi là người gọi cho anh đầu tiên để mua cây này, anh đã đồng ý giao lưu giá 1 triệu vận chuyển về Thanh Hóa (anh cũng bảo là anh biết anh hung78 bạn tôi nên sẽ giao lưu hữu nghĩ với tôi), Tôi đã gọi đi gọi lại cho anh mấy lần và cũng gửi tin nhắn qua điện thoại và nick để anh xác nhận vì cây anh đăng trong mục chia sẽ nên vì vấn đề tế nhỉ tôi không để lại comment là đặt gạch. Thế mà anh lại bán cho người khác, tôi cũng không hiểu thế nào nữa.

Tôi cũng là thành viên mua bán, nếu có sự cố thì ít ra anh cũng phải gọi điện thoại cho tôi hoặc nhắn tin vào inbox chứ. Nick của anh là "1 chữ tâm" mà sao thiếu đi chữ cuối cùng vậy.

Nói ra tuy phiền mất lòng anh nhưng tôi nghĩ cũng phải nói để anh hiểu, nếu không rút kinh nghiệm qua sự việc này thì tôi khuyên anh nên đặt lại tên nick vì qua sự việc tôi gọi điện cho anh mà anh cũng tỏ ra thái độ thờ ơ quá.

Cũng vì là anh em trên diễn đàn nên tôi góp ý với tinh thần xây dựng, kết bạn lâu dài chứ ko có ý gì khác và cũng chỉ dừng lại ở vài chữ này rồi quên đi mà thôi.

Cảm ơn và chào anh !