Một số tác phẩm chia sẻ cùng anh em .

DUC_NGHIA

Thành viên mới
Sau 1 năm tôi tham gia DĐ nay được sự đồng ý của BQT diễn đàn hôm qua tôi có mở vườn để cùng giao lưu với mọi người , và mong mọi người cũng thật thông cảm cho tôi vì tôi còn nhiều hạn chế trong việc sử dụng máy tính . Hôm nay nhờ được người bạn , đưa vài tác phẩm do chính tay tôi tạo dựng nên . Mong anh chi em xem và góp ý để tôi hoàn thiện hơn lối chơi cây của tôi . Tôi chân thành cảm ơn tất cả anh chị em trên diễn đàn . Đây là cây trân châu .

Chúc mừng anh "tậu vườn" hy vọng trong tương lai gần Vườn anh sẽ đầy cây, SVC đẹp, độc đáo...chia sẻ cùng AE.

DUC_NGHIA

Thành viên mới
Cây linh sam .

==================================
Chúc mừng anh "tậu vườn" hy vọng trong tương lai gần Vườn anh sẽ đầy cây, SVC đẹp, độc đáo...chia sẻ cùng AE.
chúc mừng a lập vườn chuyên nghiệp, chúc a thành công và sức khõe
Cây có nét độc đáo quá,chúc nhà vườn luôn may mắn .
Cảm ơn các bạn đã ghé thăm vườn .

NaTuan

Quản Lý Viên
Chúc mừng khai trương vườn mới , chúc cho vườn anh ngày càng nhiều cây đẹp .

Hùngcòi

Thành viên tích cực
Sau 1 năm tôi tham gia DĐ nay được sự đồng ý của BQT diễn đàn hôm qua tôi có mở vườn để cùng giao lưu với mọi người , và mong mọi người cũng thật thông cảm cho tôi vì tôi còn nhiều hạn chế trong việc sử dụng máy tính . Hôm nay nhờ được người bạn , đưa vài tác phẩm do chính tay tôi tạo dựng nên . Mong anh chi em xem và góp ý để tôi hoàn thiện hơn lối chơi cây của tôi . Tôi chân thành cảm ơn tất cả anh chị em trên diễn đàn . Đây là cây trân châu .
A ơi cây trân Châu của a đẹp quá.a cho SĐT và ĐC để ACE còn giao lưu a nhé.chúc mừng

ntaddung

Thành viên tích cực
Chúc mừng anh khai trương vườn, vườn anh ở đâu.
cảm ơn anh đã chia sẽ, cây đẹp!