Lính mới cần tư vấn.

g123456

Thành viên mới
Em có cây mày mời các bác tư vấn và vẽ giúp em với. Em xin chân thành cảm ơn
[/URL][/IMG]
Các bác xem có làm văn nhân được không?

bigbabol

Moderator
ui tưởng là lính bộ đội tính vào chỉ cách ném lựu đạn mà không phải lính nên đành thôi vậy
à mà cây này phải cây lài không bạn., nếu đúng thì bạn chờ chút lydainghia nghệ nhân sẽ vào phát họa

cana

Thành viên Mua Bán
ui tưởng là lính bộ đội tính vào chỉ cách ném lựu đạn mà không phải lính nên đành thôi vậy
à mà cây này phải cây lài không bạn., nếu đúng thì bạn chờ chút lydainghia nghệ nhân sẽ vào phát họa
Cây đó là cây mày chứ không phải lài nha bác, chủ thớt ghi rõ ràng =))=)) thôi có 2 nghệ vô trước rồi mình không nên có ý kiến.

tranmanhhung

Thành viên
Nơi mình gọi là cây Vọng cách. Cây cũng già và người ta đã tạo dáng rồi. Theo mình chỉ nên cắt tỉa thôi.

g123456

Thành viên mới
Đúng rồi cây vọng cách các huynh a. Các huynh xem hộ em có nên bỏ các tay hai bên và làm văn nhân hay không? Cảm ơn nhiều, chúc các huynh đệ luôn vui vẻ hạnh phúc và thành dạt.

hp_ke

Thành viên tích cực
mình không biêt vẽ bạn ạ. đang học lên chưa vẽ được hì

g123456

Thành viên mới
mình không biêt vẽ bạn ạ. đang học lên chưa vẽ được hì
Xin cảm ơn bác nhiều!Cây này em thấy không làm Tiều phu quái tdduwwocj, vì cây quái tử cây tử nằm trên lưng cao hơn tý nữa, cây tử của em lại quá thấp.

thang_8492

Thành viên
chơi thế phụ tử đi bạn, kéo cành trên cùng thấp xuống như muốn che trở cho con vậy

bigbabol

Moderator
Cây đó là cây mày chứ không phải lài nha bác, chủ thớt ghi rõ ràng =))=)) thôi có 2 nghệ vô trước rồi mình không nên có ý kiến.
=))=))=))=)) bác này được cái nói đúng

vòng đỏ khoanh hình không được tròn mong bạn thông cảm , cái cành trong đó nên bỏ đi nha bạn
cành màu hồng là những cành nằm phía sau
thân chào mà chưa biết:)

g123456

Thành viên mới
=))=))=))=)) bác này được cái nói đúng

vòng đỏ khoanh hình không được tròn mong bạn thông cảm , cái cành trong đó nên bỏ đi nha bạn
cành màu hồng là những cành nằm phía sau
thân chào mà chưa biết:)
Cảm ơn Bác nhiều. Chúc bác luôn vui vẻ và hạnh phúc!

g123456

Thành viên mới
Xin kính chào tất cả các Bác!
Em mới sưu tầm được mấy cây phôi nhỏ xin các bác tư vấn giúp em với:
Cây này em không biết có phải mai chiếu thủy không?
cây 1:
[/URL][/IMG]

Cây 2: Cây sanh nhỏ:
[/URL][/IMG]
Cây 3: sung già:
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
Cây 4: Si tầu:
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
Cây 5; Si tàu:
[/URL][/IMG]
Nhờ bác Vinh và các bác tư vấn giúp em với. Xin cảm ơn các bác nhiều! Chúc các bác có nhứng ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc!

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
cây 1 là cây Lồng Mức,đưa vào chậu cắt gọn lại,chờ ra tược mới ghép Mai Chiếu Thủy vào.

g123456

Thành viên mới
Cây vọng cách của em bên trên cùng em vẽ thế này các bác tham khảo hộ em xem có được không ah.
[/URL][/IMG]
cảm ơn các bác nhiều!

g123456

Thành viên mới
Chào các huynh đệ. Em mới tậu được cây này nhờ anh Vinh và các huynh đệ tư vấn và vẽ giúp. Em xin chân thành cảm ơn.
(cây em mua 4 triệu có được không các bác)
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]