Lồng Tây Du Ký của Helmet

helmet

Thành viên tích cực
Lồng này gánh, móc là gỗ nguyên khối.
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nhé.

phanhuuhieu

Thành viên
Quá đẹp @-)@-)@-). không còn lời nào ngoài 2 từ đó. chúc bạn sở hữu được lồng đẹp........

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
lại 1 cái lồng chim đục tích của TQ,rất đẹp,cảm ơn bác chia sẻ nhưng em ko thích tích này

chemgio

Thành viên mới
lồng đẹp quá....đúng là kiệt tác, nét đục trau truốt, kỹ thuật cao quá, chiếc lồng này bác mua bên trung quốc à? và giá tham khảo khoảng bao nhiêu? cám ơn bác^:)^

TUANKHANH

Moderator
Giờ mời thấy lồng khủng, sưu tầm nhiều lồng đẹp quá helmet ơi. Không có cóng hả em

VUTIENTHANH

Thành viên
Bái phục sự chịu chơi và am hiểu của Bác Helmet về chim là lồng ,chơi loại này đòi hỏi sự am hiểu và đức tính cẩn thận rất cao ,em cũng chơi mấy chú chim nhưng ko dám chơi mấy loại này ,vì sợ nhỡ lỡ tay để rơi thì mất ngủ cả tháng . Bác có cái lồng chào mào hay họa mi việt nam hàng cũ nào ko cho em chiêm ngưỡng với.Thank bác chia sẻ
==================================
à hôm trước có người bán chú mi về nghe hót,chú này thuần và hót rất tốt ,nhưng lại có 1 tật là cứ đứng trên cầu nhẩy tưng tưng liên tục ( như kiểu trẻ con nhảy dây ấy ) chủ đòi 1.2tr ,em lên DD định nhờ bác tư vấn xem chơi được ko ,nhưng tìm mãi ko thấy sđt của Bác để hỏi.

helmet

Thành viên tích cực
lồng đẹp quá....đúng là kiệt tác, nét đục trau truốt, kỹ thuật cao quá, chiếc lồng này bác mua bên trung quốc à? và giá tham khảo khoảng bao nhiêu? cám ơn bác^:)^
Hi hi cám ơn MR ChemGio ghé thăm topic. Có gì anh em mình nhắn vào hộp thư nhé.
Giờ mời thấy lồng khủng, sưu tầm nhiều lồng đẹp quá helmet ơi. Không có cóng hả em
Dạ, cóng theo tích luôn đó anh. Nhưng bữa đó em quên chụp hình.
Bái phục sự chịu chơi và am hiểu của Bác Helmet về chim là lồng ,chơi loại này đòi hỏi sự am hiểu và đức tính cẩn thận rất cao ,em cũng chơi mấy chú chim nhưng ko dám chơi mấy loại này ,vì sợ nhỡ lỡ tay để rơi thì mất ngủ cả tháng . Bác có cái lồng chào mào hay họa mi việt nam hàng cũ nào ko cho em chiêm ngưỡng với.Thank bác chia sẻ
à hôm trước có người bán chú mi về nghe hót,chú này thuần và hót rất tốt ,nhưng lại có 1 tật là cứ đứng trên cầu nhẩy tưng tưng liên tục ( như kiểu trẻ con nhảy dây ấy ) chủ đòi 1.2tr ,em lên DD định nhờ bác tư vấn xem chơi được ko ,nhưng tìm mãi ko thấy sđt của Bác để hỏi.

Bạn Tiến Thành ở đâu vậy ? có gì nhắn vào hộp thư mình nhé.
Thân mến.
lồng đẹp quá ...có lồng này hết muốn thả CHIM vô
Chữ "CHIM" này hiểu theo nghĩa gì đây anh Nhỡ ơi ? hehe....................

kha can tho

Thành viên tích cực
Quá đẹp đang mê nuôi 1 con chim chơi A có thể nt cho em biết giá tham khảo lồng như trên nha A?

TapBonsai

Thành viên tích cực
Lồng đẹp và công phu quá. Kinh điển thật. Bạn báo giá tham khảo hộ mình vào box với nhé. Thanks...

helmet

Thành viên tích cực
E có con Mi khá lắm! nhờ Bác tìm giúp e cái lồng đẹp cho xứng với nó nha!
Mình đã thông tin đến bạn. Chúc bạn vui.!
nhìn công phú quá,chắc là giá nó cũng chuẩn luôn em thì không thích chơi chim cho lắm
Cám ơn bạn ghé thăm. chúc sức khỏe bạn !
Quá đẹp đang mê nuôi 1 con chim chơi A có thể nt cho em biết giá tham khảo lồng như trên nha A?
Em đã thông tin đến anh rồi. Chúc anh trai vui vẻ.
cục cục gồ gồ xấu hoắc cũng khoe ................
Cuối tuần không dẫn vợ con đi chơi mà chém gió hả em trai.
Lồng đẹp và công phu quá. Kinh điển thật. Bạn báo giá tham khảo hộ mình vào box với nhé. Thanks...
Mình đã chia sẻ với bạn ! chúc bạn vui vẻ.
Cha cha cha. Thằng em chơi dữ quá hen!!! Mấy cái lồng này lỡ chim nó...ị dơ ìam sao chùi đây e??? Hihi
Dạ em cám ơn anh trai vào thăm ! em tìm con khuyên thuộc cho vào nên cũng ổn anh ạh. Với lại lâu lâu em thay ra thay vào chứ không nuôi suốt.
Ông anh dạo này khỏe phải hok ?