Linh sam Sông Hinh zin hoành 50

voduong

Thành viên
Thêm tí phấn son để khỏi thấy nếp nhăn em nó thôi mà ông anh.
Đã sắp xếp lại vườn chưa?
================================
bữa giờ đói quá nên phải cày, không xuống vườn được. Với lại chờ nó ban đường tương đối gọn gàng để chở cây về sắp sếp luôn.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Chơi mặt 2 thấy đường thân sống và đường thân lũa hòa quyện vào nhau..
"trong thiện có ác, trong ác có thiện...Đường thân lượn lượn, uốn quanh giữa sống và chết nhìn ác chiến hòa quyện trong tổng thể Văn Nhân". Nói chung là Cây nhìn ác chiến..hehe.:).!
A Bửu bình cây nghe sướng ghê luôn. Cảm ơn anh đã ghé thăm Linh sam cafe nhé

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Tính thẩm mỹ và nghệ thuật cao, đáng ngưỡng mộ. Chúc mùng anh Tùng có cây Linh Sam Đẹp!
Cảm ơn anh đã khen. Biên Hòa cũng là nơi mà nhiều linh sam đẹp đang cư trú mà em vẫn chưa có duyên xem hết. Hy vọng từ từ sẽ được diện kiến hểt

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Linh sam Sông Hinh zin hoành 50

Đẹp quá anh ui!Hôm rồi e có về Cranh ăn cưới rồi vào liền!ko ghé anh được tiếc quá!
Sao kg tranh thủ ra chơi 1 bữa rồi hãy vào em?
==================================
cây đẹp chịu không nổi đó anh TÙNG ơi
Cảm ơn Hiển nhé. Sắp tới được trực tiếp ngắm vườn Hiển rồi. :)
Chẹp chẹp...chú Tùng còn ém nhiều em hàng ngon quá :))
Còn nhỉều cụ linh sam dữ dội nhưng cái phông 2x3m kg che hết nên chưa chụp được anh ơi%-(
Hôm nay nhìn cây đẹp ra nhiều.
Xử lý lại mất gần 1 tuần đó anh. Cây đẹp và hơi hiếm hiếm nên làm cực kỳ kỹ lưỡng
Cây quá đẹp.
Cảm ơn bạn đã ghé xem tin

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Lâu lắm trên diễn đàn mới xuất hiện 1 tác phẩm đáng chiêm ngưỡng. Theo trong hình thì hình 2 là rất đẹp.
Ông anh nhìn ở ngoài thấy mặt nào hay hơn?
tảy chay hàng tàu đi a?:)) nhìn đau hết cả mắt ông anh ạk.
Đang chuyển trả về TQ đây ông em
Xin giá tham khảo nhé a
Cảm ơn bạn đã quan tâm nhé.
trùi ơi ông a ơi là ông a. mặt 2 đẹp y như mặt 1.
Hehehe. Đọc comment của thằng em làm anh phì cười. Hôm nào rảnh xuống chơi nhé. Chủ nhật này rảnh kg em?

thangkh

Thành viên
Hehehe. Đọc comment của thằng em làm anh phì cười. Hôm nào rảnh xuống chơi nhé. Chủ nhật này rảnh kg em?
chủ nhật này đi đốt rẩy a ah, bữa h mưa dữ wa ko đốt đc. chỉ đc cái đỡ khỏi tưới cây thôi.hehe.linh sam cafe a sao rùi.đặt bàn ghế chưa, nếu chưa lên công ty e xem mẫu nha, nếu đc thì làm mẫu cho a luôn.hehe

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
chủ nhật này đi đốt rẩy a ah, bữa h mưa dữ wa ko đốt đc. chỉ đc cái đỡ khỏi tưới cây thôi.hehe.linh sam cafe a sao rùi.đặt bàn ghế chưa, nếu chưa lên công ty e xem mẫu nha, nếu đc thì làm mẫu cho a luôn.hehe
A cũng đang băn khoăn vụ ghế nè. kg biết làm ghế sắt hay ghế gỗ đây? Trên em có gỗ muồng kg?

thangkh

Thành viên
A cũng đang băn khoăn vụ ghế nè. kg biết làm ghế sắt hay ghế gỗ đây? Trên em có gỗ muồng kg?
dạ ko a, bây h đồ sắt cũng đẹp,quan trọng a thấy cái nào phù hợp với ko gian quán, nếu quán có nhìu đồ gỗ thì mình nên dùng gỗ cho đồng bộ, nhìn xưa xưa cũng hay đó a. gỗ cty e làm xuất khẩu nên đạt tiêu chuẩn về nhiệt độ, sấy, ngâm tẩm ko bị mối mọt, a định làm bao nhiu bàn,ghế vậy a.

thanhtunghn

Thành viên
Có bàn tay của mình nên cây mới được vậy :D, mất đúng 2 buổi ngồi xem ông anh tân trang cây này, đẹp thật.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
dạ ko a, bây h đồ sắt cũng đẹp,quan trọng a thấy cái nào phù hợp với ko gian quán, nếu quán có nhìu đồ gỗ thì mình nên dùng gỗ cho đồng bộ, nhìn xưa xưa cũng hay đó a. gỗ cty e làm xuất khẩu nên đạt tiêu chuẩn về nhiệt độ, sấy, ngâm tẩm ko bị mối mọt, a định làm bao nhiu bàn,ghế vậy a.
Em cho a trang web công ty em nhé.
=================================

Cho xin gia di anh
cây đẹp quá, hỏi giá cũng hơi ngại :D
Cảm ơn 2 bạn đã quan tâm đến cây dương này. Nhưng mình kg bán cây qua hình. Mong 2 bạn thông cảm

thangkh

Thành viên
Em cho a trang web công ty em nhé.
Trahuco.com . trang web cty e mấy năm rồi ko cập nhật thêm mẫu mã a ah, nên mẫu mã cũ, thông tin cũng cũ, vì công ty ít chú trọng tới trang web. Hôm nào có dịp e mời a lên cty e tham quan, sau này a có đặt bàn ghế chỗ khác thì cũng có chút thông tin vẫn tốt. Bít về nhiệt độ của gỗ như thế nào để đem về sử dụng không bị co giản bởi nhiệt độ, bởi bàn ghế mình đa số ngoài trời nên dễ bị bứt mọng nếu như nhiệt độ của gỗ không chuẩn.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trahuco.com . trang web cty e mấy năm rồi ko cập nhật thêm mẫu mã a ah, nên mẫu mã cũ, thông tin cũng cũ, vì công ty ít chú trọng tới trang web. Hôm nào có dịp e mời a lên cty e tham quan, sau này a có đặt bàn ghế chỗ khác thì cũng có chút thông tin vẫn tốt. Bít về nhiệt độ của gỗ như thế nào để đem về sử dụng không bị co giản bởi nhiệt độ, bởi bàn ghế mình đa số ngoài trời nên dễ bị bứt mọng nếu như nhiệt độ của gỗ không chuẩn.
À. Em làm công ty Trầm Hương hả? Chỗ a Khải phải kg em?