Kiều bào nước ngoài có tham gia và lập vườn được kô?

Quí Tài

Quản Lý Viên
:-c Tui có người anh cả, ảnh có người vợ, vợ ảnh có người anh trai, người anh trai của vợ của anh tui cư ngụ tại OKC. 8->

Văn

Thành viên tích cực
Thế là các chú,các anh lại có cơ hội gặp nhau nơi xứ người,hy vọng diễn đàn sẽ là cầu nối cho những người con Việt xa quê.Diễn đàn sẽ tạo điều kiện hỗ trợ thông tin một cách tốt nhất cho các chú ,các anh.Nếu tổ chức được cuộc họp mặt anh chị em thành viên của diễn đàn,các chú,các anh nhớ chụp ảnh post lên diễn đàn để chia xẻ cùng mọi người.Nếu offline thành công thì đây là lần đầu tiên,thành viên đang định cư ở nước ngoài tổ chức họp mặt.

Quí Tài

Quản Lý Viên
:-c 10 năm nữa bán đi một cây sanh qua Cali offline nhe mod Văn. Nào giờ không thích đi Mỹ. Nay có người quen trên đây rồi lại khoái đi Mỹ chơi quá ! :-*

TYVN

Thành viên mới
:-c Tui có người anh cả, ảnh có người vợ, vợ ảnh có người anh trai, người anh trai của vợ của anh tui cư ngụ tại OKC. 8->
anh ấy có thích cây cảnh hay chơi thể thao gì kô bác, nếu có cho tui làm quen :)

Thế là các chú,các anh lại có cơ hội gặp nhau nơi xứ người,hy vọng diễn đàn sẽ là cầu nối cho những người con Việt xa quê.Diễn đàn sẽ tạo điều kiện hỗ trợ thông tin một cách tốt nhất cho các chú ,các anh.Nếu tổ chức được cuộc họp mặt anh chị em thành viên của diễn đàn,các chú,các anh nhớ chụp ảnh post lên diễn đàn để chia xẻ cùng mọi người.Nếu offline thành công thì đây là lần đầu tiên,thành viên đang định cư ở nước ngoài tổ chức họp mặt.
Ý kiến hay, tớ ủng hộ 2 tay :) mong các bác có thâm niên ở đây làm nhịp cầu nối kết các bác ở Mỹ, mình sẵn sàng tham gia.

:-c 10 năm nữa bán đi một cây sanh qua Cali offline nhe mod Văn. Nào giờ không thích đi Mỹ. Nay có người quen trên đây rồi lại khoái đi Mỹ chơi quá ! :-*
Cali đông ng Việt và nhiều thắng cảnh để tham quan lắm đó bác. Nếu bác hay bác Văn có dịp đi Mỹ, nhất định kô thể bỏ qua the Golden State. Sau khi đi Cali chán chê và mỏi chân thì mời các bác ghé OKC, tớ sẵn sàng chào đón các bác :)

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
cũng là người Việt Nam cũng có cùng niềm đam mê cây với nhau mà. Những người như anh là chiếc cầu nói cho nền bonsai nước nhà và quốc tế. Vậy nên, chỉ mong anh tham gia thật nhiệt tình, cho chúng tôi xem thật nhiều tác phẩm đẹp của anh cũng như bên đó thì quả là vinh hạnh. chúc anh vui vẻ! mong đợi được nhìn vườn của anh.

bigbabol

Moderator
sao chưa thấy anh tyvn lập vườn nhĩ? lập vườn đi anh em chạy sổ đỏ giúp cho, phụ mang cây vào vườn luôn:-*

TYVN

Thành viên mới
Mình thành thật xin lỗi các bạn, trước đây mình hiểu lầm về chữ "cây cảnh" nên đã thành lập 1 khu vườn "hỗn tạp" kô giống ai, mình đang theo dõi các videos dạy bonsai trong youtube, hy vọng trong tuơng lai mình có thể sữa sang lại khu vườn của mình cho hạp với dđ để cùng mọi ng chia sẽ thú vui nghệ thuật trồng bonsai.