Một số hình ảnh vườn Lộc Phát-Tám Cần Thơ

tamcantho

Thành viên tích cực
Tám Cần Thơ xin gởi đến toàn thể ACE diển đàn lời chào thân ái nhất!Hy vọng được giao lưu+Chia sẽ và học hỏi cùng ACE,Nếu ACE nào có dịp đi Cần Thơ thì hãy ghé Vườn Lộc Phát của mình tham quan nhé(Vườn mình rộng khoảng 2.400m,đầy đủ chủng loại cây,Chủ lực của vườn mình là MCT)Và sau đây là 1 số hình ảnh Vườn Lộc Phát

" HÂN HẠNH ĐƯỢC ĐÓN TIẾP VÀ GIAO LƯU CÙNG ACE "

*** Hôm 11/6: Bác Đỗ Phượng,Chủ Tịch TW Hội SVCVN đã đến thăm Vườn Lộc Phát và cùng chụp ảnh lưu niệm với mình***

( CÒN TIẾP )

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Chúc mừng tamcantho khai trương vườn Lộc phát tại DĐ.Mình ở Cần thơ nên biết Tám từ lâu,là người có uy tín và rất hiếu khách.Chúc vườn LỘC PHÁT được như tên vườn.

kysuphuongpt

Thành viên
Chúc mừng em . vườn nhiều cây quá . mới đây mà em đã làm chủ sỡ hữu vườn cây rồi hé .. khâm phục em. anh sẽ ghé thăm vườn em một ngày gần đây .. chúc em đắt hàng ............

tamcantho

Thành viên tích cực
Chúc mừng em cm . vườn nhiều cây quá . mới đây mà em đã làm chủ sỡ hữu vườn cây rồi hé .. khâm phục em. anh sẽ ghé thăm vườn em một ngày gần đây .. chúc em đắt hàng ............
E cũng mê cây như a,nên gặp cây đẹp là chịu ko nổi...mua...hi...hi...đầy vườn...!

lqtruong

Thành viên
Chuẩn bị vườn cho đến thời điểm ra mắt vườn với anh em mất mấy năm mà vườn nhiều cây và đẹp quá vậy anh Tám. Vườn nhiều cây, sạch, đẹp, phong cách. Chúc anh vườn ngày càng nhiều cây đẹp.

tamcantho

Thành viên tích cực
Chuẩn bị vườn cho đến thời điểm ra mắt vườn với anh em mất mấy năm mà vườn nhiều cây và đẹp quá vậy anh Tám. Vườn nhiều cây, sạch, đẹp, phong cách. Chúc anh vườn ngày càng nhiều cây đẹp.
Mình chơi cây khoảng 2 năm,lúc trước vườn nhỏ thôi,vườn mới này khai trương được 6 tháng bạn ơi!

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Mình chơi cây khoảng 2 năm,lúc trước vườn nhỏ thôi,vườn mới này khai trương được 6 tháng bạn ơi!
Mình ghé vườn a Tám được mấy lần. mà cứ mỗi lần ghé tới lại thấy khác lần trước rất nhiều. Nhiều hơn. Đẹp hơn. Chúc mừng a Tám nhé

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Vườn cây gọn gàng, mới có 2 năm mà như vậy thật là chuyên nghiệp. Chúc mừng anh Tám khai trương vườn!
Có dịp sẽ ghé thăm vườn anh và sở hửu vài cây MCT

thanhtung81

Thành viên
A mới chơi cây được 2 năm mà vườn nhìn chuyên ghiệp, nhiều cây đẹp sắp xếp cũng gọn gàng. Chúc mừng khai trương vườn mới.