Linh sam Sông Hinh zin hoành 50

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Cây đẹp quá..mỗi người 1 mắt, không biết nhìn bên ngoài thế nào nhưng e thấy mặt 2 nhìn đẹp hơn. trông uyển chuyển như một thác nước..
Cảm ơn bạn đã ghé thăm Linh sam cafe và có lời góp ý nhé
==================================
Cây này giờ thì quá hiếm rồi và cũng nặng money lắm, nhưng em thấy cây đầu hơi nặng và cứng đúng ko anh Tùng.
Khỏe kg Leloc? Cũng gần 1 năm rồi nhỉ?
Cây Sông Hinh cỡ này giờ cũng khá hiếm rồi. Cái đầu nhìn tổng thể bên ngoài thấy cũng khá ổn sao vô hình thì...hehe

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Sắc nét quá. Rất gọn gàng, sạch sẻ, đẹp đẻ.
Chúc mừng
Cảm ơn bạn đã khen
rất đẹp đó a, cây 2 mặt tiền, chúc mừng a
Cảm ơn Cường. Hẹn gặp lại ở Bà Rịa nhé
:-":-":-"[-([-([-(
Em có thằng bạn chùm săn linh sam mà thở phù phù cái gì hả em?
Cho xin giá về Bình Dương anh ơi
Đừng phá tội anh Bắp ơi. Để a có cây thành phẩm chưng quán ngày khai trương chứ:)

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Mo tip lũa màu đen (rừng đã cháy)có lẽ xuất phát từ anh Trắng?Có người thích ,người ko!Giờ lại xuất hiện ở NHATRANG ,một trường phái mới!!!ko biết cây này lượm ở đâu về vậy cà?
Cùng một trường phái:
[/URL][/QUOTE]
[/URL][/QUOTE]

namcanhminhoanh

Thành viên
Đẹp lắm Tùng ơi! Phần chóp hơi nặng một chút, kém vót một tí nhưng vẫn không ảnh hưởng nhiều đến tổng thể giá trị thẩm mỹ của cây!

tranhieubuu

Thành viên
Chơi mặt 2 thấy đường thân sống và đường thân lũa hòa quyện vào nhau..
"trong thiện có ác, trong ác có thiện...Đường thân lượn lượn, uốn quanh giữa sống và chết nhìn ác chiến hòa quyện trong tổng thể Văn Nhân". Nói chung là Cây nhìn ác chiến..hehe.:).!

tamvubt

Thành viên
Tính thẩm mỹ và nghệ thuật cao, đáng ngưỡng mộ. Chúc mùng anh Tùng có cây Linh Sam Đẹp!

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Lâu lắm trên diễn đàn mới xuất hiện 1 tác phẩm đáng chiêm ngưỡng. Theo trong hình thì hình 2 là rất đẹp.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Cây khủng quá, không hổ danh ANh Tùng nhỉ :).Em thấy hai hình đều chơi mặt tiền được, thanks Anh đã cho chiêm ngưỡng.
Cây này cả 2 mặt đều chơi được. Vấn đề là mỗi người thích mặt nào thôi. a thì thích mặt thứ 1 hơn